Cảnh báo các thành viên khi giao dịch tại sàn FBS!!

Thằng này dạo này bỏ tiền ra mảkeitng dữ quá chạy toàn mạng quảng cáo lớn: fb, gg adsense, gg adsworld, cococ, my ads network, microd ads....chi phí quảng cáo bỏ ra cũng ko nhỏ

Thằng này dạo này bỏ tiền ra mảkeitng dữ quá chạy toàn mạng quảng cáo lớn: fb, gg adsense, gg adsworld, cococ, my ads network, microd ads....chi phí quảng cáo bỏ ra cũng ko nhỏ

Tôi cũng thấy thế, nhờ quảng cáo mà tôi mới đi tìm hiểu rồi dep cho FBS nè bác

Tôi cũng thấy thế, nhờ quảng cáo mà tôi mới đi tìm hiểu rồi dep cho FBS nè bác
Dạo này mấy cái tổ chức gọi là đầu tư tài chính, chúng nó quảng cáo, spam mail ghe lắm, chèo kéo mọi người làm hợp đồng, đóng tiền cho tui nó tụi nó trả cố định 2%/thang cam kết tụi nó trade lỗ vẫn tra 2% còn trade lãi thì dựa trên số lãi để chia thêm lợi nhuận, tụi nó gọi là đầu tư ủy thác

Nhưng nạp tiền vào cho nó thì nó sẽ trả lãi vài tháng đầu xong viện lý do này nọ rồi chiếm đoạt luôn đó

http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/217115/san-vang-sap--nha-dau-tu--ngay-tho--mat-ca-ty-dong.html

Dạo này mấy cái tổ chức gọi là đầu tư tài chính, chúng nó quảng cáo, spam mail ghe lắm, chèo kéo mọi người làm hợp đồng, đóng tiền cho tui nó tụi nó trả cố định 2%/thang cam kết tụi nó trade lỗ vẫn tra 2% còn trade lãi thì dựa trên số lãi để chia thêm lợi nhuận, tụi nó gọi là đầu tư ủy thác

Nhưng nạp tiền vào cho nó thì nó sẽ trả lãi vài tháng đầu xong viện lý do này nọ rồi chiếm đoạt luôn đó

http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/217115/san-vang-sap--nha-dau-tu--ngay-tho--mat-ca-ty-dong.html

sàn nào ủy thác vậy chị? đọc ở trên bác kia kêu FBS. mà FBS làm j có nhận ủy thác chị oi!

sàn nào ủy thác vậy chị? đọc ở trên bác kia kêu FBS. mà FBS làm j có nhận ủy thác chị oi!
Cám ơn bạn đã tìm hiểu kĩ về FBS. FBS không nhận ủy thác.

XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ GÓP Ý CHO FBS TRONG THỜI GIAN QUA.

Hiện tại FBS vui lòng thông báo, FBS đã chấm dứt hợp tác với Đối tác Lâm Hữu Sơn (King or Jacky Lam)
Và sản phẩm ủy thác trước đây không phải của FBS mà do đồi tác Lâm Hữu Sơn lợi dụng thương hiệu FBS để thực hiện.
Xin nhắc lại, Lâm Hữu Sơn đã không còn liên quan gì tới FBS và FBS không hề có sản phẩm ủy thác.
Hiện tại FBS đã nâng cấp hệ thống thanh toán, mở rộng các phương thức thanh toán như: thanh toán trực tiếp bằng ngân hàng Việt Nam hoặc nạp bằng thẻ cào điện thoại qua hệ thống 1pay.vn giúp thanh toán nhanh và tiện lợi hơn cho khách hàng.
Tất cả thông tin mới nhất của FBS sẽ được cập nhật tại: https://mmo4me.com/threads/fbs-inc-...ho-n-sa-n-quo-c-te-de-giao-dich.225311/page-2
Hơn nữa, mọi thắc mắc và yêu cầu cần giải quyết, mọi người vui lòng gửi email về: email [email protected] hay [email protected] để được hỗ trợ và giải đáp.

FBS làm PR và quảng bá mạnh quá
Vì chúng tôi muốn mọi người biết tới FBS và sử dụng chất lượng dịch vụ của chúng tôi. và cảm nhận FBS là một sàn giao dịch uy tín.

cảm ơn bác đã chia sẽ ;)

cứ có cảm giác box này ko phải là để cảnh cáo mà là nói xấu sàn, tiện thể quảng cáo cho sàn mình. vl~!

cứ có cảm giác box này ko phải là để cảnh cáo mà là nói xấu sàn, tiện thể quảng cáo cho sàn mình. vl~!

Còn tùy thuộc vào cách nhìn và suy nghĩ của mỗi người. Nếu FBS là scam thì không tồn tại được. FBS luôn mong muốn cải thiện chất lượng dịch vụ và mang tới cho khách hàng nhiều ưu đãi nhất.

FBS mình biết đến cách đây gần 3 năm rồi. Get bonus 5$ sau đó chơi lên mấy chục $ withdraw ngon lành mà :D

FBS mình biết đến cách đây gần 3 năm rồi. Get bonus 5$ sau đó chơi lên mấy chục $ withdraw ngon lành mà :D

Cám ơn @ricecooker nhé! Chúc bạn luôn giao dịch thuận lợi và thành công và gặp nhiều may mắn trong năm mới!

Mấy sàn chui VN thì tốt nhất tránh xa vài km ra

Mấy sàn chui VN thì tốt nhất tránh xa vài km ra

Nếu là chui thì cả sàn quốc tế và Việt Nam đều như vậy cả bạn à. Vì forex tại Việt Nam chưa được hợp pháp. Quan trọng là chọn được broker uy tín thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom