Cần xin site uy tín, để giữ tiền litecoin

Sao ledger bị hải quan làm khó vậy bác, trezor không bị làm khó hả

Nói chung hàng ví lạnh khi thông quan thì sẽ bị yêu cầu giấy phép mật mã dân sự, mình thấy 1 số người mua ledger dạng cá nhân đều bị rắc rối này, còn trezor với keepkey ko hiểu sao lại dễ thông quan hơn, mình từng mua trực tiếp 100 cái trezor one (được tặng thêm 20 cái) và 2 cái keepkey, thì có giấy báo từ bưu điện gửi về yêu cầu ra bưu điện nhận hàng chứ nó ko ship về tận nhà.

Nói chung hàng ví lạnh khi thông quan thì sẽ bị yêu cầu giấy phép mật mã dân sự, mình thấy 1 số người mua ledger dạng cá nhân đều bị rắc rối này, còn trezor với keepkey ko hiểu sao lại dễ thông quan hơn, mình từng mua trực tiếp 100 cái trezor one (được tặng thêm 20 cái) và 2 cái keepkey, thì có giấy báo từ bưu điện gửi về yêu cầu ra bưu điện nhận hàng chứ nó ko ship về tận nhà.
Được tặng 20 cái trezor one ngon vậy bác, bác có thể tặng em một cái được không ? :popo_still_dreaming: or bán rẻ cho em cũng được, chứ để lâu nó hư đó :popo_beat_shot:

Được tặng 20 cái trezor one ngon vậy bác, bác có thể tặng em một cái được không ? :popo_still_dreaming: or bán rẻ cho em cũng được, chứ để lâu nó hư đó :popo_beat_shot:

Đợt nó có chương trình sale đó mềnh mới kết hợp mua luôn, 120 cái đợt mua mình mua dùm và đã bàn giao 110 cái rồi (1 số anh em thân quen biết việc này), còn 10 cái mình tổ chức event tặng hết 8 cái rồi, cá nhân mình cũng chỉ có 2 cái, 1 cái đang dùng và 1 cái nguyên seal đang cất tủ để backup khi cần :)

Ai dùng ví lạnh thì nên mua 2 cái ví lạnh, 1 cái dùng, 1 cái cất dự phòng, dùng ví lạnh thì cất từ khóa khôi phục thôi.

Nói chung cứ chia trứng thành nhiều rổ, không nên quá tin tường thằng nào cả, nhất là mấy thằng sàn, mình đã từng bị thằng sàn polo nuốt hơn 100 Bê lúc chuyển giao đây, kinh nghiệm xương máu :popo_boss:
Sàn poloni thấy của us uy tín mà nó nuốt của bạn 100 bê luôn à, ghê vậy

Sàn poloni thấy của us uy tín mà nó nuốt của bạn 100 bê luôn à, ghê vậy

À, nó nuốt trong giai đoạn chuyển giao, từ khi chuyển giao lại đến giờ mới thấy ổn lại, mình cũng có dùng lại thêm, đợt mình bị nuốt là bay 3 acc, 1 acc chính gần 50 Bê, 2 acc phụ mỗi acc hơn 20 Bê :popo_cry:

mà đa phần đợt đó ai có acc trên 10 Bê đều bị nuốt cả

Thằng sàn nào cũng uy tín cho đến khi nó sủi tăm. Ko giao dịch thì đừng bao giờ để trên sàn. Cứ ví lạnh mà dùng thôi.

À, nó nuốt trong giai đoạn chuyển giao, từ khi chuyển giao lại đến giờ mới thấy ổn lại, mình cũng có dùng lại thêm, đợt mình bị nuốt là bay 3 acc, 1 acc chính gần 50 Bê, 2 acc phụ mỗi acc hơn 20 Bê :popo_cry:

mà đa phần đợt đó ai có acc trên 10 Bê đều bị nuốt cả
Thấy bác lời cũng nhiều mà mất cũng nhiều nhỉ

Thấy bác lời cũng nhiều mà mất cũng nhiều nhỉ
Mình hài lòng với những j hiện có và chỉ cần ông bà phù hộ cho có sức khỏe là ok rồi, ko mong j hơn nữa :popo_smile:

nếu mua trezor lúc này thì có cần giấy phép mật mã dân sự không bác

nếu mua trezor lúc này thì có cần giấy phép mật mã dân sự không bác

mình ko rõ vì lâu rồi mình ko mua ví lạnh nữa, nhưng gần đây có 1 số anh em mà mình biết mua keepkey ship vẫn về tận nhà bình thường, mà giờ thay vì mua của hãng có mấy chỗ VN bán sẵn mua luôn cho nhanh, đắt hơn cũng ko bao nhiêu

mình ko rõ vì lâu rồi mình ko mua ví lạnh nữa, nhưng gần đây có 1 số anh em mà mình biết mua keepkey ship vẫn về tận nhà bình thường, mà giờ thay vì mua của hãng có mấy chỗ VN bán sẵn mua luôn cho nhanh, đắt hơn cũng ko bao nhiêu
Chỗ nào bán vậy bác, cho em xin địa chỉ với

bocapden3004 ở HN lận, bác có biết ai ở SG bán không ?

T vẫn bán cả 2 nhưng tết ko ship nữa.Khuyên c nếu mua lưu ltc thôi thì dùng trezor.Ledger hay bị hỏng màn lắm,t sell bị mấy cái hỏng màn rồi.

bạn có thể trữ trên máy tính nhé , dùng ở cứng HHD mà trữ , dừng có đem đi đâu cứ để yên 1 chỗ là xài mãi thôi

Trezor chỉ lưu được Itc thôi hả bác
Ko.Trezor trữ được nhiều coin nhưng ko nhiều bằng ledger.Ledger nó nhiều coin hơn nhưng khó dùng và hay lỗi chết màn hình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,217
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom