• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Cần tư vấn về paypal Limit khi nhận tiền?

mrwill

Junior
Reactions
56
MR
0.018
Tình hình thế này các bác ạ, paypal em từ năm 2010 đã verify đầy đủ, thỉnh thoảng cũng mua ít hosting, domain. Giờ em đang tham gia network youtube và chọn phương thức thanh toán qua paypal. Em đang lo là giờ đang không nhận được nhiều tiền, giờ giả sử tháng mà net nó trả cho em số tiền lớn lớn chút (chẳng hạn hơn 500 $) thì liệu paypal em có bị limit không.?
Cũng tại em mới tham gia nên tham khảo cách chọn phương thức thanh toán phù hợp nhất. Nó cũng có thanh toán qua WMZ mà em lại không quen dùng lắm.
Đọc trên mạng thấy nhiều bài mà hoang mang quá, mong các bác tư vấn với ạ :D

Chắc gì đã kiếm đc tiền từ YT mà lo xa thế. Cứ yên tâm làm đi. Đến đâu hay đến đó :))

Cái này chả ai nói trước được bác àh, có PP đã gỡ mít 1 lần tuổi gần 1 nămm nhận số tiền 600$ lần 2 mít 180 ngày luôn chả hiểu PP muốn gì nữa

Vote dùng WMZ đi thớt, paypal bùn bùn limit là mất sạch công sức mình đó, bí bách đường cùng mới dùng thôi

Vote dùng WMZ đi thớt, paypal bùn bùn limit là mất sạch công sức mình đó, bí bách đường cùng mới dùng thôi
WMZ mình cũng mới dùng, nó không có limit đúng không? Thế các giao dịch bất thường, nhận quá nhiều tiền trong ngày hay gì nó có bắt xác nhận này nọ không nhỉ?

500$ từ Youtube bác làm em kích thích quá :))

có wmz thì chọn wmz đi.
vấn đề xử lý với wmz nhanh gọn hơn của thằng paypal

tiền sạch thì qua hết ko mít mọt gì đâu
Sạch bẩn gì limit hết :D
tùy mức độ mà case khó hay dễ thôi.
thường sạch thì bắt scan update bill, verify card..., change pass
còn bẩn thì limit ko có case

PP vô cùng rắc rối...sợ vãi!...:D

Sạch bẩn gì limit hết :D
tùy mức độ mà case khó hay dễ thôi.
thường sạch thì bắt scan update bill, verify card..., change pass
còn bẩn thì limit ko có case
thôi chuyển qua WMZ cho lành, anh này mà bị nó bắt xác nhận giao dịch thì xác nhận kiểu gì nhỉ, có ai bị chưa?

để mình bày cách cho cậu, cậu cứ rút tiền về Paypal của mình là dc, có limit thì cũng là limit Paypal mình, không ảnh hưởng gì đến cậu :D

để mình bày cách cho cậu, cậu cứ rút tiền về Paypal của mình là dc, có limit thì cũng là limit Paypal mình, không ảnh hưởng gì đến cậu :D
xong rồi bỏ của chạy lấy người hehe

thấy người khác gặp khó khăn nên rút đao tương trợ thôi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week