Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
sao chưa thấy ai rp scam nhỉ

Thực tế các thành viên khác không phải là ngại , xấu hổ khi bị 1 thẳng trẻ ranh nó xỏ mũi . Mà là nó chưa công khai scam , nó cầm chuôi ( ở đây là tiền ) rồi . Nên ae vẫn nhẫn nhịn đợi xem nó sẽ làm gì tiếp theo với hy vọng nó refund lại tiền . Chứ lộ cái tẩy lập team 2 để ăn tiền thì chẳng thằng ngu nào nó theo nữa
p/s : e đoán thế chứ éo theo =))

Đá cái cho a-e bít chứ nhỉ đối với loại video up trước hay up sau cũng k phân biệt đc thì ếu có tư cách nói j cả...
Team ko ai nói j mỗi 1 thằng trẩu ý kiến và mấy ng k lq vào cắn thì ko trách ko phải xoắn :eek:
ko phai Team ko ai noi j ,mà ko dám nói còn dang hóng muốn xem suy nghi của thanh vien trong team ko t up len cho xem

doi lai tien thoi.tra no kenh

thành viên trong team hiện tai: kugkuygil , Lucky Anh, hau nguyen, dinh nguyen, manh hai nguyen. Đang bị dính bẫy

Theo các bạn có nen úp suy nghi của nhung thanh vien trong team hay là để các bạn đó hóng.Thấy nó nói không ai nói nó nghe ghét wa, tại máy cậu đó ko dám nói thôi

Theo các bạn có nen úp suy nghi của nhung thanh vien trong team hay là để các bạn đó hóng.Thấy nó nói không ai nói nó nghe ghét wa, tại máy cậu đó ko dám nói thôi
vote up . nó mặt dày . ăn nói nhởn nhơ thách thức quá

stt suốt ngày đăng là mục tiêu tháng 5 kiếm 2k$ từ youtube . đúng là bạn ấy đã kiếm được 2k $ =)) . ghê voãi =))

cung tính tham gia mà không có tiền :D

bác
bác up hết cho e, dm cùng lắm đống tiền đó cúng cô hồn, mẹ kiếp bác xem nó vào cmt kìa, điên ko, úp lên, gọi ca giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back
Top Bottom