• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo AE 1 thằng rr hack mất 0.66$!

dominhhieu

Senior
Reactions
504
MR
0.000
Đây là ip và cũng là id LR của thằng rr :)) có 0.66$ mà nó còn ko tha. Mà ko hiểu thế nào nó biết yahoo của mình rồi nó tìm lại đc mk mới ghê @@! nhưng yh lại ko bị đổi pass ! Post cho ae nào biết về thằng rr thì vào sỉ nhục :))

ko bik! nhưng để có mk của bạn mà ko cần đổi pass thì 0.66$ là xứng đáng cho thằng rr mà cậu nói rồi

Cái này mình cũng từng bị rùi. Do cái API trong LR của bạn đang bật nên kẻ gian lợi dụng đó; mình bị hack cả 0,05 nữa nè. Cái này do bạn chơi mấy trang bet hay head - tail gì đó thì phải. Còn yahoo thì nó ko biết đâu!

:)) mình k chơi bet mà :)) chỉ toàn làm ref ptc kiếm tí tiền mua sữa thôi :)) cờ bạc gì

IP của mình cũng có số 58 ở đầu :D chắc mail của bạn vẫn còn lưu mk của LR nên mới bị hack

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom