• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tìm sư phụ dạy MMO, kiếm tiền trang trải cuộc sống

cẩn thận là tốt bạn ạ. nhưng cái này mình làm pay theo khả năng k bỏ tiền ra trước okie. và cái này thì làm chậm lắm cũng 5 ngày là đc pay rùi
Cứ cái nào không bỏ tiền ra thì ok rùi , nhưng mà nhiều khi vẫn mất công, đổi lại đc thêm kinh nghiệm :D

cẩn thận là tốt bạn ạ. nhưng cái này mình làm pay theo khả năng k bỏ tiền ra trước okie. và cái này thì làm chậm lắm cũng 5 ngày là đc pay rùi
Định tuyển đệ nhưng gặp bác này lại muốn ... Cho e theo zới :p

Em mới bước chân vào mmo, đã nghiên cứu vài thứ nhưng đang rất mông lung chưa biết bắt đầu từ đâu và làm cái gì, có ai chịu khó nhận e làm đệ tử e sẽ k quên ơn, thu phí cũng đc mà miễn phí thì e cảm ơn nhiều lắm, e chỉ cần ngày kiếm vài đô trang trải thêm cho cuộc sống sinh viên, được hơn thì càng tốt ạ:p
Làm séoprin k bạn, làm ngày nào rút $ ngày đấy, khỏi lo scam

em không dám ạ. chỉ nhận mấy bạn yếu kém rèn luyện thôi nếu bác muốn nhận giúp bạn đó thì mình nhường nè :p
Thôi bác ạ, đệ mà bác cứ làm như tiền vậy. :D

Mình ở Cần Thơ nếu bạn ở gần thì mình chỉ cho làm captcha ko lấy phí :D

Thôi bác ạ, đệ mà bác cứ làm như tiền vậy. :D
chẳng có tình cảm gì hết tiền là trên hết lên MMO trước tiền là tiền bác ạ. có lợi thì làm k thì thôi bác ạ đệ tử nói chơi cho vui chứ làm k có tiền nó cũng bỏ mình đi thôi. :)

em là newbie chưa biết gì, bác nào hướng dẫn tận tình em làm không công coi như trả phí học việc vậy ;)
Pm facebook.com/cd.u3ga đi bạn, 1-2$ daily với newbie

Làm séoprin k bạn, làm ngày nào rút $ ngày đấy, khỏi lo scam
Bạn có nhận đệ seosprint ko ^^, cho mình theo 1 slot ,
mình đảm bảo mình là đệ có kinh nghiệm nhé! :)) mỗi tội lười tim job ip việt nam thôi!

Bạn có nhận đệ seosprint ko ^^, cho mình theo 1 slot ,
mình đảm bảo mình là đệ có kinh nghiệm nhé! :)) mỗi tội lười tim job ip việt nam thôi!
seoprint minh làm từ hồi trang nó ms ra. mà khó kiém cháo lắm. nản . ko biết có sư phu pro nào chi dậy không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back
Top Bottom