• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Ý Tưởng .....với 10 tỷ VND

newoffer

Junior
Reactions
53
MR
0.000
Hiện tại NEw đang có số vốn khoảng 10tỷ VNĐ. NEw đang có mong muốn đầu tư cho các dự án kinh doanh , hay các đối tác đã kinh doanh để cùng hợp tác mở rộng sản xuất . Phương châm đầu tư của tôi là bất kể lĩnh vực nào và bất cứ nơi đâu , nếu dự án khả thi , tiềm năng và cho lợi nhuận lớn,( tránh xa forex, invest.hyip..)

yahoo: ziczacpm

kinh doanh gió ko bạn :m020:

=)) ko biết có gió hay ko hay chuẩn bị có 1 vụ mùa cam lớn =))......Trước tiên nhé Có vốn thì cứ tự tìm bên ngoài mà làm ăn MMo làm gì có cái gì chắc ăn với dạng đầu tư cả bên ngoài cũng thế:))
10 Tỷ cứ phang mẹ vào Ngân hàng 1 tháng cũng đc 5k$ no mẹ rồi còn ham hố gì nữa
ko thì bỏ ra tầm 500 củ làm cái site auto EX lr . thế là hết xong nhé:))

10 tỉ hả cho mình mượn đi!!! cách đàu tư tốt nhất!!! =))

10 tỷ mà lãi 5k$ 1 tháng cơ à. Vãi thế :D. Lãi suất giờ giảm rồi :">

Hiện tại NEw đang có số vốn khoảng 10tỷ VNĐ. NEw đang có mong muốn đầu tư cho các dự án kinh doanh , hay các đối tác đã kinh doanh để cùng hợp tác mở rộng sản xuất . Phương châm đầu tư của tôi là bất kể lĩnh vực nào và bất cứ nơi đâu , nếu dự án khả thi , tiềm năng và cho lợi nhuận lớn,( tránh xa forex, invest.hyip..)

Á trúng miểng. Nổ thấy ớn. Có 10 tỷ mà còn vô đây hỏi ah

Bác này chém vãi , đầu tư vào ngân hàng là tốt nhất bạn à :))

vote ban vì tội chém gió.......:binhsua168:

10 tỷ mà lãi 5k$ 1 tháng cơ à. Vãi thế :D. Lãi suất giờ giảm rồi :">

mình tính trung trung thôi mà 10 tỷ ném vào ngân hàng 1 tháng cũng đc 100tr rồi, cần gì lên đây hỏi đầu tư cái gì cho tốn TG nhỉ :)

thớt ơi , chỗ nào không ai dễ bị dụ hị đâu :binhsua172:

mình cũng đang có khoảng gần 50 tỷ , 49 tỷ mấy mấy đó.

Đang tính đầu tư bất động sản xuyên lục địa , cần thêm vốn

Lãi suất 10% 1h, payout 1st sau 3month.

Ai có tiền cứ đầu tư nhé :binhsua166:

Vì đầu tư bất động sản nên tiền mặt delay , anh em thông cảm :))

Ai chơi thì cứ chơi nhá :))

gửi ngân hàng chứ còn làm gì nữa. bản thân ko tự quyết định dc thì khả năng bị dụ ăn lỗ rất cao ;))

Bạn nên đầu tư vào mấy lãnh vực cưa boom , buôn bán miểng , hay buôn bão cũng được

Bạn nên đầu tư vào mấy lãnh vực cưa boom , buôn bán miểng , hay buôn bão cũng được

Chuẩn nè tham khảo đi thớt ơi

Chuẩn hk cần chỉnh :binhsua162::binhsua162::binhsua162: =======>> Đang ngày đêm cày món này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom