• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

can1doithu anh em cẩn thận giao dịch lừa đảo

Status
Not open for further replies.
vậy cho mình hỏi , người bán vps họ luôn nắm cái cán . nếu như bạn không gởi tiền xem thử họ close vps bạn đi không hả . tôi mua vps chứ không vào pm rảnh hơi . nếu bạn gởi tiền lr cho người ta rồi . thì người ta lừa đảo bạn có lấy tiên lr lại không hả . bạn phải nghĩ khả quan đi là biết , đây là tôi nói lên thế thôi , còn ai nghe hay không nghe thì tùy tôi miễn bàn luận nữa

Đâu có ai quởn setup cho bạn cái VPS rồi lại close. Thời gian đó lên zing me chơi nông trại vui vẻ không sướng....

vậy cho mình hỏi , người bán vps họ luôn nắm cái cán . nếu như bạn không gởi tiền xem thử họ close vps bạn đi không hả . tôi mua vps chứ không vào pm rảnh hơi . nếu bạn gởi tiền lr cho người ta rồi . thì người ta lừa đảo bạn có lấy tiên lr lại không hả . bạn phải nghĩ khả quan đi là biết , đây là tôi nói lên thế thôi , còn ai nghe hay không nghe thì tùy tôi miễn bàn luận nữa

Bạn là newbie nên ko biết rõ về luật trade của MMO4VN và độ uy tín của chủ thớt :binhsua01:

tớ thấy cậu này mua bán uy tính.mua bán vài lần rồi có sao đâu.:binhsua02:

Hôm qua cũng có người clone nick, pm đòi check hàng trước. Search nick thì ra thế này :
Eo ôi cái nick đó có trong forum và cũng là trader mà.....

Xác nhận bác can1doithu bán hàng uy tín chất lượng , ko scam như cái thằng trẻ trâu kia nói

xác nhận là can1doithu uy tín nhé, mua vpn ông này hoài, support tốt

tin hay không thì tùy mọi người

tôi nói đang giao dịch vps mà các bạn lại đi nói giao dịch vấn đề khác . đây là tôi nói lên thôi . còn các bạn tin hay ko thì tùy .

tôi nói đang giao dịch vps mà các bạn lại đi nói giao dịch vấn đề khác . đây là tôi nói lên thôi . còn các bạn tin hay ko thì tùy .

tin hay ko thì tuỳ lấy mẹ cái nick chính vào đi lộ hàng cmnr

có bán cmt trước nói bà mẹ ko lẻ đi scam 1 cái VPS để mất fee 2tr bảo hiểm chơi vậy ah:|

Hôm qua cũng có người clone nick, pm đòi check hàng trước. Search nick thì ra thế này :

cái nick vpsgame này ở diễn đàn khác nha các bạn, search ra thấy yahoo và số điện thoại của nick đó và nick ở diễn đàn này khác nhau hoàn toàn nhé

cái hình để coi chơi cho biết thôi, kết luận bậy bạ là bị kiện đó :D

ko sao đâu cậu........chak có chút hiểu nhầm thui. nếu ko có vps thì chak cậu ấy refund cho cậu thôi, người ta là trader rồi, scam gì vài đồng lẻ

tôi hỏi mua vps từ ngày hôm qua . nói trưa nay có vps . nhưng trưa này buzz vào nick tôi nói tôi gởi tiền trứoc đi là sao hả các bạn . tôi cũng thấy nghi ngờ , và tôi cũng đa làm theo yêu cầu cậu ta đặt ra . đến khi hỏi lại vps nóiii không có . lời cảnh báo cho ai cân nhắc khi mua người này về vps . còn các dịch vụ khác tôi không biết . đều tôi cảm nghĩ cậu ta cũng thuộc dạng lừa đảo đều con non lắm . nói xong là rồi ẩn nick tôi luôn . các bạn cẩn thận đó . cứ xem lại đoạn chat hôm nay nhé

Nó làm Tr nên có quyền yêu cầu ku mày trả tiền trước. Chừng nào wen biết thân thiết thì nó có quyền cho tét hay không.

Tào lao thế này mà cũng report scam... mịa mày hok lấy cái nick chính ấy mà bài đặt xàm clone nick vào đây la ẳng ẳng hả kon

ko sao đâu cậu........chak có chút hiểu nhầm thui. nếu ko có vps thì chak cậu ấy refund cho cậu thôi, người ta là trader rồi, scam gì vài đồng lẻ

Tớ có nhận xu nào của cậu ấy đâu mà refund.

đây là tau viết lên cho thằng ngu như mày biết mà cảnh giác thôi . chứ tau thì làm gì đâu . đều nói lên nghe hay không nghe thì tùy mọi người . đều cẩn thận vẫn hơn . cứ xem nọi dung trên búc ảnh đi

Nói ra biết thằng nay ngu mà tinh tướng. Định dìm hàng nhau đây chứ đâu..

Rồi, Mod coi vậy mà hok cho thằng kia ra đảo thì hơi bị thiên vị wá.... :m080:

cái nick vpsgame này ở diễn đàn khác nha các bạn, search ra thấy yahoo và số điện thoại của nick đó và nick ở diễn đàn này khác nhau hoàn toàn nhé

cái hình để coi chơi cho biết thôi, kết luận bậy bạ là bị kiện đó :D

Cậu vào Zoom seach cái nick đ1o rồi vào link dưới chữ ký nó xong so sánh với link nó để ở mmo4me đi thì biết

Up lên cho bà con đọc nà

Cậu vào Zoom seach cái nick đ1o rồi vào link dưới chữ ký nó xong so sánh với link nó để ở mmo4me đi thì biết

nếu đúng là như vậy thì admin nên close dịch vụ của người cạnh tranh không lành mạnh được rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom