Warning Cảnh báo ae về các dịch vụ mua bán like facebook trên forum

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình nãy lướt qua 1 số topic mua bán like page mình đọc thì thấy có thím bán like - tuy vậy mình đã tận tay trải niệm like dạng này nên có những lời khuyên cho các khách hàng có ý định mua like facebook và kéo memb group
Thực chất sẽ chỉ tốn tiền mua thôi ko có 1 tẹo tương tác nào hết nhé
Nói lên đây thiết nghĩ sẽ mang tiếng phá miếng cơm của nhiều ng nhưng sự thật thì phải trả nó về đúng sự thật .
Tay này mình mua like lâu rồi nên mình biết mất tiền - và cũng chả thèm đòi cái số like ảo lòi đã mua kia nữa nhưng mấy bữa nay lên đây thấy cái topic bán like với kéo memb page gì đó nên mình cảnh báo ae để tránh mất tiền oan -
Thực ra tiền đó add vào visa chạy- đc số like chỉ 1/2 thôi nhưng chất hơn nhiều - lượng tương tác cũng mạnh hơn
:)
Cái này mình không nói chính xác là tay nào đang bán - hy vọng ae chú ý tránh mất tiền oan - cuối năm rồi scam lắm chiêu trò lắm
Thân
Ảnh chụp màn hình_2015-12-29_031236.png
Ảnh chụp màn hình_2015-12-29_031341.png
Ảnh chụp màn hình_2015-12-29_031353.png
Ảnh chụp màn hình_2015-12-29_031434.png
Ảnh chụp màn hình_2015-12-29_031408.png

P/s : thiết nghĩ BQT nên có rules rõ ràng cho các dịch vụ bán like kia đóng bảo hiểm để an toàn cho người sử dụng
Yahoo tên mình giao dịch là : mit_kent - không biết trên forum có tên này ko

Last edited:
lên faceboook toàn thấy thêm vào nhóm, trước đây thì tin nhắn, bực

thực chất nó là load các acc facebook có vài nghìn bạn bè thành page, sau đó gộp các page đó vào với nhau, các bác cứ tính, 1 acc 5000 bạn bè có thể load tối đa 40 page tức là đã ra 200000 like rồi

E đc nghỉ mấy ngày mà vip giờ thuê k đc tính mua vài ngày sài :v
đang có tut reg GA nè, ra yahoo chỉ cho nè :D

hèn gì fb mình dạo này toàn cái này, mà toàn Gruop mem nhiều mà bài post thì ko có ai cả, mà đôi khi chính những đứa bạn thật của mình lại thêm mình vào, nhưng hỏi nó nó lại kêu nó ko biết

thực chất chạy like như thế cho đẹp thôi khách hàng đánh giá đc sự uy tín của 1 page, rồi cũng phải bỏ thêm tiền chạy ads mới có doanh thu chứ like thế này tương tác gì nổi :D

like thì chỉ có bỏ tiền ra chạy ads hoặc mua của mấy thằng có site auto like ngon thôi. chứ mua vớ vẩn toàn like ảo cho đẹp mấy ngày đầu. sau dần nó trừ 1 cái là hết =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week