• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tư vấn chọn môn học để luyện thi TN và đại học

Khóa nào cũ hay mới :)
tkb đầu năm trường mình nhìn phát ngán :eek::eek::eek:
không biết có nên đi học thêm không nữa

bữa nay làm gì còn có thi tại trường nữa bác , có 2 cụm thi là 1 biên hòa 2 là hcm e nghe ông chủ tịch ở trường phổ biến như v.
gì zậy, dậy luyện thi đây, sao ko biết được =.=!!

thi tại cụm dành cho những ai ko đăng ký nguyện vọng 1 vào các trường ĐH, còn thi tại cơ sở địa phương dành cho những ai chỉ đăng ký xét tốt nghiệp.

nhưng sau đó vẫn có thể dùng điểm để xét vào nguyện vọng 2-3 hoặc cao đẳng.

1 lũ thi tại trường địa phương giờ điểm cao hơn tụi thi tại cụm kìa...

Tập trung các môn thi ĐH sướng rồi :). Mình phải học hết tất cả các môn. Nghe đâu năm nay xáo lớp luôn
v. à chỗ mình củng xáo nhưng chỉ chêm vài đứa vào thôi chứ bọn nó học nghĩ nữa chừng đi mỹ hết rồi

thi tại cụm dành cho những ai ko đăng ký nguyện vọng 1 vào các trường ĐH, còn thi tại cơ sở địa phương dành cho những ai chỉ đăng ký xét tốt nghiệp.

Có tài liệu gì share e vs :D

lý đi em. dễ ăn, nếu chọn 2 môn thì thêm hóa nữa.
khối B thì chọn sinh

trời v. à , e thi đh luôn mà :)) học ngu củng thi :D mà nv 2,3 là nguyện vọng gì vậy ạ

người ta xét tốt nghiệp đường nhiên canh dễ hơn sao mang so với cụm thi Đh

trời v. à , e thi đh luôn mà :)) học ngu củng thi :D mà nv 2,3 là nguyện vọng gì vậy ạ
6. Bạn thi tại đâu?

Sẽ TÁCH làm 2 dạng TRƯỜNG ĐẠI HỌC

.- Những trường ĐH cấp thấp, không yêu cầu thi khối riêng, bạn chỉ cần đủ điểm tốt nghiệp và đạt mức độ nào đó là có thể vào các trường này. Bạn thi đại địa phương. Nơi bạn ở

.- Những trường ĐH cấp cao hơn, yêu cầu những môn riêng ngoài hoặc trong 4 môn thi, bạn sẽ đến trường nơi bạn đăng kí thi để thi (4 cụm trường, VD muốn thi ĐH Ngoại Thương thì phải lên Hà Nội thi)
Nếu đã xác định vào các trường điểm thì lo mà cày

Còn chỉ cần cái bằng cử nhân, hoặc danh ĐH thì nên thi tại địa phương vì coi thi sẽ rất dễ, điểm cao hơn

NV 2, 3 là sau khi các trường đã tuyển đủ NV 1 mà chưa đủ chỉ tiêu thì sẽ tuyển tiếp NV 2, 3.
Tháng 7. Trả điểm cho thí sinh, nếu thi đủ điểm đỗ tốt nghiệp và muốn đăng kí vào trường mình đã chọn ngay từ đầu thì sẽ nộp hồ sơ vào trường đó, nếu không có thể đăng kí vào trường khác.-

Tháng 7. Các trường trả kết quả (từ cao xuống thấp) rồi công bố nguyện vọng 2.

a thi địa phương hay cụm

nhưng mà bạn vẫn có thể dùng cái điểm thi tại địa phương để xét vào ĐH, có khi còn vào được trường điểm nếu nó thiếu chỉ tiêu nhiều quá

nhưng mà bạn vẫn có thể dùng cái điểm thi tại địa phương để xét vào ĐH, có khi còn vào được trường điểm nếu nó thiếu chỉ tiêu nhiều quá
làm j có chuyện đó. Ban đầu ai đăng ký thi Đại học thì mới xét và chuyển lên cụm đại học. Ai k xét đại học thì thi tại địa phương

Vote Lý, Vật Lý 12 học rất đã và dễ, bấm máy tính bụp bụp sướng tay, nhưng phải cần mẫn, học đều đều, ko bỏ bê phần nào cả, cũng đừng dồn ép 1 lần, ko cần thuộc lòng chỉ cần làm quen là hình thành phản xạ ---> Lý 12 Í. Có thể Hoá cũng dc nhưng dành cho ai mê nó và 10,11 học tốt nó tí, còn mình thì chán ngán Hoá từ lớp 10 r. :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom