Cần Xin 1 Việc Làm Ban Ngày

Status
Not open for further replies.

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Đi là ỹ đực với a cho vui ko e, ban ngày ngủ nghỉ đi chơi, ban đêm đi bar tìm máy bay, 1 ngày 1k$ là bt :binhsua22:
còn tùy thuộc đạn dược chủ theard sao đã bác,súng ống hết đạn thì muốn làm cũng chả được ;))

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
Đi là ỹ đực với a cho vui ko e, ban ngày ngủ nghỉ đi chơi, ban đêm đi bar tìm máy bay, 1 ngày 1k$ là bt :binhsua22:
bác cho em 1 slot :binhsua19: hề hề ! lái máy bay vui lăm :D

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
:m098: lạc đề rồi mấy bác ơi topic e tìm việc mà :m040:

pm yahoo thằng NVT đại đi nó nói thế rồi thì PM yahoo nó còn xin sỏ gì nữa trời

- - - Updated - - -

đọc kỹ lại mới thấy #1 nói 1 khoản nợ nho nhỏ phải trả trong tháng 6 này =.= nho nhỏ mà cả tháng mới trả xong :))

trả trong tháng 6 này có nghĩa là ngày nào của tháng sau trả cũng đc hết bố =)) chứ có nói phải gom tiền cả tháng 6 mới trả đâu...ko hiểu bác hiểu cái từ trả trong tháng 6 này ra sao @@

- - - Updated - - -

trả trong tháng 6 này có nghĩa là hẹn ng ta tháng 6 trả đó vãi bác

:m122: bảo pm ta làm việc nhẹ lương cao mà ko chịu...cầm ku 1$ 1h , hài lòng là ta tra tiền :m146:
nghề gì thế bác tiêu phong cho 1 slot theo em biết dân cái bang nó ăn mày cho có hình thức chứ thực tế giàu thấy mẹ luộn bác Tiêu Phong cho em 1 slot đi

nghề gì thế bác tiêu phong cho 1 slot theo em biết dân cái bang nó ăn mày cho có hình thức chứ thực tế giàu thấy mẹ luộn bác Tiêu Phong cho em 1 slot đi
có thấy chữ cầm ... và hài lòng là trả tiền không bác :)) chắc tieuphong bonus thêm chai dầu ăn,anh em khỏi phải mua :))

clone chi
bác góp vốn làm con số đề la hết nợ hoặc túi hết tiền
không thì làm captcha qlink
1h làm chắc tầm 1k5 code cũng dc 15k rồi
ráng đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802