Cảnh báo các thành viên khi giao dịch tại sàn FBS!!

Đã rút hết tiền trong FBS vẫn rút bình thường không có gì là gây khó khăn cả nhưng thời gian rút hơi lâu rút bằng webmoney mà mất 3 ngày .chắc tại mình không get bonus với lại số tiền không lớn chỉ hơn 1 k nên chắc nó ko làm khó mình . các bạn đang đầu từ vào site này cũng nên cẩn thận không nên đầu tư quá nhiều hoặc chuyển sàn vì sàn có vấn đề ở việt nam rồi nên không biết nó có giở chứng gì nữa không

Dù sao cũng nên cẩn thận, có thể bác là một trong số ít người may mắn :)

Hơ.. hơ...thế là thành chuột bạch của instaforex thật rồi,50$ của tôi...

instaforex vẫn rút đc mà bạn với tk nhỏ thì rút vô tư nhưng lớn thì cẩn thận .
Vậy cỡ TK bao nhiêu nó còn trả cho mình nhỉ? bạn có thể show 1->2 proof cho anh em yên tâm ko?

Vậy cỡ TK bao nhiêu nó còn trả cho mình nhỉ? bạn có thể show 1->2 proof cho anh em yên tâm ko?
sàn này mình không chơi mà thằng bạn mình tuần trước mới rút về ,nó rút hơn 500$ sau 5 ngày tiền về tới thẻ .Nói chung thằng này có vấn đề lâu rồi chỉ mấy người còn làm ib cho nó thì chơi thôi .Nếu bạn đang chơi sàn này nên rút tiền về đi nạp vô sàn khác fxopen chẳng hạn thằng fxopen này cũng có tiếng vietj và rất uy tin trên thế giới còn spead thì khỏi nói rất thấp với lại ít khi bị giãn khi có tin ra ,nói chung là sàn này rất tốt.

Last edited:
sàn này mình không chơi mà thằng bạn mình tuần trước mới rút về ,nó rút hơn 500$ sau 5 ngày tiền về tới thẻ .Nói chung thằng này có vấn đề lâu rồi chỉ mấy người còn làm ib cho nó thì chơi thôi .Nếu bạn đang chơi sàn này nên rút tiền về đi nạp vô sàn khác fxopen chẳng hạn thằng fxopen này cũng có tiếng vietj và rất uy tin trên thế giới còn spead thì khỏi nói rất thấp với lại ít khi bị giãn khi có tin ra ,nói chung là sàn này rất tốt.
Thủ tục sàn này nhiều công đoạn phức tạp quá ,mấy tháng trước sent hóa đơn gas cho nó mà ko chấp nhận,nên tạm hoãn

em thấy sàn này có văn phòng tại VN bác có alo hỏi thử chưa, mà bác nên chú ý điều kiện của mấy thằng forex, nó hay bị vậy lắm

Thủ tục sàn này nhiều công đoạn phức tạp quá ,mấy tháng trước sent hóa đơn gas cho nó mà ko chấp nhận,nên tạm hoãn
thg fxopen này là sàn đầu tiên mình chơi
thấy nó cho dep thấp với cả dep qua moneybookers nên chọn nó =))
dc cái nó cũng khá dễ dãi, mình gửi
hóa đơn điện sai cả tên đệm địa chỉ, giải thích vòng vo nó cũng chấp nhận
hỗ trợ tốt nhiệt tình, chưa lần nào gặp rắc rối về tiền nong (có thể do mình rút ít) with khoảng hơn 1 ngày là có

tốt nhất ko nên dây dưa với thằng FBS này, chưa chơi nó nhưng điều tiếng về nó thì quá nhiều :D

Lâu lâu thấy mấy bạn bị scam, mình chỉ muốn biết bằng cách nào các bạn biết đến sàn đó, nạp tiền rồi bị scam.
Như là qua banner ở forum hay vào một web nào đó, email, hay IB tiếp thị,... Có bạn nào bị scam rồi chia sẻ thử xem?

Lâu lâu thấy mấy bạn bị scam, mình chỉ muốn biết bằng cách nào các bạn biết đến sàn đó, nạp tiền rồi bị scam.
Như là qua banner ở forum hay vào một web nào đó, email, hay IB tiếp thị,... Có bạn nào bị scam rồi chia sẻ thử xem?

Em deposit cho FBS do lúc đầu thấy nó quảng cáo ầm ầm babản trên mạng vs fb, em hỏi bạn em thì có đứa cũng chơi rồi kêu ok nạp rút dc, ko như lời đồn (đồn như lời), em dep trade dc 2 tuần rồi rút qua webmoney ok.
Em có nghe nói là lúc trc nó có liên kết vs King ông Lâm Hữu Sơn gì đó, nhưng ông đó lợi dụng thương hiệu FBS gây nhiêu tai tiếng cho FBS nên FBS ko hợp tác với ông đó nữa, đóng cửa VP Việt Nam luôn. Giờ như em thì dki mở TK trực tiếp trên website của nó, rồi hỗ trợ online thôi.

Last edited:
Nó có quảng cáo Facebook nữa à... Ghê thật. Sao ko bao giờ mình thấy FxPro hay Forex.com quảng cáo như thế nhỉ... Hay mấy anh có vấn đề mới quảng bá mạnh.

Nó có quảng cáo Facebook nữa à... Ghê thật. Sao ko bao giờ mình thấy FxPro hay Forex.com quảng cáo như thế nhỉ... Hay mấy anh có vấn đề mới quảng bá mạnh.
Bác nói sao chứ em thấy FxPro vs Iron cũng ầm ầm FB mà. Mà sàn nào cũng thế bác ơi, nạp rút dc là ok rồi. Vấn đề nó có phù hợp vs nhu cầu mình ko thôi.

Mình cũng xin nói thẳng suy nghĩ của mình luôn:

Không có sàn Forex nào đáng tin tưởng 100% cả, nhất là mấy sàn Binary Options. Cứ cẩn thận vẫn hơn.

Đúng rồi bác, sàn nào nó cũng có mặt tích cực với tiêu cực cả, thấy dc thì chơi. Bản thân bước vào thị trường này cũng là mang máu liều rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back