• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tìm sư phụ dạy MMO nghành gì cũng theo hết đang thất nghiệp!

KenF4

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
:binhsua95:Em tuy không giỏi về máy tính, cũng không có nhiều kiến thức về kiếm tiền online. Và cũng mới biết đến MMO. Thấy đây có thể kiếm thêm được 1 chút thu nhập...Nhưng thực chất giờ này em đang rất băn khoăn không biết nên bắt đầu từ công việc nào .VÌ vậy em mong mọi người giúp đỡ em, nhận em giúp đỡ em cho em 1 con đường đi ổn định một tý và quan trọng là biết được kiếm tiền trên mạng không phải là ẢO ....Mong m.n giúp đỡ em với ạ.
:D:D:D
Không thông minh nhưng có tính cần cù:D
Ai nhận em cho em xin cái yahoo ợ.:)

:-s

mak đúng thật kiếm 1 ông sư phu mak không thấy. 1 là mấy ông giấu nghề 2 là mấy ông chưa đủ tự tin về tài chính. kiến thức. kiếm ra tiền mak chỉ cho newbie ^^ kiếm 1 ông chỉ chơi PTU mak ko thấy tự mày mò.mệt mỏi mờ mắt .! ^^ nhưng chưa kiếm dc $ nào :))
Ờ nản đấy...chắc phải tự thân vận động thôi.cómiinnhhf chỉ cần người định hướng và hướng dẫn một chút xíu chứ có nằm ăn sẵn đâu :((

Upvote 0
Ờ nản đấy...chắc phải tự thân vận động thôi.cómiinnhhf chỉ cần người định hướng và hướng dẫn một chút xíu chứ có nằm ăn sẵn đâu :((

PM YH đi ta tư vấn cho :binhsua112:

Upvote 0
newbie nên tìm 1 upline zeek cheat khoảng vài acc, chơi 1 acc chính nuôi vip duy trì $ phòng thân thôi
lúc acc cheat hết vip cũng có kha khá tiền mang đi đầu tư hyip rồi :binhsua112:
khi ấy ngồi vểnh râu đếm tiền thôi:binhsua168:

Upvote 0
newbie nên tìm 1 upline zeek cheat khoảng vài acc, chơi 1 acc chính nuôi vip duy trì $ phòng thân thôi
lúc acc cheat hết vip cũng có kha khá tiền mang đi đầu tư hyip rồi :binhsua112:
khi ấy ngồi vểnh râu đếm tiền thôi:binhsua168:
đù ! có kinh nghiệm zữ hen:binhsua166:

Upvote 0
Ké luôn, có sư phụ nào nhận gà không thì chỉ bảo với =.=

Upvote 0
đọc chữ ký bên dưới nhé, không dám làm sư phụ, làm đồng môn thôi hehe, mới bắt đầu mà thấy ổn,
Nghe có vẻ hot đấy , pm thử xem....
Việc thì có mà vấn đề câu có giám làm hay không thôi. Đảm bảo trả lương cứng 50-100tr/tháng. Có thể bonus 20-30% lương nữa hoặc hơn tùy vào khả năng của cậu. Đôi bên cùng có lợi. Ok chứ :)
Chắc phải có vốn đầu tư hả bạn !

Theo ta làm đệ tử ko > Sư phụ ngành tự tự - chú tham gia làm để tự ta chỉ hướng dẫn 1 lần thôi nhóe !
anh Đức chuyên Offer nè , xin làm đệ tử đi. Xin đc rùi thì pm mình xin với.:)

Upvote 0
:binhsua95:Em tuy không giỏi về máy tính, cũng không có nhiều kiến thức về kiếm tiền online. Và cũng mới biết đến MMO. Thấy đây có thể kiếm thêm được 1 chút thu nhập...Nhưng thực chất giờ này em đang rất băn khoăn không biết nên bắt đầu từ công việc nào .VÌ vậy em mong mọi người giúp đỡ em, nhận em giúp đỡ em cho em 1 con đường đi ổn định một tý và quan trọng là biết được kiếm tiền trên mạng không phải là ẢO ....Mong m.n giúp đỡ em với ạ.
:D:D:D
Không thông minh nhưng có tính cần cù:D
Ai nhận em cho em xin cái yahoo ợ.:)

1.Thủ cái acc zeek free
2.Cày PTC or Captcha hai tháng mà nâng cấp con zeek!!!!@@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025