cần tìm sư phụ!!!

freetime

Junior
Reactions
3
MR
0.000
chào tất cả các pro mmo

hiện tại mình cần tìm 1 sư phụ để tầm sư học mmo, mình đã thử qua nhiều hình thức rồi mà cũng không kiếm được tiền ngoài captcha. nhưng gõ mệt quá mà cũng không kiếm được bao nhiêu tiền hết.

Nhìn thấy các pro khác trên mmo post thanh toán vài trăm $$$ thậm chí vài ngàn $$$ nhìn mà hoa cả mắt, vậy xin các pro chỉ giúp thằng em cách kiếm 1 ít tiền tiêu vặt với.

thời gian online nhiều, internet 12mb, tuyệt đối trung thành và không phổ biến nếu được chỉ dẫn.

yahoo: freetimect

thank các pro và sư phụ mmo

chào tất cả các pro mmo

hiện tại mình cần tìm 1 sư phụ để tầm sư học mmo, mình đã thử qua nhiều hình thức rồi mà cũng không kiếm được tiền ngoài captcha. nhưng gõ mệt quá mà cũng không kiếm được bao nhiêu tiền hết.

Nhìn thấy các pro khác trên mmo post thanh toán vài trăm $$$ thậm chí vài ngàn $$$ nhìn mà hoa cả mắt, vậy xin các pro chỉ giúp thằng em cách kiếm 1 ít tiền tiêu vặt với.

thời gian online nhiều, internet 12mb, tuyệt đối trung thành và không phổ biến nếu được chỉ dẫn.

yahoo: freetimect

thank các pro và sư phụ mmo
https://mmo4me.com/threads/khoe-2-de-tu-ga-offers.207569/
o_O Còn không mau nhận sư phụ!

Upvote 0
Cậu đã bị đồng tiền làm hoa mắt rồi. Chỉ có captcha là ổn định nhất thôi. Nên theo nghiệp captcha!
o_O mod này toàn 200$-300%$ 1 ngày

Upvote 0
o_O mod này toàn 200$-300%$ 1 ngày

tìm mãi cũng không thấy có sư phụ nhận mình, chắc giờ mmo bạc lắm nhỉ, chắc các pro sợ chỉ xong người đi sau lại ăn cháo đá bác nên muốn tầm sư học mmo thời điểm nầy là cực kỳ khó khăn hix hix nhưng mình vẩn hy vọng tìm được.

Upvote 0
Thay vì ngồi chờ ng ta nhận mình làm đệ tử thì nên tự tìm hiểu sẽ mau thành công hơn
vì các pro cũng tự tìm hiểu chứ đâu phải thần thánh vừa vào mmo là tháng kiếm vài ngàn $ đâu
nên gõ captcha kiếm vốn sau đó tìm hiểu dự án nào đó thật sâu vào rồi đầu tư vốn vào chiến , vài trăm $/tháng trong tầm tay thôi
chúc may mắn

Upvote 0
Thay vì ngồi chờ ng ta nhận mình làm đệ tử thì nên tự tìm hiểu sẽ mau thành công hơn
vì các pro cũng tự tìm hiểu chứ đâu phải thần thánh vừa vào mmo là tháng kiếm vài ngàn $ đâu
nên gõ captcha kiếm vốn sau đó tìm hiểu dự án nào đó thật sâu vào rồi đầu tư vốn vào chiến , vài trăm $/tháng trong tầm tay thôi
chúc may mắn

thanks bạn, ai cũng nói lý thuyết như bạn hết, có điều không biết thực hành ở đâu để kiếm được vài trăm $/tháng như bạn nói hix hix

Upvote 0
thread nghĩ người ta lấy đâu ra thu nhập lên hàng k$/tháng ?
như mình lúc đầu tìm hiểu làm mmo đầu tư lỗ sặc máu, sau này từ từ có lãi, cái gì cũng phải nghiên cứu. còn thấy ko ổn thì tắt máy ra nhà hàng bưng bê =))
dạo này thấy phong trào youtube khá nhiều đấy, ko cần vốn, thu nhập cao, tự ngâm cứu đi =))

Upvote 0
thanks bạn, ai cũng nói lý thuyết như bạn hết, có điều không biết thực hành ở đâu để kiếm được vài trăm $/tháng như bạn nói hix hix
haizz
thì như cậu nói đó , mấy pro post proof thanh toán vài trăm đến vài ngàn $ đó , xem coi họ làm về gì ptu,offer,ytb,... thì tìm hiểu kỹ vào rồi làm
mmo giờ "một ngày ngồi chờ sư phụ ko bằng một giờ tự tìm hiểu"

Upvote 0
thread nghĩ người ta lấy đâu ra thu nhập lên hàng k$/tháng ?
như mình lúc đầu tìm hiểu làm mmo đầu tư lỗ sặc máu, sau này từ từ có lãi, cái gì cũng phải nghiên cứu. còn thấy ko ổn thì tắt máy ra nhà hàng bưng bê =))
dạo này thấy phong trào youtube khá nhiều đấy, ko cần vốn, thu nhập cao, tự ngâm cứu đi =))

ai cũng nói tự nghiên cứu sẽ kiếm được nhiều $$ hix hix có lẻ vì lý do nầy mà tìm hoài cũng k thấy ai dẫn dắt newbie hết :(:(

Upvote 0
ai cũng nói tự nghiên cứu sẽ kiếm được nhiều $$ hix hix có lẻ vì lý do nầy mà tìm hoài cũng k thấy ai dẫn dắt newbie hết :(:(
tự lực cánh sinh đi bạn, nhìu cái họ làm đều có tut riêng của họ mới đc thế, nhận cậu tất nhiên phải chỉ cậu tut, cậu lấy tut người ta rồi đem đi share lung tung => nát xong đói cả đám :D

Upvote 0
Chắc forum nên thêm rule cấm các thread tìm sư phụ để tránh lãng phí tài nguyên :D Forum rất nhiều bài viết hay, chịu khó đọc rồi tự nghiên cứu thì tốt hơn :D MMO cạnh tranh khốc liệt không khác gì ngoài đời cả, nên tốt hơn là đừng hy vọng có ai dạy mình :D người ta chia sẻ bài viết đã là đáng cảm ơn lắm rồi :D

Upvote 0
đời MMO hơn nhau ở chổ đó, ai tìm ra con đường nào tốt thì ăn nhiều $

Upvote 0
Chắc forum nên thêm rule cấm các thread tìm sư phụ để tránh lãng phí tài nguyên :D Forum rất nhiều bài viết hay, chịu khó đọc rồi tự nghiên cứu thì tốt hơn :D MMO cạnh tranh khốc liệt không khác gì ngoài đời cả, nên tốt hơn là đừng hy vọng có ai dạy mình :D người ta chia sẻ bài viết đã là đáng cảm ơn lắm rồi :D

cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, chắc là bạn dzỏi lắm nhỉ???

Upvote 0
Từ khi vào mmo tới giờ thấy trên này chỉ những cái cơ bản nhất của cơ bản thôi, còn lại tự mày mò, ko ai bưng sẵn cơm cho ăn trừ mẹ mình thôi. :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week