Cần tư vấn mua laptop i5

Dòng máy 15tr đổ lại tớ thấy mỗi thằng Asus với Thin của Lenovo là đẹp :(

thì em đang tìm 2 hãng đó đó

nhưng thớt bảo i5 + đẹp yêu tiên Dell thì chỉ con N3542 là hợp lý .
giá tầm 12,5 củ :D

nhưng thớt bảo i5 + đẹp yêu tiên Dell thì chỉ con N3542 là hợp lý .
giá tầm 12,5 củ :D
của hàng nào có trong danh sách k ạ bác tư vấn cho em thêm con asus đc k có gì nó hết hàng thì em lấy con kia

Mà coi bộ con N3542 bác kia ngon hơn. mỗi tội bên ngoài hơi xấu hơn xíu. giá cũng thấp hơn

c này của bác e dùng rồi . ko thick cái vỏ lăm nhin rất thô :D:D:D
một năm trước thì nó khá hot vì cấu hình cao mà giá tầm trung. dell giờ nó ra dòng 7k rồi đẹp như mac book mà ị cũng tầm 15-16tr :D

tớ dùng lap chả quan tâm xấu đẹp chỉ quan tâm máy ngon giá hợp lý bền cấu tốt =)) còn xấu hay ko kệ tía nó, toàn ở nhà chứ có vác máy đi đâu đâu mà sợ soi :p hehe
Nếu quan trọng hình thức thật sự với tầm giá này chỉ có dòng Asus đc TK bằng nhồm là ẹp còn lại tớ thấy còn nào cũng như nhau :(

một năm trước thì nó khá hot vì cấu hình cao mà giá tầm trung. dell giờ nó ra dòng 7k rồi đẹp như mac book mà ị cũng tầm 15-16tr :D
năm trước ông a cũng mua con Dell 7k

tớ dùng lap chả quan tâm xấu đẹp chỉ quan tâm máy ngon giá hợp lý bền cấu tốt =)) còn xấu hay ko kệ tía nó, toàn ở nhà chứ có vác máy đi đâu đâu mà sợ soi :p hehe
Nếu quan trọng hình thức thật sự với tầm giá này chỉ có dòng Asus đc TK bằng nhồm là ẹp còn lại tớ thấy còn nào cũng như nhau :(
thớt con gái chăc thích hàng bên + đẹp , ít nóng hàng họ thì theo e 11-13 tr e chỉ vote cho e N3542 thôi .

Ngoài ra thớt cung tham khảm con này của asus http://fptshop.com.vn/may-tinh-xach-tay/asus-k455ld-wx086dcore-i5-4210u

bác tư vấn giúp em thêm 1 con asus hoặc dell nhé giá tầm 8 -9tr i3 là được nhu cầu củng giải trí game lmht , cf
k cần đẹp còn con kia mấy bác tư vấn ok r
8-9 thì hàng chỉ có i3 thôi nhé bác . hàng này voite mấy e asus :):):)

8-9 thì hàng chỉ có i3 thôi nhé bác . hàng này voite mấy e asus :):):)
vâng mà có trong cửa hàng fpt , tgdd , dienmaycholon nhé em đang coi con asus x450ca có đc k

vâng mà có trong cửa hàng fpt , tgdd , dienmaycholon nhé em đang coi con asus x450ca có đc k
con này cung đc . tầm giá đó asus có mấy con đó trong khá là đẹp .
nhu cầu game lol thi ok :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom