• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tuyển 1 mem làm offer...

Status
Not open for further replies.

U3838888

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Như tiêu đề .mình cần tìm 1 mem có tâm huyết..mình sẽ hướng dẫn , cấp sock...video..pay tuần...ai có tâm huyết thì pm nhé...Chỉ 1 mem duy nhất

tuyển gì tuyển 1 mem. tuyển 1 mem qua tìm ng quen có phải hơn ko? đỡ mất công lập top. hic

hien tai chua vi mem wa new......voi lai mem ko tam huyet cho lam..chi can 1 mem duy nhat de dao tao.

- - - Updated - - -

khuyet khich ae lam viec buoi chieu va dem khuya toi 5h sang cang` tot' vi cung gio lam viec voi minh de? chi? dan~

tớ thật sự mún làm off mà :| hiện tại k có việc gì để làm hết

site point cao . nhiều net như rad , wall , sonic... . :binhsua04: vừa test xong do chưa có kinh nghiệm nên bị loại :binhsua09:
có mem test đc gân 200 point :binhsua19:

chưa có kinh nghiệm thì người ta mới cần sự phụ chứ, có kinh nghiệm rồi ra chiến solo hoặc tìm sub tốt rồi học thêm ko đc àh, cần gì sư phụ!@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom