Cần vay tiền. Anh em giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.

viprin

Banned
Reactions
125
MR
0.000
Em đang cần tiền đóng tiền học mà dạo này bận suốt, không cap được nên túng quá. Bác nào ở Huế có $ thì giúp em cho mươn 500k lãi suất thương lượng, sau 5 ngày hoàn trả đầy đủ . Em có hộ khẩu bản gốc tại huế, cmnd, bẳng lái, thẻ sinh viên đại học sư phạm Huế. Em cảm ơn.
Bác nào có thể giúp em xin để lại yahoo hoặc điện thoại em liên lạc. Nếu không thì đừng ném đá em. Em đang rối lắm.

sao ko mượn bạn bè,bà con co bác láng giềng người thân mà lên đây,xác xuất mượn dc chỉ là 1% :m020:

với nhưng giấy tờ trên thì có thể dc đó bác

có cũng ko cho mượn hehehe. khó khăn thì còn giúp đỡ. nhìn pa này chắc ăn chơi hết tiền lên có thì cũng ko giúp :D

==" ai mà không có lúc khó khăn dù sao cũng mượn được rùi chúc mừng người đẹp

500 k lãi 200k tháng vay kô heee :binhsua30: đang cho tiền góp ở nha trang nè tiếc quá

mình thì có thể vay được chục triệu bình thường mà đầu tư vào mmo4vn nguy hiểm quá nên không giám vay

mấy thằng hãm lol. Giúp được thì giúp ko thì biến mẹ đi, vào đây xỉa xói ng khác
Chỉ được cái miệng lol là to thôi

có cũng ko cho mượn hehehe. khó khăn thì còn giúp đỡ. nhìn pa này chắc ăn chơi hết tiền lên có thì cũng ko giúp :D

nói như thánh ! hoàn cảnh người ta nói thế, ko tin thì thôi còn phán bậy bạ vại :binhsua27:

uh muon muon thi cu len day hihi

up cho em no muon tien nao
Cố tình spam + cố tình post bài ko dấu = ra đảo 3 ngày !
mấy thằng hãm lol. Giúp được thì giúp ko thì biến mẹ đi, vào đây xỉa xói ng khác
Chỉ được cái miệng lol là to thôi

Xúc phạm người khác + chửi bậy = 7 ngày !
@@@Chủ topic post bài ko đúng nơi cảnh cảo lần đầu !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,475
172,564
Latest member
dinhdampharma

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week