Cần tuyển mem làm offer android

Đã có kinh nghiệm làm off android gần 1 năm mong chủ thớt cho em làm với . : YH: mr.simple0808

chưa từng làm off này
haingan2222

Mình cần vài bạn cùng làm off android download 20000 = 1$ (min pay 5$ qua VCB rate 20000)
Bonus: 20000 point cho 5$ đầu tiên.

Mình ko cấp HMA, sock.
Ưu tiên các bạn đã biết làm offer download android các soft như : FMF, appcasher, ...

Các bạn để lại kinh nghiệm, time online, và yahoo để mình pm lại.

=============================
Hiện tại m đã tuyển đủ mem. Và còn có bạn đã nhiệt tình giúp đỡ mình. Chỉ muốn hợp tác lâu dài, nên các pro chỉ xem site, cheat link làm die acc tha em nhé.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
yahoo: boygiandi_chatgirlthuymi_19 sdt 01656298627 mong muốn đk làm việc với bạn :D

cho mình xin 1 vé , mình chuyen làm các loại offer đa số dạng nào mình cũng làm qua rồi,hhehe [email protected]

đã cókkiinnhh nghiệm chiến get paid,appcasher,cash cat, alyssa.pc15

Mình cần vài bạn cùng làm off android download 20000 = 1$ (min pay 5$ qua VCB rate 20000)
Bonus: 20000 point cho 5$ đầu tiên.

Mình ko cấp HMA, sock.
Ưu tiên các bạn đã biết làm offer download android các soft như : FMF, appcasher, ...

Các bạn để lại kinh nghiệm, time online, và yahoo để mình pm lại.

=============================
Hiện tại m đã tuyển đủ mem. Và còn có bạn đã nhiệt tình giúp đỡ mình. Chỉ muốn hợp tác lâu dài, nên các pro chỉ xem site, cheat link làm die acc tha em nhé.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

Cậu cho tớ xin 1 suất với nhé ! Ngày làm trên 10$ và đã làm tất cả các app như : appcasher , fmf .....
YM : [email protected]

cho tớ 1 slot với cậu, yahoo: bietlamgidecoem_1991
thank you.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom