• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tìm Pro Giúp mình về máy tính Hix ai Giúp hộ với

norton

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Chả là máy mình Bị lỗi vừa cài lại Win Ghost máy hết nhưng ko Hiểu sao khi nó cài xong rồi Mình thấy Win mình hơi lạ mình mở 1 cái Trình Duyệt Chrome mà trong Task Manager Nó Hiện ra cũng phải là 6 7 cái Chrome đang chạy Chỉ mở 1 cái Video trên Youtube thôi mà nó chạy 100% CPU Với lại nhiều khi mình xem CPU THì đang hoạt động 80% Trở lên Nhưng " System Idle Process" nó vẫn còn Ở chế độ nghĩ đến 90% đang ko hoạt động mình ko hiểu tại sao luôn. Ai Vào Máy Xem Hộ mình với:(( Giúp Mình Cái Máy ko làm gì Nhiều nhưng lag thế này ức chế ghê lắm Ai Giúp PM Inbox mình nha hix:((

em nên mua đĩa win về cài lại đi dễ lắm khoảng 30 phút là xong ngay thôi chào em

hàizzz nói vậy cũng bó tay phải biết bịnh nó chứ khi ko cứ lôi nó ra cài win vài thì nói làm gì ko lẻ bị 1 vấn đề nhỏ cũng lôi ra cài win thế máy ko hư cũng phải hư:binhsua155:

1 - quét virus trước, dùng cái nào có key đàng hoàng nhé

2 - cài lại phiên bản chrome từ trang chủ

vẫn còn bị thì hãy cài lại win

cài lại win là xong,GHOST thi thoảng hay lỗi

Khổ thật mới ra tiệm cài win Ghost máy hôm qua xong Thì gặp tình trạng này đã thế mấy thằng hâm đó còn cài cho cái SP 2 mới ác chứ Cài Net 4 vào mà gần 1 tiếng mới xong bực cả mình Để Úp tấm ảnh lên

delete het ỗ đĩa cài lại win , nếu win7 len vn-zoom đang share key Mar bang quyền quá chừng , minh mơi cài win lại nè , lụm dc key mar win7pro + key office bản VL + key IDM +key KIS tât cả đều key bảng quền nhá . lưu ý ko đem ra tiệm để cài tụi nó dùng rack thôi . cai lại theo mình dảm bảo máy chạy ngon , ko nên tai phần mèm nhiu vào máy nhất là mấy cái rack làm tăng CPU
nếu chạy IE hoăc firefox ko an toàn, nên dung Opera hoac google chrome

Last edited by a moderator:
Chả là máy mình Bị lỗi vừa cài lại Win Ghost máy hết nhưng ko Hiểu sao khi nó cài xong rồi Mình thấy Win mình hơi lạ mình mở 1 cái Trình Duyệt Chrome mà trong Task Manager Nó Hiện ra cũng phải là 6 7 cái Chrome đang chạy Chỉ mở 1 cái Video trên Youtube thôi mà nó chạy 100% CPU Với lại nhiều khi mình xem CPU THì đang hoạt động 80% Trở lên Nhưng " System Idle Process" nó vẫn còn Ở chế độ nghĩ đến 90% đang ko hoạt động mình ko hiểu tại sao luôn. Ai Vào Máy Xem Hộ mình với:(( Giúp Mình Cái Máy ko làm gì Nhiều nhưng lag thế này ức chế ghê lắm Ai Giúp PM Inbox mình nha hix:((

winXP hay win7 chạy Throme cũng thế, trong taskmanager sẽ có vài thằng throme chạy cùng lúc, đó là các thư viện, addin, module của throme chạy theo nó thôi, còn chiếm CPU bạn xem trong bản win gosh đó có cài quá nhiều soft chạy auto khi khởi động ko ! ;))

Theo mình thì:
1. Chrome lúc nào cũng mở ra 6 7 cái mà ta.
2. Bạn xem process nào chiếm nhiều nhất xem sao. Nếu lạ thì tắt nó đi rồi xem động tĩnh.
3. Có thể driver chipset nhận không tốt, nhầm với đời cũ. Trong trường hợp này cài lại driver.

Với lại ko thấy trước mắt mình rất khó bắt mạch, chi đưa ra được vài lời võ đoán thế này thôi :)

Bạn hãy cài win chứ k nên ghost bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back