Help CẢNH BÁO LẦN THỨ n TỚI NHỮNG AI CHƠI WEB-IP, SEOS, VIP-PROM

Reactions
1,686
MR
0.000
EVENT NHỎ ĐƠI :D

Yêu cầu ko spam vô nghĩa ;))

Chào
hehe zậy ta làm cái event 0.4 WMZ giải random cho ai cm từ sau khi công bố tới hết #99 nha :D.Trúng giải thì cứ để lại WMZ cho ta.hoho
Ủng hộ hội nga không cheat
Thân

14 nhiệm vụ copy từ trong tool hỗ trợ site Nga ra nè
http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10ngay&p=1264456&viewfull=1#post1264456

1. KHÔNG ĐƯỢC COPY LINK CÓ SẴN, KỂ CẢ LÀ ĐỂ DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT , LOAD SITE RỒI ĐEM ĐI BÁO CÁO CŨNG KHÔNG ĐƯỢC.
Hành động này được google coi là bất thường đối với những lượt viếng thăm và click trên 1 trang web, quá nhiều những hành động kiểu này sẽ làm acc GA trên site bị Google cho đi về nơi xa. Các bạn đừng vì tiết kiệm chút thời gian của mình mà làm hại người khác, cũng đừng phá hủy dần nguồn kiếm tiền thêm của chung.

2. KHÔNG CHƠI HƠN 1 ACC TRÊN 1 MÁY TÍNH.
Lý do: Ngoài địa chỉ Ip, cookies,... Google còn kiểm tra dựa trên MAC address của từng máy. Bình thường thì đúng là sẽ ko sao vì nó ko check, nhưng khi có hoạt động khả nghi vào website treo quảng cáo, check 1 cái là ra ngay, và hệ thống các site Nga đủ sức để phát hiện các acc chơi trên cùng 1 máy, dù cho những acc làm nv khác IP, tên acc ko liên quan gì nhau.
Những ai đang chơi nhiều acc thì nên dừng lại, còn những ai đã từng có acc bị ban, và bị ban nhiều lần ko rõ nguyên do thì hi vọng bây giờ bạn đã hiểu.
Và cam đoan là những ai đã từng bị ban vì chơi nhiều acc thì vẫn có thể tiếp tục bị ban, bạn đừng tự tin là ở seosprint cho chuộc acc mà làm tới nhé, hãy nghĩ tới việc làm cho đã được một chút tiền rồi ban acc, nếu bị ban nhiều lần quá thì việc xin unban cũng sẽ thành 1 vấn đề lớn.

3. Một ngày chỉ nên click vào 1 quảng cáo Google Adsense 1 lần, hãy né những quảng cáo bạn đã click ra, kiếm cái khác nhé:
Clear cookies, history và nhất là trong 1 ngày thì ko được click vào cùng 1 quảng cáo nhiều lần, chỉ nên click 1 qc 1 lần thui nha

Bạn chịu khó lưu thêm vài link search từ gu gồ của site đó để click thay đổi cho an toàn ;))
3 cái rất quan trọng là: Làm đúng trình tự ( ko tới site bằng link trực tiếp); ko click trùng GA trong ngày/1 IP; treo tabs ít nhất 1 phút ( chính xác hơn là nên đợi ít nhất 20 s sau khi mở bài viết mới đc mở qc GA )

Thật sự người Việt Nam rất thông minh, luôn tìm ra các sáng kiến nhưng cũng cần nhớ phải hiểu rõ bản chất nó rồi hãy làm :|

Lưu ý cho tất cả các Tài khoản trên bất kỳ site Nga nào:

Bạn này chơi quá nhiều tài khoản ở 1 máy. bị phạt thì làm sao mà nhận được reback, cần gì mà phải check.

Tất cả những tài khoản bị phạt thì upline không nhận được % và tất nhiên downline không có reback. khuyên cậu nên chọn 1 upline mà chiến. chơi 1 acc.

Đừng chơi nhiều acc nha, bị ban có thể nộp phạt để đc tha nhưng nếu tái phạm nhiều lần nó ban vĩnh viễn luôn thì mệt lắm đấy.
Tốt nhất chơi 1 acc thôi, vì lợi ích của họ và của mình :">

Không ủng hộ copy link
Không ủng hộ copy link
Không ủng hộ copy link

Các bạn làm vậy dần dần sẽ bị blacklist hết thôi! Vì tìm kiếm tới trang web bằng các công cụ tìm kiếm mới làm tăng giá trị cho site, và giá trị click quảng cáo.
Google check được nguồn traffic tới site đó nữa, nên cứ làm ăn kiểu này sớm muộn chủ job bị liên lụy, acc quảng cáo bị ban, nguyên nhân do đâu thì mọi người chắc cũng hiểu.
Cái tiếng Việt Nam là dân phá đám sẽ được truyền khắp các 4rum site Nga, và những acc làm nv kiểu copy link sớm muộn cũng gặp chuyện thôi.
Một lần nữa yêu cầu không ai chơi trò copy link, các bạn có hướng dẫn nhau làm nv thì cũng chỉ nên nói cách làm . KHÔNG ĐƯỢC COPY LINK :((

cái này thì tuy nhé bạn nếu bạn muốn coppy link thì phải click vòa link đó để nó chạy theo số thời gian mà job yêu cầu rồi coppy link lại để nộp nếu mà chỉ coppy link không thì chỉ đi phá JOB của người khác thôi nên mình vẫn vote cho ae bổ link ra đẻ coppy cho nhanh

Bạn vẫn chưa hiểu vấn đề.
Khi bạn vào 1 trang và mở các liên kết từ trang đó khác hoàn toàn với bạn mở từng link trên công cụ tìm kiếm!.
Trong thống kê của google sẽ lưu lại tất cả các hoạt động này, IP nữa, và những click kiểu này vào 1 blog có treo quảng cáo google sẽ bị nghi ngờ là gian lận.
Tuyệt đối KHÔNG copy link và dán vào trình duyệt để tìm kiếm. Chỉ hại người hại mình thôi. Bạn có thể nhanh được 1 vài nv, nhanh đc 1 tuần 2 tuần, 1 tháng 2 tháng, nhưng rồi các nv kiểu này lâu dài sẽ bị ảnh hưởng.
Nếu cứ copy link thì chính tớ sẽ report lên seosprint để chủ job check cẩn thận hơn :| Vì cứ làm kiểu đấy sớm muộn cũng nát bét hết

Nhấn mạnh lại lần nữa là các bạn KHÔNG NÊN làm theo những gợi ý này:

cái này bạn nào muộn chơi 2 acc thì reset modem mà chơi đừng để bị trùng IP rồi dẫn tới ban IP VN thì húp cháo cả đám

Last edited by a moderator:
cái này bạn nào muộn chơi 2 acc thì reset modem mà chơi đừng để bị trùng IP rồi dẫn tới ban IP VN thì húp cháo cả đám

Bạn này là ví dụ điển hình cho việc chơi nhiều acc 1 máy và bị ban liên tiếp rất rất rất nhiều lần :binhsua12:

Cái gì mà đã public cho người Việt là bảo đảm nát như tương.........:binhsua04:

Chơi 2 acc 1 máy, cho dù reset modem, xóa cookie vẫn phát hiện được. không hiểu các bạn chơi 2 acc làm gì trong khi 1 acc làm nhiệm vụ không hết. hiện tại bên seosprint gửi tin nhắn active đối với tài khoản VN rất khó khăn. nhiều người dùng viettel 11 số vẫn không được.

Đề nghị các bạn chơi đẹp nhé. ai ref của mình mà chơi nhiều acc là mình xóa khỏi danh sach luôn không thương tiếc nhé.

đi vào rồi lại đi ra. đã có nhiều bài cảnh báo như thế này rồi mà job đưa black IP VN ngày một nhiều:(( dù sao cũng thank vì chủ thớt đã nhiệt tình. mà có cần ta click vài quảng cáo google trên 1IP ở blog mi ko:))

đi vào rồi lại đi ra. đã có nhiều bài cảnh báo như thế này rồi mà job đưa black IP VN ngày một nhiều:(( dù sao cũng thank vì chủ thớt đã nhiệt tình. mà có cần ta click vài quảng cáo google trên 1IP ở blog mi ko:))

nàng bảo không cần click GA, chỉ click bài viết cho tăng view thôi :D

chơi 1 acc còn chưa làm hết job, time đâu mà chơi nhiều acc, mấy bác nhẹ tay thì còn cháo húp, ko thì nó ban luôn VN lúc đó mà khóc ròng :binhsua06:

vote mọi người hãy chơi trung thực và cận thận 1 tý
hãy vì mọi người cũng như vì bát cơm của mình

Vận động vẫn chỉ là vận động, cái lợi trước mắt che hết con mắt của người ta rồi :m020:

ta chỉ thích clicl GA thôi. vào thấy cái nào là click hết cái đấy:))
@hội seo: cái này là tớ trêu ả Alice nhé, ae ko đc áp dụng ko chết cả lũ đấy:D

Muốn điểm danh tiếng cao thì làm jobs phải trung thực, làm đúng yêu cầu.

muốn lâu dài thì chỉ cần 1 acc là đủ, 2 acc cũng chả tăng thêm được mấy đồng.

Không copy

Chào
bây h tớ làm chủ job mới thấy bực mình, nhất là vấn đề copy, ai copy là tớ biết hết à, ai mở link trực tiếp tới cũng bik
nên các bạn làm cho đúng nhak.
Thân

ta chỉ thích clicl GA thôi. vào thấy cái nào là click hết cái đấy:))
@hội seo: cái này là tớ trêu ả Alice nhé, ae ko đc áp dụng ko chết cả lũ đấy:D

Muốn điểm danh tiếng cao thì làm jobs phải trung thực, làm đúng yêu cầu.

muốn lâu dài thì chỉ cần 1 acc là đủ, 2 acc cũng chả tăng thêm được mấy đồng.

Mỗi ngày log acc GA mà hồi hộp lắm, nhìn mấy cái thống kê click bằng proxy, rồi lượng tìm kiếm bằng từ khóa thì ko tăng mà nguồn traffic từ những link trực tiếp lại nhiều thì lo ngay ngáy :((

Mọi người đừng mong làm tắt để tiết kiệm thời gian nữa, hãy làm đúng theo quy trình tìm kiếm mà job yêu cầu :(
Còn về việc check MAC address của máy tính, mỗi máy chỉ có 1 MAC address cố định, nếu muốn đổi thì bạn phải cài win hay ghost, còn ko thì dùng soft đổi địa chỉ MAC. Nếu bạn ko thể làm gì để thay đổi đc MAC address thì chỉ nên chơi 1 acc trên 1 máy.

Chào
bây h tớ làm chủ job mới thấy bực mình, nhất là vấn đề copy, ai copy là tớ biết hết à, ai mở link trực tiếp tới cũng bik
Thân

Chính tên này là kẻ đầu tiên lập topic hướng dẫn anh em copy link để làm nhanh báo cáo, và bây giờ hắn đang nuôi một bầy Gà có nguy cơ nhiễm cúm rất cao từ chính virus hắn gieo rắc :binhsua08:
Gậy ông đập lưng ông:binhsua07:

Chào
Thân

ID ông bạn là gì nhỉ ?? cho tớ xem

Chính tên này là kẻ đầu tiên lập topic hướng dẫn anh em copy link để làm nhanh báo cáo, và bây giờ hắn đang nuôi một bầy Gà có nguy cơ nhiễm cúm rất cao từ chính virus hắn gieo rắc :binhsua08:
Gậy ông đập lưng ông:binhsua07:

Chào
Mình đã tìm ra trò copy link thì mình cũng có cách tìm ra các bạn mà copy link, rồi đưa vào blicklist chứ :D :binhsua01:
Thân

Việt nam mà , thân ai nấy lo thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,948
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week