Ask Cần tìm người dạy ptu từ a-z!!!

Box offers là chán nhất quả đất :binhsua09: đợt mình hóng bên đó cả tháng trời luôn, lỡ mất 1 đợt đào tạo do cupic cầm đầu, hình như quên có 1 hay 2 ngày ko check box offers :( mò mẫm thì cũng đc 0.87LR bên off chả biết làm gì ;)) Có thằng bạn làm off bảo nó dạy nma nó cũng ngại vì off cũng đang khó khăn như ptu bây giờ nên mình quay lại PTU vì có kn rồi.

Khuyên các bạn, trước khi hỏi gì thì tư duy vài từ khóa độc sao cho kết quả tìm kiếm là nhiều nhất chuẩn nữa (cái này pro gg rồi thì không phải bản, nhưng mình thấy nhiều ng kỹ năng dùng gg còn kém quá) + thêm cái đuôi mmo4vn. Tìm mãi không ra câu trả lời thì hãy lập topic hỏi. Nếu tìm đc topic na ná mà kq thỏa đáng so với mong muốn thì đào nó lên cày xới tiếp. Mọi người sẵn lòng giải đáp cho bạn.

Có nhiều topic rất giống nhau ở trong cái box này, điển hình cái topic tìm sư phụ, bạn mà lập topic đã từng có ng hỏi rồi, những ai trả lời 1 lần rồi thì ít khi nói lại lắm, họ nhớ thì cho bạn lại link topic cũ, ng nào mà ghét thì bảo bạn ko chịu đọc... thế thôi, lỗi là ở bạn ko seach trc khi hỏi, ăn gạch là đúng.

1. Mình cũng muốn hỏi luôn các bạn mới vào box PTU, muốn theo PTU là các bạn có đọc 3 topic này không:
2. Và các bạn có xem sơ qua hơn 200tr ở cái box này không?

Ít nhất là cũng nắm được sơ sơ cái box này nó như thế nào. Đừng có ham kiếm tiền vội, bỏ thời gian nghiên hết đi đã sau đó tự thực hành. Tự post bài ở 4rum, tự đạt câu hỏi sao mình kiếm đc ít tiền thế..... 1 năm trước các bạn biết mình post cái gì không? 3x nguồn từ lx, leech từ MF sang FS, list 4rum thì ae trên này share chẳng mất tí đồng vốn đầu tư nào cả. Nhiều pro nói là họ đều đi lên từ 2 bàn tay trắng đó.

Trước mình cũng type 1 bài dài ngoăng rồi xóa đi không post nữa kiểu như thế này, hnay bn là chuyện ko đâu nên ngồi đây gõ phím vs anh em cho vui. Ngày nào cũng vào đây update thông tin mặc dù đang nghỉ ngơi ko post gì cả. Không phải rảnh rỗi mà lên đây chém gió làm gì, thời gian đối với mmo là tiền bạc, rất nhiều tiền. Chỉ cần post bài chậm chân 1 tí thôi cũng mất cả đống tiền ấy trừ khi có hàng độc ko chưa ai có :binhsua11:

Ở đây các bạn có thể tìm thấy list 4rum post bài, khá vip nhá, thậm chí cực vip. Bạn nào chịu khó mò mẫm trong 200tr này bạn đó sẽ biết, mình biết nhưng mình không nói ra đâu ;;) vì chắc chắn nó ở trong này chỉ còn cần sự kiên trì của bạn, yếu tố quan trọng nhất để PTU.
Có list 4rum post rồi đừng có hỏi lấy nguồn ở đâu nhá, nguồn ở trong đống 4rum vip bạn vừa tìm đc chứ đâu. Những trang đó ko thiếu pro upload nhìn 1 lần biết ngay.

Site chiến à, Rapidgator hiện đang là số 1 theo mình biết, và chiến thử vài ngày chiến download nhá. Sắp có host do anh lumzechai nữa tha hồ cày quốc. Sale thì mình không biết chơi, bạn nào hỏi sale là gì thì đây nhá
Công cụ leech, up file thì tham gia group nhé nếu muốn đc free, hoặc có tiền trc do làm nghề khác thì vào box mua bán mua lấy cái vps, vps h rất rẻ. Đến lúc tự tin đã có thể kiếm tiền rồi thì hãng mua nhá ko vứt tiền qua của sổ đấy ;)) sẽ có người thất bại ngay từ màn này vì làm mãi vẫn không nổi 1$/day. Năm ngoái mình chơi 3x 1 ngày làm có 10ph đâu khoảng 60 4rum, post 2 bài đc tầm 0.1-0.2$ FS hay sao ấy. hnao post 10 bài thì lên 0.5$ mừng khôn siết. chơi 3x mỏi ng quá + ở ktx hay có gái đến nên ko muốn theo đâm ra chơi chơi vui là chính sau đó mình qua warez luôn. Và đổi đời từ khi wu ra đời, chơi em nó theo chân bác nokia a, mỗi 50$ lại đc bác ý paid lại 7$ có thêm đồng ra đồng vào đi chơi gái :"> cũng chẳng dám show proof thu nhập max nhất của mình có 15$/day thôi min thì không có :binhsua01:

Thôi chả type nữa bài nào dài quá mình ngại đọc, chúc các newbie đọc xong bài này sẽ có cách tư duy khác lạ đi. Đừng lập topic thế này nữa.... mà hơn thế này :binhsua02:

Last edited by a moderator:
không phải ai cũng có thể theo chân đc, mỗi người là mỗi cái đầu, tớ làm mãi chả lên đc chứng tỏ mình khôn có hợp :binhsua04:

Ngày xưa bạn mới tập PTU, bạn có hỏi z ko :binhsua08:

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

Cho con cá để mà làm gì :|. Cho cái cần câu mới quý chứ

sao bạn ko chỉ đi? cho cần câu đi? mem cap đừng vào đây bốc phét. mỗi nghề một đặc thù riêng

sao bạn ko chỉ đi? cho cần câu đi? mem cap đừng vào đây bốc phét. mỗi nghề một đặc thù riêng
hồi trước mình cũng vậy toàn tự lực cánh sinh sau 1 tháng ròng rã tìm hĩu + nghe ngóng cuối cùng cũng thành công

Cần tìm người dạy ptu từ a-z
bạn sử dụng google để biết từ a-w và sau đó sẽ có người chỉ từ w - x ( sd soft, chỉnh sửa site...). chứ ko ai chỉ a-z đâu bạn à

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back