Request Cần tìm người hướng dẫn fake ip trên iphone với ssh/proxy có hậu tạ lớn.

thuca92

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Như tiêu để, mình cần người hướng dẫn cài đặt để iphone(jailbreak) có thể fake được ip bằng ssh/proxy hoặc cũng có thể fake trên máy tính và truyền mạng qua con iphone. Mình có thử dùng proxifier và iphone dùng internet từ máy tính đó nhưng nó k chạy qua con proxifier. Mình sẽ có hâu tạ 1 triệu nếu thành công nhé.

Như tiêu để, mình cần người hướng dẫn cài đặt để iphone(jailbreak) có thể fake được ip bằng ssh/proxy hoặc cũng có thể fake trên máy tính và truyền mạng qua con iphone. Mình có thử dùng proxifier và iphone dùng internet từ máy tính đó nhưng nó k chạy qua con proxifier. Mình sẽ có hâu tạ 1 triệu nếu thành công nhé.
inbox đi bạn ơi

ib mình skype , hoặc FB

Cái này đơn giản mà cần gì jaibreak.
- Đối với proxy bình thường (cái loại mua trên mạng or share trên internet):
Vào wifi -> kết nối wifi -> kết nối xong nhấn chữ i kế bên wifi -> http proxy -> chọn manual -> Điền server + port vào là dc, nếu có username/pass tick Authentication điền user/pass vào là dc
- Đối với ssh
Download và cài đặt Bitvise SSH Client, connect ssh và open local port (ví dụ 1080) => 127.0.0.1:1080
Sau đó vào network & sharing center , lấy ip trong mạng lan của cái máy tính đang connect ssh (nhớ là pc + iphone xài chúng 1 wifi). ví dụ ip máy tính là 192.168.1.4
Vào phần cài đặt wifi như làm với proxy, điền địa chỉ ip máy tính vào phần server(vd: 192.168.1.4 ở trên), port là 1080 nếu trong Bitvise SSH Client mở 1080
Tắt firewall cho chắc ăn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom