Spotlight cần tìm sufu dạy làm off (có trả phí)

balam286

Senior
Reactions
109
MR
0.148
Vốn là newbie ham học hỏi cần cù chăm chỉ cày cuốc nhưng bị thiếu kinh nghiệm, còn mấy pro thì dìm hàng kỉ qá ko học hỏi đc gì nên h mình muốn tìm 1 sư phụ nào đó hướng dẫn mình cách làm các con off matomy và BLVD, hiện tại chưa có vốn nhiều nên 2 cái đó thôi khi nào kím đc chút đỉnh rồi thì mở rộng net ra thêm, pro nào giúp mình mình có thể làm công ko cho bạn vài ngày hoặc nếu rẻ thì có thể trả = LR :D:D
YH: lam_khanh246

Last edited by a moderator:
^^.. cậu nên làm theo G ấy.. chủ G sẽ hd cho c mà :-s

40$ đi rùi ta chỉ cho nhưng điều đó giờ bik :D

sao mấy pro lấy giá nhiệt tình quá zị, ko thông cảm cho newbie gì hết :((

giá cả ntn thế sufu :D
đang làm cho group của sufu đấy lấy giá hữu nghị đc hog ta :D

cái này tùy trình độ ăn nói của bạn thôi , chứ ổng hem thiếu xiền đâu ;)

10$ 1 khóa nè ;)).. giá hữu nghị :)).. P/s : chém tí :)

biết ổng hỏng thiếu tiền rồi, chủ G mà có làm G ổng rồi ổng send list off qa mà làm ko ra ôn gì hết h pm thì thấy ngại quá ^^

- - - Updated - - -

10$ 1 khóa nè ;)).. giá hữu nghị :)).. P/s : chém tí :)

1 khóa 10 ngày ko anh :))

Sock sock sock sock sock sock sock sock?????????????????????????????????????????????????????????

biết ổng hỏng thiếu tiền rồi, chủ G mà có làm G ổng rồi ổng send list off qa mà làm ko ra ôn gì hết h pm thì thấy ngại quá ^^

- - - Updated - - -

1 khóa 10 ngày ko anh :))
1h chứ mấy ;)).................

Từng thời điểm thì các con off sẽ thay đổi theo thời gian, vì thế bạn nên tự tìm tòi , mất thời gian chút cũng đc, đừng đi mãi 1 con đường mòn

Dạy bình thường thì sao phải mất tiền, muốn mất tiền thì phải xứng đáng chứ ( hỏi cái cách lead off của họ ý :binhsua146: )

Dạy bình thường thì sao phải mất tiền, muốn mất tiền thì phải xứng đáng chứ ( hỏi cái cách lead off của họ ý :binhsua146: )

bác này nói chuẩn nè, có điều dạy rồi mà có khi chả lead đc mới nói =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week