• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
thứ nhất team tớ vẫn làm việc =)) thứ 2 chỉ có 1 tên ý kiến =))
Thứ 3 trẻ trâu ếu chấp =))
ố ô =))
mà t viết những điều trên sai sự thật à, m nói ngu như bò á,

Giờ đã biết bộ mặt thật của 1 người , cuối cùng thì vãn là 1 dạng lừa đảo thôi

Giờ đã biết bộ mặt thật của 1 người , cuối cùng thì vãn là 1 dạng lừa đảo thôi
sự việc như thế mà nó còn vào cmt như là mình đúng, mặt nó bị chai thật

nó chém kinh lắm bác, gì mà tháng 1k3 $, hazz, h thấy m ngu thật, chém gió như vũ bão á
mà nói thật nếu 1k3$/tháng cứ cho là trừ 800$ tiền đồ chơi đồ xén gì đó mỗi tháng đi thì vẫn lời 500$ = hơn 10 củ rồi còn gì mà lời ít với nhiều.

mà nói thật nếu 1k3$/tháng cứ cho là trừ 800$ tiền đồ chơi đồ xén gì đó mỗi tháng đi thì vẫn lời 500$ = hơn 10 củ rồi còn gì mà lời ít với nhiều.
mặt nó bị chai còn vào cmt xem là mình đúng kìa , vãi

Thôi thì trả lại tiền cho "trẻ trâu" mà bạn nói đi (60 70 người lấy th khác vào bỏ 2tr vào mà đỡ mất th gian..........chắc đống thằng bu vào ).........xong chuyện nhỉ :v :v :v .
Vs lại tiền đi rồi ngu chi ý kiến(kiểu hi vọng ý ) .........erh

thứ nhất team tớ vẫn làm việc =)) thứ 2 chỉ có 1 tên ý kiến =))
Thứ 3 trẻ trâu ếu chấp =))
ố ô =))
Thấy cái kênh của ông là hiểu ấy mà :p :p :p

Thôi thì trả lại tiền cho "trẻ trâu" mà bạn nói đi (60 70 người lấy th khác vào bỏ 2tr vào mà đỡ mất th gian..........chắc đống thằng bu vào ).........xong chuyện nhỉ :v :v :v .
cái này là sao bác Vs lại tiền đi rồi ngu chi ý kiến(kiểu hi vọng ý ) .........erh[/QUOTE], ý bác là e hy vọng nó trả tiền hả

Chia buồn cùng thread. Chỉ có tí thắc mắc là thread có biết tiền lúc góp vốn đi đâu không? Chứ biết trước tiền mua em hàng về, rồi cả team cùng nhau bóc tem em hàng, cùng nhau sướng rồi cả team cùng up lên, rồi ai được view ai nhịn :confused: Nghe qua cái kế hoạch thì hơi bị sờ tu bịch

Bác nghĩ 2tr có to k?
to hay nhỏ tuỳ người.cái quan trong là k được việc.
Nếu bác nói Bác thớt Ngu để mất 2tr.
E hiểu bác là người như nào

Cứ cái kiểu làm việc bằng niềm tin và hy vọng thế này thì chết. Tai nghe nhưng đầu phải nghĩ nữa.

Cứ cái kiểu làm việc bằng niềm tin và hy vọng thế này thì chết. Tai nghe nhưng đầu phải nghĩ nữa.
do nó gửi cái lịch sử mấy người khác đã chuyển 2 triệu cho nó nên e mới tin thui

May mà chưa theo :D

biết ngay, lúc đầu vào skype nghe nói là thấy có mùi rồi. Làm éo gì có chuyện chơi youtube mà chỉ bỏ 100$ ra rồi ngồi chơi xơi nước =)). Mà title thì rao chỉ cần 100$, đến khi vào nói thì lại 100$ 1 tháng trong 3 tháng.... Nói chung các bác (gọi là) newbie chết nhiều cũng chỉ vì cái tâm lý lười, dm ăn rồi chỉ muốn có cl gì k phải làm mà vẫn ra tiền nên suốt ngày bị mất tiền thì cũng đừng kêu ca.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom