Warning Cảnh báo dịch vụ ssh của lúiteo tẹc gì đó

Status
Not open for further replies.
sủa vừa thôi,tao chỉ nói cái điều hiển nhiên mày cút cmmd
thôi cưng, châp làm gì nó, dân ko cho trade ssh rồi quay ra cắn, có vài k ssh mà góp tiền vào mua rồi trade đó cậu à, tớ cũng no coment, rồi con bô la bô lo nào là nhiều người xài :oops::oops::oops:

thôi cưng, châp làm gì nó, dân ko cho trade ssh rồi quay ra cắn, có vài k ssh mà góp tiền vào mua rồi trade đó cậu à, tớ cũng no coment, rồi con bô la bô lo nào là nhiều người xài :oops::oops::oops:
bạn còn acc nào log nốt vào đi , hay có ae bạn bè gì gọi hết vào . mình cân được hết =))

bạn còn acc nào log nốt vào đi , hay có ae bạn bè gì gọi hết vào . mình cân được hết =))
chả cần gì cả, t bán hàng thế nào thì mọi người biết , m nhìn nick john là biết 2013 vs 2010,2011 đấy ku ai, chả phải bạn bè đâu, chỉlà người ta biết xài thoi, còn loại m thì... mang 10k ra mua sock vip :)

chỉ là bảo vệ ông bạn cung cấp ssh cho tao kiếm tiền hàng ngày,mày thích cứ up bằng chứng lên đừng đi cắn càn hiểu chưa
Mình đã lấy SSH của luisteo 2 lần , 1 thứ nhất ok, lần thứ 2 xong chạy mất dép, mua 6k US, lần 2 lấy thêm thì trùng hết lần thứ nhất. haizzzz

mình cũng hay lấy ssh của bạn @luisteo , nói chung là ok... mỗi lần mua là check với list cũ và được bonus thêm....!!!!

ngoài lề 1 tý ai giúp e với tool check ssh của thanhsp em import dạng 173.200.91.26|admin|default thì chạy đc
còn dạng này 75.145.244.201|admin|default|United States (US)|Virginia|Glen Allen|Unknown check vài cái là lỗi bro nào chuyên ssh giúp e với

này nhé đáng ra tao bỏ qua cho mày từ topic trước . Nhưng đọc cái cmt lôi *** của phụ huynh vào là tao đ nhịn được . Mà sao m edit lẹ vậy =))

thêm 1 nick new 2015 vào cm như thật, còn bao nhiêu người mua hàng của t ko nói gì sao lại trùng hợp 1 ông john2015 vào nhỉ :)

này nhé đáng ra tao bỏ qua cho mày từ topic trước . Nhưng đọc cái cmt lôi *** của phụ huynh vào là tao đ nhịn được . Mà sao m edit lẹ vậy =))
t làm gì m mà sợ m bỏ qua, mồm thì kêu nhiều người xài ssh nhanh die, trong khi sau lưng thi gom tiền mua ssh rồi xai chung còn bô bô cái mỏm, nực cười thật :)

ngoài lề 1 tý ai giúp e với tool check ssh của thanhsp em import dạng 173.200.91.26|admin|default thì chạy đc
còn dạng này 75.145.244.201|admin|default|United States (US)|Virginia|Glen Allen|Unknown check vài cái là lỗi bro nào chuyên ssh giúp e với

thêm 1 nick new 2015 vào cm như thật, còn bao nhiêu người mua hàng của t ko nói gì sao lại trùng hợp 1 ông john2015 vào nhỉ :)
:) mình có gì thì nói đấy thôi, mọi hôm dính 1 trường hợp mình đã lật tẩy trên mmo4me này rồi, còn bên c mình lấy 2 lần, hàng như thế nào thì mình nói thế thôi

hỏi hoài vậy cha :eek::eek:

Mua thử 3k chạy oke phết mà :|
ssh tớ bán chỉ có chuẩn thoy câu, hằn t muốn mua ssh mà ko die mà giá 10k cậu à,mua về rồi chia ra 10 thằng xài vẫn ko die cậu ơi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week