Cần tìm sư phụ dạy MMO, kiếm tiền trang trải cuộc sống

cẩn thận là tốt bạn ạ. nhưng cái này mình làm pay theo khả năng k bỏ tiền ra trước okie. và cái này thì làm chậm lắm cũng 5 ngày là đc pay rùi
Cứ cái nào không bỏ tiền ra thì ok rùi , nhưng mà nhiều khi vẫn mất công, đổi lại đc thêm kinh nghiệm :D

cẩn thận là tốt bạn ạ. nhưng cái này mình làm pay theo khả năng k bỏ tiền ra trước okie. và cái này thì làm chậm lắm cũng 5 ngày là đc pay rùi
Định tuyển đệ nhưng gặp bác này lại muốn ... Cho e theo zới :p

Em mới bước chân vào mmo, đã nghiên cứu vài thứ nhưng đang rất mông lung chưa biết bắt đầu từ đâu và làm cái gì, có ai chịu khó nhận e làm đệ tử e sẽ k quên ơn, thu phí cũng đc mà miễn phí thì e cảm ơn nhiều lắm, e chỉ cần ngày kiếm vài đô trang trải thêm cho cuộc sống sinh viên, được hơn thì càng tốt ạ:p
Làm séoprin k bạn, làm ngày nào rút $ ngày đấy, khỏi lo scam

em không dám ạ. chỉ nhận mấy bạn yếu kém rèn luyện thôi nếu bác muốn nhận giúp bạn đó thì mình nhường nè :p
Thôi bác ạ, đệ mà bác cứ làm như tiền vậy. :D

Mình ở Cần Thơ nếu bạn ở gần thì mình chỉ cho làm captcha ko lấy phí :D

Thôi bác ạ, đệ mà bác cứ làm như tiền vậy. :D
chẳng có tình cảm gì hết tiền là trên hết lên MMO trước tiền là tiền bác ạ. có lợi thì làm k thì thôi bác ạ đệ tử nói chơi cho vui chứ làm k có tiền nó cũng bỏ mình đi thôi. :)

em là newbie chưa biết gì, bác nào hướng dẫn tận tình em làm không công coi như trả phí học việc vậy ;)
Pm facebook.com/cd.u3ga đi bạn, 1-2$ daily với newbie

Làm séoprin k bạn, làm ngày nào rút $ ngày đấy, khỏi lo scam
Bạn có nhận đệ seosprint ko ^^, cho mình theo 1 slot ,
mình đảm bảo mình là đệ có kinh nghiệm nhé! :)) mỗi tội lười tim job ip việt nam thôi!

Bạn có nhận đệ seosprint ko ^^, cho mình theo 1 slot ,
mình đảm bảo mình là đệ có kinh nghiệm nhé! :)) mỗi tội lười tim job ip việt nam thôi!
seoprint minh làm từ hồi trang nó ms ra. mà khó kiém cháo lắm. nản . ko biết có sư phu pro nào chi dậy không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom