Spotlight Cần tìm sư phụ dạy off - mình rất chăm chỉ !

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Bạn nào am hiểu về off thì nhận mình làm đệ tử với, mình rất muốn tìm hiểu off, đọc nhưng ko thực hành nên không hiểu gì hết. Ai giúp đỡ xin để lại yh or inbox cho mình , cảm ơn nhiều nhiều.

Hotgirl nên duyệt Task mỗi ngày đi. làm off chi nữa
Duyệt task mà tối giờ đâu có cái task nào để duyệt, tìm hiểu off để kiếm thêm $ mà bạn. Có ai giúp mình không ? hic hic

- - - Updated - - -

làm off chán lắm, chơi hyip đi
HYIP thấy đầu tư mạo hiểm đúng ko bạn |?

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
up giùm bạn nà
20 char

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.092
Chat with me via Skype
Up cho người đẹp tìm được sư phụ nè .
Offer cũng không phải dễ ăn đâu có khi làm cả ngày mà chẳng lead. Muốn kiếm tiền ngay thì offer ko phải sự lựa chọn tốt :))

ko có gì là dễ ăn cả,phải có chua cay mặn đắng trong đó hết :m081:tình là off đang cùi bắp new khó mà nhai nổi
2011 - vậy bạn đang tham gia thể loại nào? giới thiệu mình tìm hiểu với đc ko ?

- - - Updated - - -

Mới tham gia mmo bị scam 1 group captcha đã bị banned id chủ, sell vài cái thẻ đt thì bị scam 1 thẻ 50k,cạp chậm và ko có thời gian nhiều, các hình thức kiếm tiền khác quá khó khăn, mình ko hiểu sao có người kiếm cả chục $/ngày. Các bạn quá giỏi, ai nhận đệ tử thì inbox cho mình với......

Đã thanks . Mình có thể nộp học phí để được dạy 1 hình thức kiếm tiền nào đó. Mong mọi người giúp đỡ.
theo bạn nói bạn ko có nhiều thời gian,thì chắc thích hợp hình thức hyip(đầu tư) hay forex hoặc ***(poker) thôi,công việc khác đều phải nhiều thời gian và công sức :m173:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week