• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tư vấn mua máy tính render video chiến ytb

mrxl0ng

Junior
Reactions
54
MR
0.063
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 1 thời gian chiến đấu em cũng gom đc ít gạo. Nay định đầu tư con máy tính để render video cho nó thêm tý nữa :)))
Hiện nay e có khoảng 15tr. Vì rất ngu về khoản máy tính này nên muốn hỏi các đại ca đây mong các đại ca tư vấn giúp ^^
E xin hết :p
Cảm ơn các anh chị em đã vào đọc và comment :D

đang dùng 8560w thấy render rất nhanh. thớt tìm hiểu xem sao. giá 12 củ
đại ca nói chi tiết giúp e đc ko :( vì e nói thật e mù mờ trong cái khoản máy móc lắm. hic

đại ca nói chi tiết giúp e đc ko :( vì e nói thật e mù mờ trong cái khoản máy móc lắm. hic
google đi bạn. nó là máy trạm mình treo 24/24 . VGA chuyên dụng cho làm phim và ảnh. laptop88.com vào đó tìm hiểu.

google đi bạn. nó là máy trạm mình treo 24/24 . VGA chuyên dụng cho làm phim và ảnh. laptop88.com vào đó tìm hiểu.
cho tớ hỏi ví dụ video 1 tiếng cậu render thể loại phim render 720P thì mất tầm bao lâu với con lap đấy ! tớ hỏi thật chứ k troll gì nhé
chỉ để so sánh giữa con lap đó với cpu thôi !

mình muốn mua máy cây bạn ơi. có 1 con lap core i5 rồi ko muốn dùng lap nữa :D

Sau 1 thời gian chiến đấu em cũng gom đc ít gạo. Nay định đầu tư con máy tính để render video cho nó thêm tý nữa :)))
Hiện nay e có khoảng 15tr. Vì rất ngu về khoản máy tính này nên muốn hỏi các đại ca đây mong các đại ca tư vấn giúp ^^
Máy cũ thì vote cho mấy em workstation nhé (nhiều CPU và vga dành riêng)

cho tớ hỏi ví dụ video 1 tiếng cậu render thể loại phim render 720P thì mất tầm bao lâu với con lap đấy ! tớ hỏi thật chứ k troll gì nhé
chỉ để so sánh giữa con lap đó với cpu thôi !
tuỳ phần mềm dùng vs thêm nhiều kỹ sảo. thường mình mất 30p,
Nói chung cũng ngon trong tầm tiền. :D

tuỳ phần mềm dùng vs thêm nhiều kỹ sảo. thường mình mất 30p,
Nói chung cũng ngon trong tầm tiền. :D
c ren video 1 tiếng 30' á. mình dùng corel x7 ren 3d video 20' mất 1 tiếng rồi :(

DELL PRECISION T5500<-- con này ngon trong tầm giá (chưa có màn hình nhé)

đang xài asus n43sl jaychou render 720p, clip 10 tiếng, 10' => 15' dc 1%, chỉ render, nếu có xài lặt vặt thì còn lâu nữa

renden là gì nhể??:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back