• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Cần tìm sư phụ hướng dẫn kiếm được 3triệu VNĐ vào 2 tháng tới

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Insuree Balance
0
CLOSE toppic, đã kiếm được việc

Last edited:
Học làm offer web đi bạn, nhanh lắm....nhưng phải có ng nhận làm thì ngày cố cầy cũng 6-8$ rồi

Upvote 0
2 Tháng 3tr rất dễ :D

Upvote 0
Học làm offer web đi bạn, nhanh lắm....nhưng phải có ng nhận làm thì ngày cố cầy cũng 6-8$ rồi
Học khoảng bao lâu thì làm được hả bạn?

Upvote 0
Upvote 0
nhanh thì tiếng là xong các khoản kết nối Sockvip72, FF, Robofom, Proxifer, Getinfo.... quan trọng là có bác nào ra tay cứu giúp nhận vào làm thì mới có thểkiesems >2tr/1 tháng

Upvote 0
nhanh thì tiếng là xong các khoản kết nối Sockvip72, FF, Robofom, Proxifer, Getinfo.... quan trọng là có bác nào ra tay cứu giúp nhận vào làm thì mới có thểkiesems >2tr/1 tháng
Chứ bạn không chiến thể loại này hả?

Upvote 0
Tiếc là str giờ sắp nát tới nơi rồi, nên mình ko dẫn bạn theo dc :v
:( Còn thể loại nào khác không bác :D

Thank bác về tinh thận nhé :D

Upvote 0

offer web lun :D ghê vậy, cho mình chơi với :D

Upvote 0
Chủ thớt biết tạo 4rum hok

Upvote 0
Đi Bet theo các pro :D

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
chiến taks, hơi cực 1 tý nhưng ngày 10h thì chắc cũng đc 3-5$ , làm nhiều ăn nhiều ko cần tý vốn nào. cứ thế mà chiến, quan trong thông mình với biết tý tiếng anh

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back