• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM CẢNH BÁO ANH EM THU MUA TK PAYPAL !

Có proof không cậu ?

ridwyj

Còn yahoo sonnguyen237 Scam ntn tớ nói tại #1 rùi :D

moivaonghe1992: banned!

Up lên cho anh em cảnh giác nào :oops:

Up lên cho anh em cảnh giác nào :oops:

Up lên cho anh em cảnh giác nào :D

Chia buồn với bạn, 5 xị bữa nhậu 2 thằng chứ mấy :p

Chia buồn với bạn, 5 xị bữa nhậu 2 thằng chứ mấy :p

Hehe , đúng rồi :p

Tớ bị lâu rồi , mà up 2pic lên cho ae cảnh giác thui :D

Hehe , đúng rồi :p

Tớ bị lâu rồi , mà up 2pic lên cho ae cảnh giác thui :D
Ừ thế hôm nào tớ bán acc PP cho nhá :D acc 4 năm rồi :p

scammer dạo này bá đạo:D

Ngô cả Tin
tên ngây thơ và hành động cũng thơ ngây =))

Ngô cả Tin
tên ngây thơ và hành động cũng thơ ngây =))

Ko phải đâu cậu , vừa mua acc , vừa muốn giúp nó . Chứ ai nghĩ nó là thằng cờ hó xảo quyệt như vậy :(

Up lên cho ace trong 4rum cảnh giác với thể loại này :)

Mail gốc thì có thể lấy lại đc mà, Acc paypal change rồi cũng có thể dùng số đt lập để reset pass nói chung mua của người tin tưởng thui

Gmail chỉ cần nhớ thông tin như ngày tháng năm sinh,,ngày hoạt động,pass gần nhất là có cơ hội lấy lại đc,kể cả yh cũng vậy :D

Cơ mà mình dùng gmail tự sản xuất hàng loạt reg paypal nên các bác cứ yên tâm mua bán với mình,chả rảnh đòi lại acc vì giờ acc quá nhiều rồi,cũng ngán paypal tới tận cổ,ko thì cũng làm vài quả scam rồi rút khỏi MMO hohoho :D

ridwyj

Còn yahoo sonnguyen237 Scam ntn tớ nói tại #1 rùi :D
sao ko nhờ trung gian rồi đợi nó send xong thì báo trung gian hold lại rồi lập topic thế là lấy lai đc 35 PP có phải hơn ko :oops:

Toàn người vn cả..mà nỡ scam nhau :( thế này bao giờ mới khá lên đc

sao ko nhờ trung gian rồi đợi nó send xong thì báo trung gian hold lại rồi lập topic thế là lấy lai đc 35 PP có phải hơn ko :oops:

Tớ lấy luôn cả acc + tiền trong acc mà :( Nghĩ changer hết rồi là xong thôi , ai ngờ nó bẩn thế :(

Ơ, nhà mình gần nhà cậu đó đó. Sonnguyen đúng ko? :D có cần mình chụp ảnh lên không.

kèo thơm.mới bán acc pp cho ngocatin 800k.vào lấy lại kaka
edit{nói chơi thôi,làm người ai làm vậy}

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back