Suggest Cần tư vấn 1 bộ máy chiến MMO

xendo84

Junior
Reactions
74
MR
0.000
Hiện tại mình có khoảng 7 đến 8tr đang có dự tính muốn mua 1 bộ máy làm mmo cộng với giải trí bình thường không có chơi game hạng nặng. Pro nào vui lòng giúp mình build một bộ máy cho phù hợp mình với. Mình xin cảm ơn rất nhiều

làm mmo thì chỉ cần mua 1 con case tầm 2tr đổ lại, màn 1tr, 500k tiền bàn phím chuột loa tất cả đồ cũ là ngon lành :d

Do cũng muốn 1 bộ máy mới luôn. Máy máy cũ không biết coi máy thế nòa sợ nó hư thì mệt. Anh em nào build giúp mình với nhé

mua thùng máy cũ k ta bán cho, k có màn hình chỉ có thùng máy thôi cấu hình:
Main : asus P5KPL -AM
CPU: Core 2 dual 8200
Ram 4g kingmax bus 667 (2 thanh mỗi thanh 2g)
Hdd: seagate 250g
nguồn + case
giá 2.2tr :)

Do cũng muốn 1 bộ máy mới luôn. Máy máy cũ không biết coi máy thế nòa sợ nó hư thì mệt. Anh em nào build giúp mình với nhé

Mới thì cứ vào mấy trung tâm điện máy kiếm bộ nào vừa tiền mà mua thôi, bảo hành tốt.

Mới thì cứ vào mấy trung tâm điện máy kiếm bộ nào vừa tiền mà mua thôi, bảo hành tốt.
vì ráp ở ngoài cho đỡ chi phí và lựa chọn được đồ mình thích hơn cậu ạ. Sẵn tiện cho mình hỏi khi mua main nên chú ý gì vậy nhỉ. Vì mình nghe ráp dàn máy pải có sự tương thích mới hoạt động trơn tru được. Nhờ bạn nào giải thích hộ

mua máy mới đi, làm con main h67, chip G2030, ram 4G, hdd 250G, màn hình 20 inch, tầm 8tr là đẹp

làm mmo ,nhưng làm về cái gì để còn tư vấn chứ , làm bt thì máy cùi làm cũng đc :D

Chơi MMO hả: Mua
i7 4770k
nVidia GTX
Mua tản nhiệt nitor.

Về cắm cày bitcoin :v
bác cày max tốc độ đường truyền vẫn còn bật đc vài cái war chơi cho đỡ buồn đó bác :D
Có khi bật vài chục cái Jingling cũng còn dư chán chỉ sợ đường truyền éo tải kiệp thôi :D

mình tư vấn bạn thế này, main g31 hoặc g41, h61.
chịp dua core, core 2 dual đến i3
ram tầm 4gb
ổ cứng thì tầm 250gb, tùy theo nhu cầu nữa, như mình 250 là đủ, tổng chi phí khoảng 6 tới 8 tr

CPU Intell core i 3 ( 3240 ) RAM 4.00GB Single-Channel DDR3 @ 665MHz Motherboard Gigabyte Technology Co., Ltd. B75M-D3V ổ cứng 500GB và card màn hình nữa
case chưa màn hình gần 9 triệu :D

CPU Intell core i 3 ( 3240 ) RAM 4.00GB Single-Channel DDR3 @ 665MHz Motherboard Gigabyte Technology Co., Ltd. B75M-D3V ổ cứng 500GB và card màn hình nữa
case chưa màn hình gần 9 triệu :D
case của bạn giống mình thế, main giga H61,ram 4gb 1333Mhz, cpu i3 3240 ( Box) :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom