• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Ý Tưởng .....với 10 tỷ VND

với mình thì 10 tỷ lớn, nhưng với người giàu 10 tỷ đáng bao nhiêu đâu, gửi ngân hàng hưởng lãi thì 10 tỷ bao giờ mới lên 11 tỷ.

nên họ mới tìm cách kinh doanh :m021:

10 tỷ chắc cũng đủ vốn để thành lập công ty và duy trì trong thời gian dài, nhưng chủ thớt chắc k biết làm gì nên cần ý tưởng.

chủ thớt nên xem qua hiện nay ngành nào, cách kinh doanh nào đang được nhiều người sử dụng và có lời thì làm theo họ thôi, tuy đi sau kinh doanh khó hơn nhưng như vậy là ổn vẫn có lời :))

còn muốn ý tưởng hay có thể áp dụng thực tế mà chưa có người nào sử dụng thì chắc họ k ngu tới mức cho đi free, có dại thì dại 1 , 2 lần, thà bỏ xó :m131:

Lấy 10 tỷ đi chơi gái đi =))

mở ptc đi sánh ngang với probux neobux chúng nó có trang ptc uy tín vừa lợi nhuận cao vừa
neobux của ấn độ
làm sao có trang vnbux của việt nam đi

bão nổi lên rồi kìa, chém ghê quá ông ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hết 1/4 rồi mà gió cũng lớn vãi

Hi

Theo mình ,nếu cậu có 10 tỉ thì không khó để kiếm 11-12 (bỏ ngân hàng năm cũng lên 11 rồi :D) . Hình như bạn muốn đầu tư make money online , nếu vậy thì nên làm trang web exchange . Đầu tư design chuyên nghiệp , Marketing ....v..v >. doanh thu chắc sẽ hơn lãi ngân hàng nếu đi đúng hướng

bet đi.có cơ hội lên 20 tỉ để mà chém cho thành bão luôn.....:binhsua08:

Nếu bạn biết kiếm từ 1 tỷ =>10 tỷ thì bạn ko hỏi câu này, còn nếu 10 tỷ trên trời rơi xuống thì 1-2 năm cũng ra đi thôi, đừng có nghĩ gửi ngân hàng là an toàn :))

- - - Updated - - -

Nếu bạn biết kiếm từ 1 tỷ =>10 tỷ thì bạn ko hỏi câu này, còn nếu 10 tỷ trên trời rơi xuống thì 1-2 năm cũng ra đi thôi, đừng có nghĩ gửi ngân hàng là an toàn :))

Còn ý tưởng kinh doanh ko thiếu đâu. mà hỏi trên này làm sao có đc :binhsua06:

vote 1 phiếu cho chủ thớt mở VNBux =))

mua lại cổ phần các ngân hàng và công ty =>trờ thành cổ đông ngồi hưởng lợi
mua bất động sản (mà đã mua thì cầm chắc là lâu thu hồi vốn nha)
đề nghị bác nhanh chóng chuyển đổi sang các loại ngoại tệ hay vàng vì tiền VN rớt giá nhanh lắm, hay nó khủng hoảng kinh tế một cái là 10 tỷ cũng thành giấy
mà bác cho em xin tí info để em tụ tập anh em tổ chức vụ cướp lịch sử mang tên "chiến dịch 10 tỷ đồng"

10 tỷ : tớ sẽ thực hiện ước mơ '' chủ rạp phim '':binhsua01:

có thế thôi à
tớ cũng có vài tỉ thôi nài :binhsua04:mang qua nhà tớ cầm bật lửa đốt cho đỡ lạnh :binhsua12:ai mỏi tay trước thì đc số tiền còn lại của ng kia nhé :binhsua17:chắc chắn bạn thắng bạn sẽ lãi

Mua lại tên miền google.com đy bác !
Iem có mỗi 9.5 tỷ mà nó nhất quyết đòi em 10 tỷ :binhsua09:
Nếu thic pm em môi rới tro !

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week