• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Cần tuyển người

Status
Not open for further replies.

darkchan

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Hình thức làm việc:

Treo vps ̣(vps phải mở port 3333) - ram tối thiểu 512 mb

Chú ý: nếu muốn treo chung với những auto surf khác thì phải reboot vps mỗi 2 h,̣ (nếu làm ram 512mb), mỗi ngày phải chịu khó reboot vps đối vps có ram lớn hơn

Hình thức thanh toán: hàng tuần - khi đạt min - chưa đạt min sẽ cộng dồn qua tuần sau

Min 10.000 vnđ- thanh toán bằng thẻ điện thoại, PM, WMZ

Min 50.000 vnđ- thanh toán qua ngân hàng

Số tiền bạn được thanh toán = (số share của bạn * (value share-pool fee) - 5 % (số share của bạn * value share) * 21.000 vnđ

Nếu bạn hứng thú pm tại đây theo form:

nick forum:
mail liên lạc:
gữi mail thông tin vps (OS, CPU core, Ram), tài khoản thanh toán qua mail: [email protected]

Proof số share sẽ được post tại đây vào tối thứ 6 hàng tuần - thanh toán sẽ được chuyển vào chủ nhật ̣(proof cũng được post tại đây) - nếu chưa muốn thanh toán vui lòng pm trong ngày thứ 7,

Mình chỉ có thể online từ 6h - 10 h tối mỗi ngày, mọi thắc mắc, hỗ trợ vui lòng post tại đây, mình sẽ trả lời trong khoản thời gian trên.

Last edited:
nick forum : dannytuan
mail liên lạc : [email protected]
VPS : RAM 64 Gb. Port 1Gb

nick forum: jx9200059
mail liên lạc: [email protected]
yahoo: jx9200059
VPS: Ram 1Gb Port 1Gb
HDH Win Sever 2003 64bit

Last edited:
hệ điều hành vps nữa, mình mới gửi đúng chương trình được. xin lỗi đánh lộn chữ core thành speed.
PORT protocol chứ không phải port speed nha các cậu, sẽ nhanh chóng tuyển các port protocol khác.

hệ điều hành vps nữa, mình mới gửi đúng chương trình được. xin lỗi đánh lộn chữ core thành speed.
PORT protocol chứ không phải port speed nha các cậu, sẽ nhanh chóng tuyển các port protocol khác.
mình sữa r bạn xem có sai gì ko?

mình sẽ nhanh chóng gửi phần mềm cho cậu.;) trong tối nay

nick forum: superstar
PC: Windows 7, CPU Coredual E5500, RAM 2GB

Mình có thể tham gia được không vậy cậu

Chịu khó chờ tới thứ bảy sẽ có trên pc. Xin lỗi vì đường mạng của tớ bị chập chờn, gửi phần mềm hoài không được. Nên để đầu tuần luôn cho dể tính thanh toán nha các cậu, tớ sẽ bonus 0,5$ cho jx9200059, dannytuan vì phải chờ. thành thật xin lổi.

nick forum : ineedyou
mail liên lạc : teamgo.gle24h@gmail.com
VPS : RAM 1.75 Gb. Port 1Gb
WIn server 2003 64bit

nick forum: nh0cvjp123
Cấu hình VPS : Win sever, Ram 4GB, CPU E5-2650

nick forum: AppServ
mail: [email protected]
Cấu hình VPS: win 2008 RAM 1.75
Có 100 VPS thì kiếm mỗi ngày nhiu tiền thế thớt

Muốn xem VPS được mở những port nào thì làm sao thế chủ thớt ?

cày bitcoin đây, không ham hố lắm. up cho bạn

share này chính là đào bitcoin rồi :D
nếu đào bitcoin trên VPS khác gì đào hố tự chôn mình :D

chính xác đây là hình thức mining, nhưng bảo đảm 100% không phải bitcoin. bây giờ mà còn làm bitcoin thì là dại. Nên mọi người không cần phải lo. mình đã nghiên cưú vấn đề này 3 năm rồi;)

Muốn xem VPS được mở những port nào thì làm sao thế chủ thớt ?
cậu dùng lệnh này nếu là vps linux
#lsof -i
mình ít sử dụng vps win, nên với vps này mình không biết, bạn hỏi các bạn chuyên bán vps thử xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom