Cần tuyển ~ 3 bạn làm offer

qwer

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
ADmin của mình cần tuyển 3 bạn làm . BLVD , sonic , và 1 vài con banner .( sẽ add thêm ) . ngoài ra tầm nữa tháng -> 1 tháng nửa sẽ rất nhiều net tốt cho ai làm lâu dài .
Tất cả rate 4-6 tất cả net từ bây giờ và mãi mãi , 1$ = 20.000VND .
Rate đều cao hết rồi ko có bonus hay thưởng thêm gì hết các bạn cứ vào site thì thấy point tốt thì làm . Cứ làm tới tuần là mình pay vào chủ nhật hoặc có chuyện gì sẽ chậm tầm 1 ngày .
- Pay tuần . Min 5$ 1 người
- Ko cấp sock
- Ko hướng dẩn

Nếu ai làm để lại yahoo trong topic này mình sẽ liên lạc .
Rule : Gửi site xong cứ âm thầm làm , ko hẹn hò hợp nhóm gì hết . Ai làm được thì làm ko làm thì ngưng khỏi thông báo . Tới tuần tự động pay
Yahoo: [email protected]. Mọi người chỉ pm yahoo này nhé .​

Last edited:
:l ủa,ông đưa tui vào link này sao thấy ông thành con gái từ khi nào vậy ?????? hay chẵng lẽ đây là giới tính thật của ông,thân xác đàn ông mà tâm hồn.....hơ

^ rảnh quá .
Ai làm để lại yahoo liên lạc hoặc inbox nào ế quá :(

^ rảnh quá .
Ai làm để lại yahoo liên lạc hoặc inbox nào ế quá :(
biết sao ế ko
ngoài kia nhìu người tuyển
rate site sao chưa biết chứ thấy tỉ giá 20k cũng bt
thêm mấy câu này " Rate đều cao hết rồi ko có bonus hay thưởng thêm gì hết " , " ko hẹn hò hợp nhóm gì hết "
nghe cứ như sologan của quân đội Triều Tiên :D
góp ý nhưng ko ác ý sr bro :oops:

biết sao ế ko
ngoài kia nhìu người tuyển
rate site sao chưa biết chứ thấy tỉ giá 20k cũng bt
thêm mấy câu này " Rate đều cao hết rồi ko có bonus hay thưởng thêm gì hết " , " ko hẹn hò hợp nhóm gì hết "
nghe cứ như sologan của quân đội Triều Tiên :D
góp ý nhưng ko ác ý sr bro :oops:
Mình có xem tỉ giá bên ngoài rồi . 1 topic Sonic đăng là rate 3-7 1$ = 22 ngàn , nhưng thực chất thua xa 4-6 bạn . Bên kia có hướng dẩn này nọ nên bên mình phải để rate cao 1 tí để bù vào . Với lại tính bonus này nọ hay 1$ = 22k , 24k này nọ tính dễ ra số lẽ .. nên bên mình cứ đặt rate 4-6 rate cao từ đầu cho các bạn dễ làm , cứ 5$ , 10$ , 15$ bằng 100k , 200k , 300k rất dễ tính tiền .
Ví dụ :
lead 10 con 40 point => 400 => 4$ = 80 ngàn
lead 10 con 30 point => 300 => 3$ = 66 ngàn thôi . NÊn bạn phải biết trên lệch giửa 3-7 và 4-6 là rất lớn rồi 1$ = 22 ngàn hay 24 ngàn đều ko bù lắp dc .
Còn việc bonus hay hẹn hò này nọ mình chã muốn thêm nhiều thứ lubu vì mình rất bận nói ra trước cho người khác biết mà tránh sợ các bạn vào lầm .

Bên admin mình tuyển ko nhiều nên lập sơ sài kiếm vài bạn vào thôi nên ko cần làm chuyên nghiệp lắm . Mà chã biết kiếm đủ 3 4 bạn vào làm ko .
Nếu bạn thích vào làm tới chủ nhật xem nhận pay thử xem ?

Last edited:
ADmin của mình cần tuyển 3 bạn làm . BLVD , sonic , và 1 vài con banner .( sẽ add thêm ) . ngoài ra tầm nữa tháng -> 1 tháng nửa sẽ rất nhiều net tốt cho ai làm lâu dài .
Tất cả rate 4-6 tất cả net từ bây giờ và mãi mãi , 1$ = 20.000VND .
Rate đều cao hết rồi ko có bonus hay thưởng thêm gì hết các bạn cứ vào site thì thấy point tốt thì làm . Cứ làm tới tuần là mình pay vào chủ nhật hoặc có chuyện gì sẽ chậm tầm 1 ngày .
- Pay tuần . Min 5$ 1 người
- Ko cấp sock
- Ko hướng dẩn

Nếu ai làm để lại yahoo trong topic này mình sẽ liên lạc .
Rule : Gửi site xong cứ âm thầm làm , ko hẹn hò hợp nhóm gì hết . Ai làm được thì làm ko làm thì ngưng khỏi thông báo . Tới tuần tự động pay

mình cũng thix làm ..nhưng bạn nói ko hướng dân cái hết mừng nổi luôn hjhj

mình cũng thix làm ..nhưng bạn nói ko hướng dân cái hết mừng nổi luôn hjhj
Mình bỏ offer lâu rồi giờ làm lại mất phương hướng quá nên ko hướng dẩn dc đâu .
Ai vào tham quan site 1 tí cho có reg 1 vài acc cho admin mình thấy dùm mình với , thấy point dc thì làm .

Mình bỏ offer lâu rồi giờ làm lại mất phương hướng quá nên ko hướng dẩn dc đâu .
Ai vào tham quan site 1 tí cho có reg 1 vài acc cho admin mình thấy dùm mình với , thấy point dc thì làm .
mình cũng thix làm offer.. bạn bt chi ..vẻ mình sơ sơ dc ko

mình cũng thix làm offer.. bạn bt chi ..vẻ mình sơ sơ dc ko
phải có sock bạn ơi
Chỉ vẻ sơ sơ tức nhiên Ok rồi , nhưng mình làm còn ko dc sao HD bạn ^^ , Mình lâu quá ko làm offer nên ko biết con nào làm ra tiền . Chứ hd cho bạn rồi sợ bạn làm ko ra tiền rồi mừng hụt .. làm làm bạn tốn $ mua sock nửa .
Hồi lúc mình củng thích nói chuyện nhiều lắm .... thích hướng dẩn , củng làm ra $ nên củng nhận HD nhiều bạn nhưng ... ko hiểu sao tới ngày mình hướng dẩn thì củng là lúc mình làm ko lead hoặc các bạn kia làm ko lead ... rồi làm mấy bạn kia mừng hụt vì sắp làm ra $ .Nên mình sẽ ko HD ai nửa

Last edited:
1 slot banner : yahoo : pro9xhtml
Thank thớt....gửi e thông tin phát..kaka..:">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week