Cần tư vấn về việc sử dụng visa sảo để nạp tiền và rút tiền

uandi1818

Senior
Reactions
63
MR
0.045
Insuree Balance
0
Như tiều đề, mình cần sử dụng visa ảo để nạp tiền và rút tiền nhưng không biết nên dùng dịch vụ nào cho tốt, uy tín, hạn mức giao dịch ổn không, nhanh hay chậm,...... Mong được mọi người giúp đỡ!

US hay VN

Upvote 0
US hay VN
VN bác nhé. Mà công việc cụ thể thì mình chỉ cần tài khoản ngân hàng ở VN để có thể nạp và rút là được rồi (cũng ko cần phải có visa). Bác có dịch vụ nào tốt giới thiệu mình với.

Last edited:
Upvote 0
dùng viettel pay (gói 3) đi, ngày nạp rút 500tr :oops::oops::oops:

trong tháng miễn phí nạp (từ bank) và chuyển (mọi bank) 50tr :D:D:D

nạp trên 50tr tháng, chịu khó lếch thây ra quầy viettel store hay fpt shop miễn phí :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

(lưu ý: chính sách có thể thay đổi bất kỳ lúc nào mà éo báo trước nhé)

Upvote 0
dùng viettel pay (gói 3) đi, ngày nạp rút 500tr :oops::oops::oops:

trong tháng miễn phí nạp (từ bank) và chuyển (mọi bank) 50tr :D:D:D

nạp trên 50tr tháng, chịu khó lếch thây ra quầy viettel store hay fpt shop miễn phí :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

(lưu ý: chính sách có thể thay đổi bất kỳ lúc nào mà éo báo trước nhé)
nhưng mình cần số lượng nhiều bác, như mình thì tạo đc mấy cái viettel pay đâu :) . Với lại Viettel chuyển tiền ngon, nhưng người khác muốn gửi từ bank vào viettel pay thì gửi thế nào.

Upvote 0
hiện không rõ chính sách có thay đổi gì hay không!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

như trước, 1 số fone + 1 ảnh cmt (cmnd) là có gói 2 (100tr/ngày) :D:D:D

lằm ăn to thì đầu tư: 100 số fone, 100 fone android cùi => 10 tỷ ngày ngon :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có thể tăng lên 500, 1000 ... 5000)

vì gói 3, phải lếch thây ra quầy nên hơi căng, nhưng có $ thì cũng giải quyết được ... nuôi 10 đứa em gái, nhờ nó làm => là có 5 tỷ ngày ngon :popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good: (ngoài ra, nhờ gái bar, gái dù, gái nhảy, bạn bè ...)

Upvote 0
hiện không rõ chính sách có thay đổi gì hay không!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

như trước, 1 số fone + 1 ảnh cmt (cmnd) là có gói 2 (100tr/ngày) :D:D:D

lằm ăn to thì đầu tư: 100 số fone, 100 fone android cùi => 10 tỷ ngày ngon :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có thể tăng lên 500, 1000 ... 5000)

vì gói 3, phải lếch thây ra quầy nên hơi căng, nhưng có $ thì cũng giải quyết được ... nuôi 10 đứa em gái, nhờ nó làm => là có 5 tỷ ngày ngon :popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good: (ngoài ra, nhờ gái bar, gái dù, gái nhảy, bạn bè ...)
vấn đề khó khăn mình gặp là bank thôi bác, vì cái dịch nó chỉ mới hỗ trợ rút tiền về các tk ngân hàng ở VN, chưa hỗ trợ cổng thanh toán trực tuyến như zalo pay, viettel pay,.... khổ thế đấy, nên mình mới nghĩ tới việc dùng bank ảo hay visa ảo gì đấy, không biết có ổn ko thôi. Bác có biết cái kiểu bank ảo hay visa ảo như thế mà tốt thì giới thiệu mình với.

Upvote 0
VN chứ có phải US đâu mà kiểm đc số lượng lớn bank full chức năng 2 chiều (nhận, rút) :), mấy cái thẻ ảo có thể nhận đc tiền nhưng cũng phải định danh tùm lum mới đc mở đủ chức năng hoặc hạn mức.

Upvote 0
VN chứ có phải US đâu mà kiểm đc số lượng lớn bank full chức năng 2 chiều (nhận, rút) :), mấy cái thẻ ảo có thể nhận đc tiền nhưng cũng phải định danh tùm lum mới đc mở đủ chức năng hoặc hạn mức.
khó khăn quá bác nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week