• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

can1doithu anh em cẩn thận giao dịch lừa đảo

Status
Not open for further replies.
oài................lớn chuyện rồi đây

Cậu vào Zoom seach cái nick đ1o rồi vào link dưới chữ ký nó xong so sánh với link nó để ở mmo4me đi thì biết

cái ảnh chụp có phải ở vn-zoom đâu mà vào đó search chi, nick của vpsgame - mmo4me ở zoom là manhkma

còn thằng vpsgame trong ảnh chụp là ở daivietpda.com
http://daivietpda.com/vps-dedicated...sell-vps-gia-re-chat-luong-8.html#post1370462

thử hỏi nick namtuoc ở diễn đàn khác scam thì nick namtuoc ở mmo4me có chịu trách nhiệm ko ? :))
muốn report thì tùy các bạn thôi, cũng chả phải chuyện của mình, chỉ muốn mọi người chưa có chứng cứ cụ thể thì đừng làm to chuyện, tùm lum ra rồi cũng chỉ thiệt thân thôi

chắc cái vps thớt chuẩn bị nhận thì đã đc send trước cho mình rồi , thông cảm nhe thớt :binhsua01: . Vote cho can1doithu là trader uy tín nhé :binhsua02:

Vote cho can1doithu nào. Bạn chưa send $ thì seller có quyền không đưa vps demo mà. Bây giờ Thạch Sanh thì ít, Lý Thông thì nhiều, cẩn thận vẫn hơn:m131: Up lên nào, ủng hộ trader mới uy tín.

không đưa tiền sao mà có cháo ăn :m190:. còn bạn đưa tiền rồi k có vps thì report đòi tiền từ dịch vụ trả phí cũng chả mất j

cái ảnh chụp có phải ở vn-zoom đâu mà vào đó search chi, nick của vpsgame - mmo4me ở zoom là manhkma

còn thằng vpsgame trong ảnh chụp là ở daivietpda.com
http://daivietpda.com/vps-dedicated...sell-vps-gia-re-chat-luong-8.html#post1370462

thử hỏi nick namtuoc ở diễn đàn khác scam thì nick namtuoc ở mmo4me có chịu trách nhiệm ko ? :))
muốn report thì tùy các bạn thôi, cũng chả phải chuyện của mình, chỉ muốn mọi người chưa có chứng cứ cụ thể thì đừng làm to chuyện, tùm lum ra rồi cũng chỉ thiệt thân thôi
Mình k mún nói bạn ngu nhưng a can1doithu đưa cái log chat và cái ãnh là của 1 thằng giống thớt :|
Thằng đó cạnh tranh k lại chơi trò dìm hàng người ta

Last edited by a moderator:
Còn vấn đề nick vpsgame có dìm hàng không... :binhsua83:

Mong mod trả lời và công bằng! Nếu có thì xử, không có thì bạn kia xóa cái proof log chat kia đi để ng ta khỏi đọc nữa.

Nhờ Mod close giùm mình topic. Thanks Mod

Cám ơn mọi người, dịch vụ tớ ai ủng hộ rồi chắc sẽ hiểu nên cũng không nói gì nhiều.

Mình thấy người ta đóng phí cho admin để làm dịch vụ , thì chả tốn công scam của cậu 1 cái vps cả :-?? . Có scam thì cậu vẫn đc hoàn tiền mà . Close topic nhé .

Ko scam nhưng mà hơi bị mất lòng á, kêu ng ta reply xong ko có thì cũng phải xin lỗi cái chứ :-j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom