Help Cảnh báo hội JSS , bài phân tích và đánh giá () sự thật mất lòng

JSS rùi sẽ về đâu :|. Mình cũng thấy nó giống ponzi lãi 2%/1 ngày, refback tới 10% và 5%. Các bạn nên suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư :|. Thằng Adaily cash còn khủng hơn nữa 3%/ 1 ngày, ko bít sao đây ... Chắc way lại nghề làm ăn chân chính. Empar thì toi lun. Từ từ các chương trình đã lộ ra đc bộ mặt thật , khi số lượng investor giảm đáng kể.

Chưa kể tới thằng ultra nữa, toàn SCAM >>>>

nha nha jss nguoi nguoi jss. toàn mấy người lười lao động ngồi mát cứ thích ăn bát vàng. tôi ko chơi mấy cái này nên nói thật cứ tuyển ref đi, giới thiệu nhiều người vào, cang nhiều tiền đổ vào thì nó vẫn còn khả năng chi trả chưa scam mình đâu, khi nó scam mình không lỗ là dc, thằng nào mất tiền mặc xác mày. một thằng kiếm dc thì hàng nghìn thằng mất tiền. khôn sống ngu chết, giỏi thì làm thầy dốt thì làm cửu vạn vậy thôi

liều ăn nhiều + dừng đúng lúc
biết là sẽ scam nhưng vẫn thgia vì chưa biết khi nào scam ;))

ko thgia thì có thể bị lỡ cơ hội, 3 thàng sau nhìn ngta thu hoạch mà ngồi tiếc
còn thgia thì có thểbị mất tiền

tóm lại play at your own risk

Last edited by a moderator:
Zeek + JSS + MBC =>3 site uy tín cứ thế mà chiến,có sao phải chấp nhận thôi =>Còn muốn ăn chắc 100% thì mang tiên gửi ngân hàng nhé

Đôi lời nhé, đầu tư là mạo hiểm, các bác đã nghe câu "High risk, high profit" chưa???

Mấy dạng đầu tư này rủi ro rất cao mà lợi nhuận cũng thế, nếu biết tận dụng thì nó là mỏ vàng còn

ai ko dám chấp nhận thất bại thì mang đi gửi ngân hàng hoặc để $ ngắm cho chắc nhé.

cùng lắm là SCAM :binhsua10:

ae k nện bi quan
thằng jss chưa scam mờ
mà có scam thì cũng đừng khóc . dám chơi dám chịu thui ... cũng cám ơn lòng tốt của chủ top đã nhắc nhở đánh giá... nhưng bạn cần có trách nhiệm trong việc mở topic .. phải dịch = chính sực mình mới thuyết phục đc mọi người.... bác cũng đừng sợ nhé hãy cầu mong 100 năm nữa jss hãy scam :D
ae đừng ném gach ởng cũng vì sợ nên mới đang topic thui ... do mấy bác cho gạch nhiều quá ổng mới phát ngôn ngông cuồng à... mod close topic cho ae bớt sợ càng tốt ^^
em cũng sợ nhưng cầu nguyện đi ảe :D

Giờ không thấy mấy thằng ngu vào nói đây là MLM an toàn hơn HYIP ,JSS đã hoạt động 6 năm khả năng rủi ro = 0 nhỉ ,nghe ngứa cả đít .

DKM chờ đợi ngày này hơi lâu rồi,nó cũng sắp đến rồi=))

Giờ không thấy mấy thằng ngu vào nói đây là MLM an toàn hơn HYIP ,JSS đã hoạt động 6 năm khả năng rủi ro = 0 nhỉ ,nghe ngứa cả đít .

Dám chơi dám chịu, Chết thì chết cả đám, ăn thì ăn cả lũ!
Thằng này đây cũng thế thôi.

chờ đợi lâu lắm rồi phải ko?sống mà chờ đợi cái này chi vậy,hay là có thù với tụi invent,dù sao cũng chúc mừng nha

làm ăn thì có lúc lỗ lúc lãi chấp nhận hâu quả chả vấn đề gì nhưng cái giọng mị dân lừa đảo nghe rất ngứa hồi đấy mấy thằng đấy còn chửi người khác không hiểu bản chất MLM khác với HYIP

Zeek + JSS + MBC =>3 site uy tín cứ thế mà chiến,có sao phải chấp nhận thôi =>Còn muốn ăn chắc 100% thì mang tiên gửi ngân hàng nhé

Có chơi thì có chịu đc thì ăn nhìu mất thì phải chịu
P/s: Tất cả chỉ là tương đối ko có gì là tuyệt đối :m131: $ đút bank có khi còn bị cướp nữa là :m146:

nói gì dữ dằn thế,ko ăn được MLM nên chửi à,JSS an toàn hơn HYIP là chuẩn,người ta ăn nhiều rồi đấy chứ ko ng* đâu,

Có chơi thì có chịu đc thì ăn nhìu mất thì phải chịu
P/s: Tất cả chỉ là tương đối ko có gì là tuyệt đối :m131: $ đút bank có khi còn bị cướp nữa là :m146:

sắm vàng chôn đầu giường chắc 100% ko nhỉ :binhsua01:

Đề nghị cho cái link nguyên bản. Đọc tiếng Anh đỡ đau mắt hơn đó bạn @@

ừ mình có thù với mấy thằng "đây là MLM an toàn hơn HYIP ,JSS đã hoạt động 6 năm khả năng rủi ro = 0" ,nghe rất ngứa .Sống mà chờ đợi giống chờ khi nào thằng lừa đảo được đền tội ấy,hết to mồm mị dân Chúc mừng cũng hơi sớm nhưng chưa đến lúc đợi đến khi nó scam cũng chưa muộn

---------- Post added 04-05-2012 at 12:12 AM ---------- Previous post was 04-04-2012 at 11:58 PM ----------

nói gì dữ dằn thế,ko ăn được MLM nên chửi à,JSS an toàn hơn HYIP là chuẩn,người ta ăn nhiều rồi đấy chứ ko ng* đâu

Cái nào mấy người đầu chả ăn,ăn nhiều hay ít kệ nhưng cái thể loại không nói rõ ràng,giọng lừa đảo người khác làm ref.

JSS an toàn hơn HYIP vào mà đọc cái này xem nó sống bao lâu

Ông nào lúc tuyển ref dám nói cái câu "thằng này rồi cũng có ngày scam chỉ sớm hay muộn " thì chả vấn đề gì nhưng to mồm cái câu tuyển ref "MLM an toàn hơn HYIP ,JSS đã hoạt động 6 năm khả năng rủi ro = 0" thì đáng bị thằng thua lỗ phỉ nhổ
Đừng nói cái câu dám chơi dám chịu ,lợi dụng người khác không kinh nghiệm,đánh vào lòng tham của ref thì gọi là ăn bẩn đấy cái đấy gọi là vì lợi bất chấp thủ đoạn

Chờ chi thế ? Rãnh à :)).
Người ta tuyển ref thích nói gì là quyền của người ta , đủ trình độ nhận định hay không là do mình... Thôi, ráng chờ đi nhé :binhsua09:

Chủ thớt cho xin cái link eng đọc cho đỡ đau mắt cái.

xã hội có nhiều loại người , có người khôn kẻ dại , có người giàu kẻ nghèo .

nói ngay gần đây thì cũng đầy đại gia bất động sản sạt nghiệp đấy .

Dám chơi dám chịu , đừng có nghĩ mình là tài năng bẩm sinh hơn tất cả mọi người mà ra vẻ .

cứ to mồm : " Vì lợi ích của mọi người " , xin lỗi nhé , thằng nào chẳng vì lợi ích của mình đầu tiên .

Hạng khố rách áo ôm ngồi bốc phét chém gió ở quán nước thì đầy , nhưng tiếng nói có giá trị không ? muốn nói người khác ít ra hãy chứng minh mình hơn người đi .

Bằng không chỉ là con cáo suốt ngày ngồi than thở : " Nho vẫn còn xanh lắm "

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back