Help CẢNH BÁO LẦN THỨ n TỚI NHỮNG AI CHƠI WEB-IP, SEOS, VIP-PROM

cho hỏi làm thế này có bi gì ko
vd 1 nv nó bảo mình tìm từ khóa "A" trong google.ru rùi cho 5lk,1GA+3lk
tôi làm 1` nv lưu luôn trang google đả dc search từ khóa +4lk.sau này tui mở lên trang google có từ khóa +4lk.tui chỉ làm 1 viec là lick cái web đó trong google để ra lk thứ 5 1GA+3lk.vậy có sao ko nhỉ?

tôi làm 1` nv lưu luôn trang google đả dc search từ khóa +4lk.sau này tui mở lên trang google có từ khóa +4lk.tui chỉ làm 1 viec là lick cái web đó trong google để ra lk thứ 5 1GA+3lk.vậy có sao ko nhỉ?

không lên làm như thế bạn ah,vì nhiều nhiệm vụ nó cho nhiều cụm từ tìm kiếm, nó yêu cầu thay đổi các cụm từ tìm kiếm trong các lần nữa mà,làm thế nhiều nó lại cho VN vào blacklist đó bạn

Bạn chịu khó lưu thêm vài link search từ gu gồ của site đó để click thay đổi cho an toàn ;))
3 cái rất quan trọng là: Làm đúng trình tự ( ko tới site bằng link trực tiếp); ko click trùng GA trong ngày/1 IP; treo tabs ít nhất 1 phút ( chính xác hơn là nên đợi ít nhất 20 s sau khi mở bài viết mới đc mở qc GA )

Bạn chịu khó lưu thêm vài link search từ gu gồ của site đó để click thay đổi cho an toàn ;))
3 cái rất quan trọng là: Làm đúng trình tự ( ko tới site bằng link trực tiếp); ko click trùng GA trong ngày/1 IP; treo tabs ít nhất 1 phút ( chính xác hơn là nên đợi ít nhất 20 s sau khi mở bài viết mới đc mở qc GA )

Thanks so much, WonderfulAlice!

Công bố và trao giải event

Chào
Nhận giải nào
Để lại WMZ cho ta nhak:binhsua51:
xem video:
[video=youtube;7olnBo2RXGs]http://www.youtube.com/watch?v=7olnBo2RXGs&feature=youtu.be[/video]
Thân

bởi zậy,Vn đi tới đâu là toàn bị.................=)),mà ngay cả bi h 1 số job cũng cấm USA nữa,chỉ cho IP Đức Anh =))))))))))))))))))))),hồi mới vô web-ip chả cần fake fiếc IP j 1 ngày làm ko hết job h thì................:|,h đang chơi site ****.ru mà ko dám tuyển ref chỉ sợ chả tuyển dc mà còn làm nát site..............nản

bởi zậy,Vn đi tới đâu là toàn bị.................=)),mà ngay cả bi h 1 số job cũng cấm USA nữa,chỉ cho IP Đức Anh =))))))))))))))))))))),hồi mới vô web-ip chả cần fake fiếc IP j 1 ngày làm ko hết job h thì................:|,h đang chơi site ****.ru mà ko dám tuyển ref chỉ sợ chả tuyển dc mà còn làm nát site..............nản

Có nhiều bạn cũng giống như bạn, không dám show site :))

hơho.. mình chả biết đến cái event này, may có máy bay chỉ mới biết:))
sao tự nhiên hôm nay hên thế nhỉ. nhưng sao lại ko làm đc bài kiểm tra:m083: :))
wmz của mình đây: Z160054977907

sao tự nhiên hôm nay hên thế nhỉ. nhưng sao lại ko làm đc bài kiểm tra:m083: :))

Congrat nhá!
Up lên cho những ai chơi site Nga!

P/S:
  • Nghiêm cấm giao dịch chuyển tiền quá 3$ với Yahoo see_your_smile hoặc nick 4rum zen1403 (đề phòng bị hack ;)))
  • Nếu chẳng may bị scam <= 3$ bởi see_your_smile, post tại đây để được bồi thường 5$.

Chúc mừng resign nhận giải, maiyeu đại gia ra event típ nào :m021:

Chào
Của cậu đây :D
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80