Help Cảnh báo anh em mất pass mail

ziache

Junior
Reactions
198
MR
0.000
@@ giống mình :( mình bị hack yahoo & gmail :| yahoo hack pass nhưng k đổi đc thông tin ;)) gmail vào nó add thêm gmail khác của nó :| ..... nhưng đã lấy lại đc hết ;)) chục cái yahoo + gmail =)) mỗi tội hacker nó ngu quá tưởng nó là nhất mà đòi $ mình ;)) mình cứ câu thời gian gửi tiền cho nó , mặt khác tìm mọi cách mail lại cho admin yahoo/ admin gmail = 1 cái mail khác và yêu cầu ktra lại IP hay dùng ---> lấy lại pass khá cao tới 95% đó ( phải nhớ các thông tin khai báo khi lập mail/gmail) Gmail lên thiết lập alo về đt nhé :D

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

bạn bị hack yahoo hay gmail thế :|

không có hacker nào ngu cả, ngu thì nó đã k hack được của bạn rồi. nhờ nó mà bạn mới phải cẩn thận hơn trong việc security chứ :) đúng hem :)

prosperlong

Hero
Verified
Reactions
1,133
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cấp cứu nhờ anh em : hiện tại mình bị đổi tài khoản thanh toán ở filesonic. Nhờ anh em khắc phục đổi lại. Nó đã kèm theo 1 câu hỏi bí mật làm mình ko đổi lại được. Giờ gỡ ra giúp mình với. yahoo: duyhieu882004vn
dag pm bác.mong là giúp dc :D
ai bị hack mail thì pm inbox
mình lấy lại dc thì lấy giùm cho :)

Last edited by a moderator:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
gmail ver = phone nữa
P/s: Sao toàn người lắm $ thì hay mất cảnh giác thế nhỉ e có mỗi vài xu mà ver các kiểu =))

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
các bạn nên cẩn thận mọi lúc mọi nơi,cái gì liên quan đến túi tiền là tuyệt đối bảo mật
gì chứ 2 lớp mật khẩu gmail thì khả năng hack được của bạn ko quá 0.001%

sellermmo

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
nick này cũng bị mất nốt. thằng này hiểm quá :(( Admin banned nick này tạm thời đi nhé.
Tội đâu mình chịu sau
giờ việc gấp quá rồi :((

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

Ah Admin log lại các IP hay truy cập vào nick đó để tớ nhờ sau nhé :((

Cảm ơn BQT nhiều :((

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

admin ban ngay nick khidotdh88
và xem xem IP dùm bác khidotdh88 vs nhé. Rất có thể là những người đang comment ở đây :((

các loại pass cứ liên tục thay theo từng phút một X_X

traupro

Senior
Reactions
233
MR
0.000
Mình hiện đang bị 1 đối tượng lấy pass maill. Mail đăng ký cả domain và paypal và đặc biệt là tài khoản filesonic. Domain sale cỡ 600-800$/1 tháng. Sau một hồi gửi mail xác minh tới gmail đã lấy được pass. để ý trong hòm thư thầy có dòng:

Anh em cẩn thận với tài khoản này nhé:
Gmail: [email protected]
webmoney: Z298657440931
Số điện thoại: 0936661642
Đã có 1 nạn nhân là nguquata ở đây nè

http://www.wjunction.com/95-file-hosts-official-support/112092-uploading-com-$40-per-1-000-downloads-new-plan-60%25sales-60%25-rebills-10.htm

Ông không có điện thoại ah, cái mail nào quan trọng add cái số điện thoại vào, cài đặt bảo vệ 2 lớp, đăng nhập vào phải send code xác nhận về dt, lưu cookie trên máy ông dùng. Thằng nào đăng nhập vào tk ông là cái đt nó kêu liền =)) gmail bữa nay mà còn bị hack pass nữa thì lạc hậu quá

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
bác dùng cái mày sạch mà log lại change lại or ra quán nét ak chứ ko thì cũng như ko thôi virus h tinh vi lắm nó encode 1 phát kis cũng như ùmìu

nick này cũng bị mất nốt. thằng này hiểm quá :(( Admin banned nick này tạm thời đi nhé.
Tội đâu mình chịu sau
giờ việc gấp quá rồi :((

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

Ah Admin log lại các IP hay truy cập vào nick đó để tớ nhờ sau nhé :((

Cảm ơn BQT nhiều :((

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

admin ban ngay nick khidotdh88
và xem xem IP dùm bác khidotdh88 vs nhé. Rất có thể là những người đang comment ở đây :((

các loại pass cứ liên tục thay theo từng phút một X_X
anh xem nguyên nhân là đâu đi

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

Ông không có điện thoại ah, cái mail nào quan trọng add cái số điện thoại vào, cài đặt bảo vệ 2 lớp, đăng nhập vào phải send code xác nhận về dt, lưu cookie trên máy ông dùng. Thằng nào đăng nhập vào tk ông là cái đt nó kêu liền =)) gmail bữa nay mà còn bị hack pass nữa thì lạc hậu quá

bảo mật tốt thì sẽ k bao giờ lưu vào cache và cookie :-<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week