Cần tìm sư phụ dạy kiếm 5$/ngày (Trả Phí)

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Hình thức kiếm trên ios...ngày có thể onl 20h...
Bình thường 1 ngày có thể kiếm đc gần 10$ với Peko nhưng dạo này Peko đag có trục trặc không thanh toán nữa nghi sắp scam nên cần tìm sư phụ dạy kiếm 5-10$/ngày = ios (sẽ trả phí nếu chiến đc)..Thank các Sư phụ

Bạn đã tham gia Fanbox chưa? Kiếm tiền bằng cách chia sẻ ảnh, video và nhiều hình thức khác nữa.. (hỏi google nhé).
Phải có code mời thạm gia thì bạn mới có thể đăng ký làm thành viên được (Mục đích là fanbox muốn mời những thành viên thực sự chăm chỉ và tâm huyết.)
Nếu bạn đã tìm hiều kỹ về fanbox và thực sự muốn kiếm tiền từ nó thì code đây: 1S874-DK9ZP-JNS2J-STQV5-J12N3
còn nếu bạn tham gia cho vui thì xin nhường lại code đó cho người khác dùng nhé (vì code rất hiếm).

Upvote 0
Bạn đã tham gia Fanbox chưa? Kiếm tiền bằng cách chia sẻ ảnh, video và nhiều hình thức khác nữa.. (hỏi google nhé).
Phải có code mời thạm gia thì bạn mới có thể đăng ký làm thành viên được (Mục đích là fanbox muốn mời những thành viên thực sự chăm chỉ và tâm huyết.)
Nếu bạn đã tìm hiều kỹ về fanbox và thực sự muốn kiếm tiền từ nó thì code đây: 1S874-DK9ZP-JNS2J-STQV5-J12N3
còn nếu bạn tham gia cho vui thì xin nhường lại code đó cho người khác dùng nhé (vì code rất hiếm).
cái này 1 ngày nếu làm chăm chỉ thì được bao nhiêu vậy Pác

Upvote 0
Fanbox neu ban co nhieu von thi nhay vao con neu nhu von it co 25, 50 $ thi dung choi keo mang buc minh vao than

Upvote 0
Upvote 0
Giờ kiếm 1-2$ cũng mệt mà các bác toàn chơi chục $ 1 ngày ntn :(

Upvote 0
Mình thì chỉ mong kiếm 1 ngày 0.85$ thôi ^^!

Upvote 0
các bạn nên ước mơ tới con số hàng trăm để có động lực kiếm tiền:D

Upvote 0
Theo mình các bạn cứ gõ captcha hoặc chơi ptc trước đi đã.
Thứ nhất là để thành thạo một lĩnh vực rồi chuyển qua các lĩnh vực khác dễ tiếp thu hơn.Hầu hết ai cũng trải qua captcha hoặc ptc.
Thứ hai là rèn luyện tính kiên trì.MMO mà k kiên trì thì không làm được đâu.

Upvote 0
Theo mình các bạn cứ gõ captcha hoặc chơi ptc trước đi đã.
Thứ nhất là để thành thạo một lĩnh vực rồi chuyển qua các lĩnh vực khác dễ tiếp thu hơn.Hầu hết ai cũng trải qua captcha hoặc ptc.
Thứ hai là rèn luyện tính kiên trì.MMO mà k kiên trì thì không làm được đâu.
Rất cảm ơn câu trả lời của bác ạ......

Upvote 0
:( em cũng vậy . ai chỉ em làm offer với

Upvote 0
Không biết hiện tại bác kiếm ăn dc gì từ fanbox nữa k chứ mjk thấy thằng em mjk chiến fanbox lâu lắc rồi mà giờ âm một đóng nợ :D
Công nhận lúc trước fanbox nổi như cồn nhưng này thì nó đã đi vào dĩ vãng rồi cậu à :)
Bro xin vào 1 group IOS nào đó mà chiến, 5,10 $/ngày đơn giản mà...
IOS thì mềnh chưa chơi hok biết thế nào chỉ biết xơ xơ qua thoai à :)
Còn offer thì có biết chút chút gọi là đủ dùng cho bản thân nếu bác nào có nhã hứng tham gia offer thì PM yahoo chữ ký nhé các bác :D :D :D :D
Em gà gà mong các bác đừng chém nhé :D :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,813
170,885
Latest member
anphatthietke
Back
Top Bottom