Help Cảnh báo hội JSS , bài phân tích và đánh giá () sự thật mất lòng

dấu hiệu quá nhiều nhưng không tiện nói ra được, bạn tự suy nghĩ đi, còn không nhận thấy thì dep mạnh vào và chiến như chưa có chuyện gì sảy ra...

vậy là ko thể chia sẽ,dù sao cũng cảm ơn bạn.ngày mai sẽ rõ ràng mọi chuyện thôi

Last edited by a moderator:
Gia cát dự như này:
Chủ Theard đang tìm hiểu JSS hoặc đã đầu tư 1 ít vào JSS, mấy hôm nay JSS bị DDos nên đang lo lắng nó scam,hay là vì anh í lo cho anh em - sợ anh em bị scam lượn lờ tìm thêm thông tin thì vớ được cái bài này,cho vào gúc gồ chắc cũng chưa đọc hết,đọc được đoạn đầu,sau đó copy nguyên văn lên đây,rồi giật cái tít,xong có 1 vài câu ý nghĩa ở dưới!

Cam đoan đến 100% là chủ Theard đọc và chẳng hiểu mấy cái comment ở dưới đâu,cho vào gúc gồ cũng chưa hiểu luôn!

+ Nếu bạn thực sự mạo hiểm và đầu tư theo số đông thì hình thức đầu tư theo JSS này sẽ không phù hợp với bạn vì nó cũng là một dạng HYIP , sự viêc DDOS chỉ là võ bọc của JSS gom nốt từ số tiền nhà đầu tư. Mình lập topic này chắc cũng có nhiều bạn tuyển ref sẽ ném gạch nhưng cũng không thể im lặng cho sự việc trên . Có thể thông qua tình trạng JSS bị DDOS một thời gian mà có trở lại đi chăng nữa và có thanh toán cho nhà đầu tư đi nữa thì nó cũng sẽ không tồn tài được lâu vì bãn thân của nó vẫn là lấy tiền nhà đầu tư ..
Mình là một thằng tuyển Ref JSS đây,những câu trên không phải ném gạch nhé,là bom nguyên tử mới mượn của bọn Iran.Dòng bôi đỏ nhiều % là sự thật,dòng phía dưới 99% cũng là sự thật!

Với JSS,đã chơi là mạo hiểm,nó cũng giống HIYP,bạn nhận xét cũng tinh tế ra phết đấy. Đến ngay như các tập đoàn tài chính lớn,các ngân hàng,còn phải phá sản,be bét tanh bành,nói gì đến 1 chương trình như thế này,có ai nói nó sẽ không scam không. Chắc chắn sẽ có một ngày nó SCAM,và SCAM to luôn đó bạn ạ - (vui không bạn :D ý của bạn chính xác luôn nhé ),Nhưng không phải là bây giờ.
Những ai chơi nó,không phải họ không suy nghĩ đâu bạn,không phải họ không tìm hiểu đâu,họ hơn bạn nhiều,họ không ném cả vài ngàn đô của họ 1 cách đơn giản không suy xét,hay suy xét một cách vớ vẩn qua Gúc gồ TRán sờ lờ tờ như bạn đâu. Cảm ơn bạn đã cho mọi người biết một sự thật tuyệt vời!

Gửi tới tất cả anh em muốn ném gạch,quăng đá,đặt bom JSS, + tất cả anh em đang ngâm cứu và phân vân : Lựa chọn mạo hiểm hay không là ở các bạn,kiểu gì JSS cũng sẽ có ngày mà mấy bác vẫn gọi là Scam chứ không mãi đi lên đâu,bất kể cái gì cũng thế cả,mình biết các bạn hiểu vấn đề này. Thế nên vẫn nói với mọi người,hãy tìm hiểu kĩ trước khi tham gia,tiền dù là 10$ cũng là công sức của các bạn,dù là mạo hiểm cũng phải mạo hiểm có kiến thức,và tin tưởng vào quyết định của mình,đừng ngồi một chỗ rồi phán liều như chủ top!

Có vài lời vì đọc mấy cái comment của chủ Topic thấy ngứa mắt quá! anh em quăng gạch đá nhẹ,vừa đi chơi với ghẹ về thấy cái topic tụt hết cả hứng! Có ai kéo lên hộ cái :-"

Đúng là có thể scam bất cứ lúc nào đấy ...
Nhưng mà sao thằng Adaily mới mọc lên, cũng bị ddos, bị hack ... cũng thiếu lãi, phải 2-3 ngày sau mới trả, delay payment sau khi fix được ...
JSS lâu đời hơn, uy tín cũng được khẳng định -> mới có 1 ngày mà các bác ầm ầm cãi nhau rồi .
Dĩ nhiên ai đầu tư thì cũng đã biết cái nguy hiểm của nó, ai lấy lại được vốn rồi thì có thể yên tâm . Không nghiên cứu kỹ chơi theo phong trào -> chết ráng chịu.
Mình cũng thuộc vào loại yếu tim nên cũng đang cầu cho nó qua cái kiếp nạn này, cũng tiếc tiền chứ :m151:

Hay các bác muốn nguyen bản tiếng anh
nếu bạn tự dịch được bằng thứ Tiếng Việt của bạn thì bạn hãy dịch, còn không thì bạn hãy để tiếng Anh để một số pro tiếng Anh có thể tóm ý lại, chứ bạn dùng Google Translate đọc chẳng hiểu gì cả :|

Nguyên tắc cơ bản vẫn là dưới đập lên trên,mình đã nói câu này nhiều rồi
có người đồng ý có người ban gạch nhưng nhìn chung là thôi cứ ra tiền là làm đã
kệ bọn mày,tao cứ có lãi thì cứ làm.thế thôi
Nó sẽ sống lâu đến khi nào ông chủ nó thấy chán thì cho nghỉ
vì gần hết khả năng thanh toán tao cho reset

mệt, đọc mãi mới hết :(

Chắc sau đợt này khả năng restart cũng rất cao, hôm bữa đọc bài của 1 bác Tây bảo là group của nó đang rút hết tiền ra, không tái đầu tư nữa @@

Chắc sau đợt này khả năng restart cũng rất cao, hôm bữa đọc bài của 1 bác Tây bảo là group của nó đang rút hết tiền ra, không tái đầu tư nữa @@
Nó om cho 3 tháng nữa mới reset thì méo mồm

cha nội này bê cả cái google rùi vào làm nguy hiểm wa

Nó om cho 3 tháng nữa mới reset thì méo mồm

Mình cũng đâu mong cho nó restart sớm, cũng dep vào rồi mà , nhưng cái tình hình này là mình Gia Các Dự thôi :D

Điều này thì quá rỏ ràng Jss + Zeek thì cung tương tư HYIP trước sau gì cung scam!!! Đụng ai thì người đó chiệu thôi !!!;))

Thằng chủ topic ngu học gớm nhỉ

Bựa thật. Google translate mà cũng làm trò. Làm người đọc cũng khó hiểu. Thà văng mẹ luôn cái Bản chính người ta tự dịch cho lành. Phải nói là chủ topic ngu học thật. Đây mà là bài phân tích đánh giá thì bố mày cũng chịu mày luôn. Làm người đọc cũng thấy ức chế

JSS rùi sẽ về đâu :|. Mình cũng thấy nó giống ponzi lãi 2%/1 ngày, refback tới 10% và 5%. Các bạn nên suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư :|. Thằng Adaily cash còn khủng hơn nữa 3%/ 1 ngày, ko bít sao đây ... Chắc way lại nghề làm ăn chân chính. Empar thì toi lun. Từ từ các chương trình đã lộ ra đc bộ mặt thật , khi số lượng investor giảm đáng kể.

nha nha jss nguoi nguoi jss. toàn mấy người lười lao động ngồi mát cứ thích ăn bát vàng. tôi ko chơi mấy cái này nên nói thật cứ tuyển ref đi, giới thiệu nhiều người vào, cang nhiều tiền đổ vào thì nó vẫn còn khả năng chi trả chưa scam mình đâu, khi nó scam mình không lỗ là dc, thằng nào mất tiền mặc xác mày. một thằng kiếm dc thì hàng nghìn thằng mất tiền. khôn sống ngu chết, giỏi thì làm thầy dốt thì làm cửu vạn vậy thôi

Tội nghiệp bác thớt =.= . Lập topic chi để ăn gạch tè le . Mà công nhận đọc chả hiểu gì :binhsua96:

Không cần đọc củng hiểu cái loại hình đầu tư này la ntn.( Mình chỉ khuyên các bạn 1 điều rằng hay tỉnh táo trước khi quá muộn)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom