• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tìm Việc Làm

marcelino

Junior
Reactions
34
MR
0.020
hi các bác
hiện tại thì e tốt nghiệp tài chính hệ cao đẳng
hiện tại e đang ở sg và e muốn tìm 1 công việc ổn định hoặc đại loại như thế ở đây.
các bác mmoer sài thành có công việc gì đi làm công ty ổn tý, đừng đa cấp thì chỉ cho e vs, e cám ơn, có cv j cứ cmt lại ở dưới nhé, thank các bác

Cao đẳng thì khó tìm việc lắm! Đại học còn thất nghiệp đầy ra! Khó :(

Có bằng cao đẳng thì xin làm môi giới nhà đất hoặc bán ô tô được rồi, còn không thì cũng làm được nhân viên kinh doanh các hãng, đầy việc

Có bằng cao đẳng thì xin làm môi giới nhà đất hoặc bán ô tô được rồi, còn không thì cũng làm được nhân viên kinh doanh các hãng, đầy việc
khả năng thuyết phục tìm kiếm khách hàng, PR rất tệ :( nên e mới khó xin việc

qua quán cafe xin việc :D

Nếu mức lương tầm tầm, ko BH, ko chế độ gì thì cũng dễ thôi, cứ rải hồ sơ khắp nơi kiểu gì cũng vài chỗ gọi đó bạn
Còn nếu lương ổn định, chế độ ngon thì khó lắm, mấy vị trí đó có người nhà GĐ làm hết rồi, @@

xin vào công ty làm kế toán đi bạn,ở sài gòn cũng ko khó tìm việc đâu
kế toán về cái j thì ổn định nhất bác :s

Nếu mức lương tầm tầm, ko BH, ko chế độ gì thì cũng dễ thôi, cứ rải hồ sơ khắp nơi kiểu gì cũng vài chỗ gọi đó bạn
Còn nếu lương ổn định, chế độ ngon thì khó lắm, mấy vị trí đó có người nhà GĐ làm hết rồi, @@
cũng thử và thấy có gọi thật, nhưng toàn công việc kiểu tìm thêm khách hàng, hay là gọi điện giới thiệu sp k

cuối cùng vẫn chưa có việc j ra hồn :confused: trên mạng toàn đa cấp

tài chính thì vào làm forex
đúng ngành luôn, khỏi xin xỏ đi làm ngay :rolleyes:

tài chính thì vào làm forex
đúng ngành luôn, khỏi xin xỏ đi làm ngay :rolleyes:
bác có cái chổ nào k? chỉ e vs :3

bác có cái chổ nào k? chỉ e vs :3
Bao nhiêu sàn đấy (fxopen, exness,,,), thích cái nào thì đăng ký vào đó mà làm :rolleyes:

Khó của nam cường vì kinh nghiệm trải đời còn ít. cậu nên lăn lộn vào thì mới có thêm kinh nghiệm. chứ chưa có tí gì mà đòi ngon thì chỉ có đút tiền. Vấn đề nan giải của sinh viên hiện tại

Khó của nam cường vì kinh nghiệm trải đời còn ít. cậu nên lăn lộn vào thì mới có thêm kinh nghiệm. chứ chưa có tí gì mà đòi ngon thì chỉ có đút tiền. Vấn đề nan giải của sinh viên hiện tại
muốn tìm nơi để rèn luyện mà khó oải

Tưởng bạn ở Thái Nguyên, Thái Nguyên có bằng Đại Học, Cao Đẳng thì ngon đó.... Làm ở Samsung :D

Tưởng bạn ở Thái Nguyên, Thái Nguyên có bằng Đại Học, Cao Đẳng thì ngon đó.... Làm ở Samsung :D
e ở tây nguyên :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back