• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Cảnh báo : Các bạn cẩn thận khi mua thẻ VISA 79-85K !

thế bài viết này để PR cho dịch vụ của bác nhiều hơn là 1 bài viết mang tính chất report - cảnh báo :D
thế sao đợt trc mình mua thẻ cũng chỉ 79k mà có code veri sau đấy 1 phút ? vậy loại thẻ đó là thẻ gì ( 79k đã bao gồm hỗ trợ lấy code )

Các bạn nói PR hay gì đó cũng được, không sao cả. Vì đây là việc mình thấy nên viết,. Ít nhất nó không có giá trị với các bạn thì nó cũng có giá trị với nhiều người.

Người ta cảnh báo đúng mà mấy AHBP vào phán nghe nhảm quá... :p:p:p

các thẻ giá ~80K bán ra đều đã đcó đủ số dư để verify Paypal rồi mà (tuy nniên các bạn cũng nên hỏi kỹ trước khi mua cũng kkhôn thừa), dù sao thì chủ thread cũng có tí xoắn quẩy vì giờ các seller khác bán giá rẻ hơn chủ thead nhiều nên mới làm bài này :D

Mình thì cực căm thù những thằng seller làm ăn mất dạy kiểu VCC Việt Nam (Eximbank, Sacombank) mà rao bán là VCC cho Paypal US, *** hiểu sao cùng 1 VCC (chắc chắn cùng 1 loại) mà gán mác VCC cho Paypal Việt Nam thì giá hơn 10$, nhưng gán cái mác VCC cho Paypal US thì lại 15$,.... Đó mới là làm ăn mất dạy vì nếu nói rõ thì chẳng ai đem VCC do Bank Việt Nam phát hành add vào Paypal US cả.

Mua thẻ nên hỏi kỹ có số dư đủ để veri PP chưa? Gặp seller tào lao, lại phải nạp vào thêm 50-100k nữa. Lúc đó phóng lao thì theo lao rồi, phải nạp luôn thôi chứ sao

@tungok : Bạn đọc hết bài viết của mình nhé. Mình còn nói rõ ra Bank mất co 30K để mua loại thẻ này đó bạn , + Số dư để Verify nữa vẫn < 80K
Không biết xoắn quẩy ở đây là gì ?
Còn về dịch vụ bên mình , Mình đã không muốn nhắc đến trong Topic này vì mọi người sẽ nghĩ là PR . Bạn nên tìm hiểu kỹ từng loại thẻ trước nhé,
Ví dụ thẻ 4 năm bên mình đang bán 120K , Bạn thử xem có seller nào dám bán từ 110K trở xuống không mà bạn ại bảo rẻ hơn nhiều ?
Còn thẻ 3 năm mình đang bán 100K, Thì các seller vẫn bán 85-100K như bình thường , và mình còn chỉ rõ bạn ra Bank mà mua 30K + số dư.
Còn về cái VCC cho Paypal US gì gì đó, thì mình thấy bên mình không rao giá như bạn viết, không biết bạn có ý ám chỉ bên mình không . Nhưng với nhũng người có điều kiện thì họ dùng AVS VCC rồi, Còn ai không có vẫn dùng VCC Bình thường chẳng sao cả.Bạn nên tìm hiểu kiến thức thêm về việc này. Xưa nay người dùng Vietnam hay non-us vẫn dùng VCC ngoài US để add PP US bình thường.
Chẳng qua có điều kiện thì dùng VCC US là tốt nhất rồi. Cái này ai cũng biết rồi.

Nếu đã có ý góp ý hãy tập trung vào mục đích mình cảnh báo : Cũng là 85K, là 1 loại thẻ nhưng phải hỏi xem có số dư hay chưa.

bác nào cần test gì thì mới phải mua. còn thông thường. để vẻify paypal có cậu nào đó bán có 82k-85k/1 vcc thôi. có đầy đủ tiền để vẻify pp. còn muốn test site thì phải cần nhiều hơn là đúng rùi. và mỗi lần test lại 1 lần cảm giác cái vcc của trustcard chán kinh vồn :(. cảm nhận của tớ là vậy. k có ý đá đểu

Thẻ chỉ để ver thôi hả bác, có hỗ trợ định danh nạp rút tiền nhiều lần không?

Em ko hiểu hình thức bán thẻ Visa này cho lắm. Đây là thẻ ảo hay thật? Có chức năng như thế nào mong bác giải đáp vì hiện tại mình định làm Visa để rút và chuyển tiền.

Thế bác thớt có sell loại để reg google cloud không em buy vài cái với :)

Dung roi, Tui cung bi mot vo vay, neu ko hoi ky ro rang, thi co the ban phai mat 159k moi vẻify dc pp, neu hoi ro rang co the se co loai the chi mat 79k cung vẻify dc pp!

Thấy cũng bt bao nhiêu lắm đâu miễn làm được việc . rút được tiền . định danh ok k phiền hà thủ tục sau này .
Ae khi sài thì tuỳ vào mục đích . Mấy cậu khi sell thẻ cũng có ghi giá cả mà . thường là 79k phí phát hành deposit thêm nhiều mệnh giá khác nữa

bác nào cần test gì thì mới phải mua. còn thông thường. để vẻify paypal có cậu nào đó bán có 82k-85k/1 vcc thôi. có đầy đủ tiền để vẻify pp. còn muốn test site thì phải cần nhiều hơn là đúng rùi. và mỗi lần test lại 1 lần cảm giác cái vcc của trustcard chán kinh vồn :(. cảm nhận của tớ là vậy. k có ý đá đểu
sao vcc của trustcard chán kinh vồn,mình mới mua thẻ bên đó xong

sao vcc của trustcard chán kinh vồn,mình mới mua thẻ bên đó xong
k ai tìm hiểu trước nên mới thế. phải có người đi trước :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back