• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

can1doithu anh em cẩn thận giao dịch lừa đảo

Status
Not open for further replies.

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
Cậu vào Zoom seach cái nick đ1o rồi vào link dưới chữ ký nó xong so sánh với link nó để ở mmo4me đi thì biết

cái ảnh chụp có phải ở vn-zoom đâu mà vào đó search chi, nick của vpsgame - mmo4me ở zoom là manhkma

còn thằng vpsgame trong ảnh chụp là ở daivietpda.com
http://daivietpda.com/vps-dedicated...sell-vps-gia-re-chat-luong-8.html#post1370462

thử hỏi nick namtuoc ở diễn đàn khác scam thì nick namtuoc ở mmo4me có chịu trách nhiệm ko ? :))
muốn report thì tùy các bạn thôi, cũng chả phải chuyện của mình, chỉ muốn mọi người chưa có chứng cứ cụ thể thì đừng làm to chuyện, tùm lum ra rồi cũng chỉ thiệt thân thôi

sachi7477

Junior
Reactions
243
MR
0.056
Chat with me via Skype
chắc cái vps thớt chuẩn bị nhận thì đã đc send trước cho mình rồi , thông cảm nhe thớt :binhsua01: . Vote cho can1doithu là trader uy tín nhé :binhsua02:

MeoU

Banned
Reactions
417
MR
0.000
Vote cho can1doithu nào. Bạn chưa send $ thì seller có quyền không đưa vps demo mà. Bây giờ Thạch Sanh thì ít, Lý Thông thì nhiều, cẩn thận vẫn hơn:m131: Up lên nào, ủng hộ trader mới uy tín.

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
không đưa tiền sao mà có cháo ăn :m190:. còn bạn đưa tiền rồi k có vps thì report đòi tiền từ dịch vụ trả phí cũng chả mất j

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
cái ảnh chụp có phải ở vn-zoom đâu mà vào đó search chi, nick của vpsgame - mmo4me ở zoom là manhkma

còn thằng vpsgame trong ảnh chụp là ở daivietpda.com
http://daivietpda.com/vps-dedicated...sell-vps-gia-re-chat-luong-8.html#post1370462

thử hỏi nick namtuoc ở diễn đàn khác scam thì nick namtuoc ở mmo4me có chịu trách nhiệm ko ? :))
muốn report thì tùy các bạn thôi, cũng chả phải chuyện của mình, chỉ muốn mọi người chưa có chứng cứ cụ thể thì đừng làm to chuyện, tùm lum ra rồi cũng chỉ thiệt thân thôi
Mình k mún nói bạn ngu nhưng a can1doithu đưa cái log chat và cái ãnh là của 1 thằng giống thớt :|
Thằng đó cạnh tranh k lại chơi trò dìm hàng người ta

Last edited by a moderator:

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
Còn vấn đề nick vpsgame có dìm hàng không... :binhsua83:

Mong mod trả lời và công bằng! Nếu có thì xử, không có thì bạn kia xóa cái proof log chat kia đi để ng ta khỏi đọc nữa.

can1doithu

Junior
Reactions
678
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Nhờ Mod close giùm mình topic. Thanks Mod

Cám ơn mọi người, dịch vụ tớ ai ủng hộ rồi chắc sẽ hiểu nên cũng không nói gì nhiều.

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
Mình thấy người ta đóng phí cho admin để làm dịch vụ , thì chả tốn công scam của cậu 1 cái vps cả :-?? . Có scam thì cậu vẫn đc hoàn tiền mà . Close topic nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week