Cảnh báo các thành viên khi giao dịch tại sàn FBS!!

Sàn Việt Nam nếu làm IB hoặc W label thì còn tốt chán, đằng này đa số sàn VN đều buy MT4 về, edit, tự chạy không thông qua bất cứ ai, tuỳ nghi đóng lệnh, edit... như vậy đâu còn gọi là đầu tư FX, mà lừa đảo FX đúng hơn

Sàn Việt Nam nếu làm IB hoặc W label thì còn tốt chán, đằng này đa số sàn VN đều buy MT4 về, edit, tự chạy không thông qua bất cứ ai, tuỳ nghi đóng lệnh, edit... như vậy đâu còn gọi là đầu tư FX, mà lừa đảo FX đúng hơn

Thì đó là sàn Việt Nam, còn mấy sàn quốc tế thì cũng tùy sàn nữa bạn ơi. 100% sàn Việt Nam ko tin tưởng dc. Nghe IMMS huy động ủy thác là thấy xong luôn rồi.
Sàn quốc tế như Iron thì lùm xùm rút tiền. Bây giờ ai chơi sàn nào uy tín rồi thì biết sàn đó thôi.
FBS trước đây nó cũng lùm xùm vụ King Lâm Hữu Sơn, lúc đó tôi cũng ko biết, nghe đứa bạn nói dep vẫn bt, tôi cũng dep thử, giao dịch tới giờ vẫn ok.
Tùy ng tùy sàn, chứ trader gian lận, đánh chuyển giá này nọ cũng chả có tốt lành j.

FBS có thay đổi đòn bẩy trong khi đang giao dịch giống sàn Exness không?

Mấy sàn này ghê nhỉ, đang giao dịch mà đổi đòn bẫy. Nhưng có nhiều trường hợp broker được quyền điều chỉnh đòn bẫy ví dụ như lúc Trump lên đó, HotForex set đòn bẫy hình như chỉ còn 1:50 hay 1:10 để tránh slippage đó. Cái này bảo vệ cả 2. Lỡ gap mạnh là âm tài khoản luôn, lúc đó broker bù thấy bà luôn.

chơi mấy sàn vn toàn tào lao ko. chơi sàn quốc tế cho lành:)

ÔI, minh phải lập tài khoản để vào review cái sàn này.
Vừa bị 1 vố xong, cái vụ tài khoản thưởng 50$. Mình cày quốc trade đến hơn 150$, lúc rút tiền thì lỗi.
Và n bảo không được phép đăng nhập tài khoản này trên nhiều thiết bị, trong khi mình vẫn trade cả trên laptop và điện thoại ở các sàn khác như bình thường.
Trong khi cái term của nó chỉ nói là không được mở 2 tài khoản trong cùng 1 IP hoặc sử dụng proxy,..
Và sau một hồi tranh luận, cãi cọ chán chê, giờ nó block tài khoản của mình luôn.

Dẫu thế nào thì dẫu, mình khuyên các bạn không nên chơi ở sàn này, ăn được của nó ko dễ chút nào, chỉ mất thời gian và công sức thôi.

Đánh giỏi còn phải giỏi đối phó với sàn nữa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back