Cần tuyển 2 members tinh nhuệ ( Uy tín stevenkhoa )

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Thấy tiêu đề thì chắc các bạn cũng biết tầm chuyên nghiệp rồi .
Vào thẳng vấn đề luôn , cần tuyển 2 members tinh nhuệ đã pro offer tham gia vào team . Các anh em trong team hiện nay thu nhập ai cũng từ 50usd đến 130usd / tuần , sẽ thử việc trong vòng 1 tháng , nếu trong 1 tháng mà gửi 4 report lần mà chẳng lần nào qua 50usd sẽ bị loại khỏi team . Vì số lượng rất hạn chế, chỉ tuyển đúng 2 người

Yêu cầu :

_ Làm việc có trách nhiệm , có tinh thần làm việc theo nhóm, share những kinh nghiệm của mình cho group ngày càng đi lên .
_ Phải là members pro offfer, ko tuyển những newbie, ko tuyển những ng mới vào nghề còn chưa rành gì cả
_ Bắt bưộc làm bằng Socks .
_ Phải scan mặt trước CMND lên cho mình ( có thể che số CMND ) , phải đang sống ở Sài Gòn , sẽ được mời đi cafe trước khi nhận vào team
_ Nếu không ở Sài Gòn thì phải là 1 người có feedback tốt và nổi tiếng trên các forum, không tuyển vô danh tiểu tốt .
_ Ưu tiên con gái vì trong team hiện tại toàn là nam nên mún có người con gái vào cho sôi nổi cả team chứ ko có ý đồ xấu .

Quyền lợi :
_ Thu nhập như đã nêu .
_ Được cấp 5socks.net để làm việc .
_ Ngoài làm Offer site chính ra , dư socks và có thời gian sẽ được hướng dẫn làm các site US như : ..... test.com , ....te.com , ...ding.com , ...pia.com ( site này làm việc trực tiếp với mình thì mình trả 70% , 1 tháng sau sẽ dc nhận 80% ) . Sorry không nêu tên site vì các site này đang là chén cơm của rất nhiều người .
_ Sẽ đi offline ăn nhậu đều đều với các anh em trong team . Ưu tiền mem nào biết ăn thịt ***, vì trong team có mỗi mình với bạn kia biết ăn thôi .
_ 1 tháng pay 4 lần .

Đọc vào ai thấy mình đủ điều kiên thì pm cho mình , còn không đủ thì đừng pm, mất thời gian đôi bên .
Xin đừng ném đá quăng gạch , thể hiện lối sống văn minh .

Yahoo : stevengerrardkhoa .

Note : Không tuyển các bạn nào có thu nhập trên 130usd/tuần

Pro offer có nghĩa là đã biết làm offer và không cần sự support về offer, có thể tự làm được , còn các bạn nào đang làm offer US thì đừng vào so sanh nhé

Full Slot Team Private nhé .
Nhưng vẫn cần tuyển group làm site offer pay tháng 4 lần , sau 1 tháng làm ăn tốt sẽ được tuyển chọn qua site private làm . 1usd =23k . Site credit ổn định .

Last edited by a moderator:
Mình chả phải pro nên chả dám xin vào. Up hộ chủ thớt. Yêu cầu tuyển mem cao quá.

^!^ yêu cầu quá nhỉ dang0 sống sg nhưng làm offer thì cũng tầm vừa phải chưa pro nên up phụ bác vậy ^!^

Hình như đây là group của pro thì phải. Nếu mình không lộn thì có vài người mình quen trong G này :D:D

thịt dog đó mấy 3. Chứ thịt ai chẳng biết ăn . Nhậu thịt dog vs K đen mún chết :|

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

Hình như đây là group của pro thì phải. Nếu mình không lộn thì có vài người mình quen trong G này :D:D
E đủ tiêu chuẩn đó vào G đi em . Biết ăn thịt cầy ko :|.Biết a feedback cho :D

đã là pro offer như chủ thớt yêu cầu thì ko ai đi làm thuê đâu mà nhất là làm cho 1 thằng gà như chủ thớt chuyên tuyển người vào rồi kêu người ta truyền nghề lại.

Mình chả phải pro nên chả dám xin vào. Up hộ chủ thớt. Yêu cầu tuyển mem cao quá.
Em tham gia được đó Ú.Sắp thành pro rồi hihi

Yêu cầu cao qá T_T chúc a Khoa sớm tìm dk người

THanks bà con, vẫn còn 1 slot , bạn nào ko ở Sài Gòn, và ko có feedback tốt từ các bạn SUB trên đây thì đừng pm nhé .

không ở SG, đang mún phát triển offer ở NT( danh tiếng đang tạo dựng, 1 vài sup cũng biết), bác cho e xin 1 slot nếu đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week