Help Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Status
Not open for further replies.

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Nói chung các bạn thick cheat thì các bạn đi chỗ khác mà cheat còn site người ta làm ăn lương thiện tha cho người ta !:binhsua168:

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
- Nếu bạn cảm thấy nếu thấy cheat link bằng nhiều acc ( mỗi acc cheat vài trăm là ngon ) sao các bạn ko open đi vài chục cái site rồi cheat link mỗi acc trên 1 site khoảng vài trăm xem thử được paid không? => cheat link mỗi nhiều acc vài trăm mà vẫn được paid thì mình đã open cả mấy trăm site offers rồi nhé.

P/S: Từ sau comment này của tớ. Nếu thấy member nào còn ủng hộ cheat link thì tớ sẽ banned forever nhé. Box offers không cần những member ủng hộ kiểu cheat link giống như 2 bạn này :)

bạn hiểu sai ý mình, "buonqua nói ko sai, site paid 1 cái một đống acc vn tạo mới, nếu bọn nó chơi nhiều site mỗi site tháng kiếm vài trăm có phải ngon hơn ko". ko hề nói đến việc cheat link, mà nói về member viêt nam khi site pay họ tạo muti account để giảm rủi ro admin ko pay..vv
đây là topic mấy hôm trước mới tạo, đây là mình nói vấn đề khác. Không nói admin vn..vv đang nói mấy site solo dạng ppd admin us, nó cho mình cheat, và nó cũng sống hàng năm rồi. :)

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
về cheat link dơnload và offer tớ có nghe vài nhóm trong đó có nhóm tên/được gọi là prozone là khủng nhất cheat đứa ngày cả trăm $. lúc đầu admin thấy ngon lắm đến lúc pay nó trừ sạch :))

đó là lý do admin cần 1 group kỷ luật tuân thủ quy tắc :D

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
cheat link có nghĩ đến ai đâu. Gây hại cả đến những đứa ko cheatlink chán :binhsua85:

Làm offer mà không cheat thì ăn cám với nhau hết ở đấy mà ra vẻ :binhsua157:
t nào nói câu làm ăn lương thiện nghe ngứa vãi
người ta chít nhưng có logic,còn chít kiểu *** chỉ biết có lợi cho bản thân mà hại đến người khác thì đi chết đi:binhsua56:

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
vothu , Blackhat
Tạm thời đã banned forever 2 bạn này nhé.

concuoccon

Banned
Reactions
33
MR
0.000
sự tồn tại cái topic này vì đụng chạm "nhóm lợi ích"! hài! khắm vãi! hằng ngày chúng ta vẫn fake IP và chơi dùng nhiều acc để làm offer có gọi là cheat không mọi người? hơi thắc mắc ??? xin lỗi! em newbie! em muốn làm người lương thiện, em làm offer dc hông?

sự tồn tại cái topic này vì đụng chạm "nhóm lợi ích"! hài! khắm vãi! hằng ngày chúng ta vẫn fake IP và chơi dùng nhiều acc để làm offer có gọi là cheat không mọi người? hơi thắc mắc ??? xin lỗi! em newbie! em muốn làm người lương thiện, em làm offer dc hông?
chít cũng có nhiều loại,loại đó phổ biến xưa nay rồi,đồng ý là chít nhưng sao cho có hiệu quả,đàng này bọn nó chít link,nghĩ xem với tốc độ chít link vậy thì off nào chịu nổi:m052:

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Học lại cách làm người đi các thánh cheat :m140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays