Cảnh báo anh em làm gogetsome

:D:D:D tại GGS hot quá nên cam quýt lắm, mà có bác nào share kinh nghiệm gõ GGS ko - giờ lần lại từng post mệt lăm :p:p:p
hot gì đâu. ggs làm sao bằng pix dc? tại mấy thím cứ pro thần tượng quá thôi. nên new cứ tưởng ngon ăn, đổ xô đi mua làm đội giá, bọn cam quit thấy ngon ăn nên làm việc, mà new thì dễ bị
mấy thím cứ làm cho giá ggs nó đội lên. thử hỏi mấy người đc level ruby? new thì toàn gold, load khìn khìn làm ko bằng kolo. nó chỉ ngon khi lên ruby trở lên thôi, mà level này thì ko phải ai cũng lên và giữ được

ruby mua của bác NamLong :D kinh nghiệm giữ của mình là 500 code nghỉ thoát ra 10 phút sau vào lại. Gõ đã gần 3 tuần rùi chưa rớt :rolleyes::rolleyes:
Giỡn hoài, kinh nghiệm giữ level Diamond của mình là gõ liền mạch ít nhất 1k code trước khi thoát

ruby mua của bác NamLong :D kinh nghiệm giữ của mình là 500 code nghỉ thoát ra 10 phút sau vào lại. Gõ đã gần 3 tuần rùi chưa rớt :rolleyes::rolleyes:

Giỡn hoài, kinh nghiệm giữ level Diamond của mình là gõ liền mạch ít nhất 1k code trước khi thoát
Vậy tóm lại kinh nghiệm là gõ 500 hoặc 1000 code rồi mới thoát nhỉ.

nói chung ko nên gõ nhiều thui ! tránh sự để ý của nó thui, mình nghĩ gõ 1 cây là đã đủ có sự biến động về lv rùi, có 2 hay 3 cây nữa cũng như nhau à

Vậy tóm lại kinh nghiệm là gõ 500 hoặc 1000 code rồi mới thoát nhỉ.

nói chung ko nên gõ nhiều thui ! tránh sự để ý của nó thui, mình nghĩ gõ 1 cây là đã đủ có sự biến động về lv rùi, có 2 hay 3 cây nữa cũng như nhau à
Mình ko biết, nhưng mình có cả Diamond Day lẫn Ruby Day, của mình và của Mem, có cả level Gold ( đã show proof bên GGS rùi)
Cũng quen cả những mem có Diamond và Ruby nữa và học hỏi cách gõ của họ

Mỗi lần thoát code cuối bạn sẽ ko kịp gõ đúng ko, chấp nhận sai 1 code oan đúng ko? Vậy thì làm sao tổng code đúng của bạn cao hơn là chịu ngồi lỳ rồi thoát 1 lần đc? Cái này là suy luận logic chứ ko có trong Rule
Còn chuyện 1 cây có biến động về level thì ko có đâu bạn nhé, GGS là cả quá trình, có khi xem xét trong vài ngày, thậm chí cả tuần

Trước đây lúc mình rớt silver liền 20 thanh ko lên nổi Gold, mình nghĩ chưa tới thời điểm nó cập nhật thống kê lại, mình quẳng nick đó 1 tuần, vào gõ nửa thanh, hết thanh đó lên lại Gold liền , liệu đó có phải ngẫu nhiên? hay đã qua thời điểm nó chưa cập nhật ngay?

Mình ko rõ giờ GGS tính sao, nhưng đó là kinh nghiệm của mình, share cho anh em tham khảo thôi

Cái này tự động chứ ai để ý cha :D
Mình nghĩ nó tự động nhưng quyết định vẫn là người, vì có những lần code lỗi, UNSOLVE gần 1/3 mà không rớt, nếu là tự động thì nó cho rớt thẳng cánh rồi.

Mình nghĩ nó tự động nhưng quyết định vẫn là người, vì có những lần code lỗi, UNSOLVE gần 1/3 mà không rớt, nếu là tự động thì nó cho rớt thẳng cánh rồi.

Nó tính tỉ lệ code gõ đúng / gõ chấp nhận được / gõ sai mà.Ai ngồi mà canh nick cha.

Nó tính tỉ lệ code gõ đúng / gõ chấp nhận được / gõ sai mà.Ai ngồi mà canh nick cha.
Nếu tự động hoàn toàn sao nó biết code nào chấp nhận được, code nào là tiếng Nga, Trung.. có thể bỏ qua. Ý mình nói là muốn quyết thay đổi level có thể do hệ thống nó báo đến, nhưng thằng quyết định vẫn là người.
Bạn đã làm qua Mega chưa, nếu không phải người thì sao hay bị ban lúc 2.9$ vậy (gần đủ min pay, và nếu bị ban thì không được pay)

Mình ko biết, nhưng mình có cả Diamond Day lẫn Ruby Day, của mình và của Mem, có cả level Gold ( đã show proof bên GGS rùi)

Mỗi lần thoát code cuối bạn sẽ ko kịp gõ đúng ko, chấp nhận sai 1 code oan đúng ko? Vậy thì làm sao tổng code đúng của bạn cao hơn là chịu ngồi lỳ rồi thoát 1 lần đc? Cái này là suy luận logic chứ ko có trong Rule
Còn chuyện 1 cây có biến động về level thì ko có đâu bạn nhé, GGS là cả quá trình, có khi xem xét trong vài ngày, thậm chí cả tuần

Trước đây lúc mình rớt silver liền 20 thanh ko lên nổi Gold, mình nghĩ chưa tới thời điểm nó cập nhật thống kê lại, mình quẳng nick đó 1 tuần, vào gõ nửa thanh, hết thanh đó lên lại Gold liền , liệu đó có phải ngẫu nhiên? hay đã qua thời điểm nó chưa cập nhật ngay?

Mình ko rõ giờ GGS tính sao, nhưng đó là kinh nghiệm của mình, share cho anh em tham khảo thôi
thế cậu giải thích thế nào acc night trước mình gõ đang gold lại tụt xuống silver gõ xong 1 cây lại lên gold ???

1 dạng như click tặc bên GA để phá nhau đây mà. buồn thay >.<

có cái phím nhập captcha mới thoát mà thánh

thế cậu giải thích thế nào acc night trước mình gõ đang gold lại tụt xuống silver gõ xong 1 cây lại lên gold ???
Sao tớ lại phải giải thích hả cậu? Ý tớ đang nói là có lúc tại thời điểm đó đc cập nhật ngay hoạc ko? Cậu ko thấy tớ nói có lúc tớ ngừng 1 tuần vào gõ nửa thanh ( thanh đó tớ đang gõ dở dang ) là lên gold àh ? Đôi lúc chẳng cần phải 1 thanh nó mới lên cậu ạh. Còn về quá trình tớ nghĩ nó xét lâu dài chứ ko phải chuẩn 1 thanh có thể thay đổi level

có cái phím nhập captcha mới thoát mà thánh

Mình thấy nhấn ngừng là nó out ra mà vẫn hiện capt cuối cùng khoảng 1,2 s mà? Nếu có cách gõ đc code này thì đó là thiếu sót của mình rồi

p.s : em gà lắm, em né qua Pix chơi đây, các Thánh ở lại thảo luận vui vẻ nhé, xin miễn quote em, :D

Last edited:

:( chắc e gõ lúc GGS chưa reset hay sao ý, gõ hoài 16 17 thanh mà vẫn sliver :oops:

có 2 acc bỏ lâu rùi, giờ bán ko biết đc giá ko mấy pro nhỉ, acc của mình là acc day, lên Gold hết rồi
Chắc ko bán nổi đâu bạn, vì sau 5,6 trận scammer lấy lại nick GGS vừa rồi ko ai dám mua nữa :)
Bất kể mail gì cũng lấy lại đc acc, gần như giờ toàn vừa đi mua acc GGS vừa thắp nhang cầu nguyện vì giờ scam quá nhiều, ko phải nick uy tín trên forum thì ko ai dám mua nữa rồi
Còn giá nó hiện tại đang tầm 15 ~ 20 $ ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom