Ask Cần tìm người dạy ptu từ a-z!!!

dạy cho newie chả dc j, mất time, thu nhập daily ngon vãi hơn cả ref. nên k ai day dau cau.

Chuẩn đó bro, newbie hỏi xong mình cũng nản luôn, toàn mấy câu : vps là gì, remote upload như thế nào, thậm chí còn direct link là gì đăng nhập wp kiểu nào oh my god!!!

ngày đầu vác mạng vào ptu cũng định đi đường tắt bị chửi quá trời, h mới bik tại sao ptu cần mò mẵm mới nên cơm cháo chứ ko phải đút vào miệng mơi nhai :))

tự học hỏi đi cậu mình cũng đang chuyển qua tập chơi PTU :p ko hiểu gì thì lên 4room hỏi mình thấy các pro support nhiệt tình lắm miễn sao đừng hỏi gì mà bắt người ta chia sẽ cơm cho cậu ăn là được :)).

tự học hỏi đi cậu mình cũng đang chuyển qua tập chơi PTU :p ko hiểu gì thì lên 4room hỏi mình thấy các pro support nhiệt tình lắm miễn sao đừng hỏi gì mà bắt người ta chia sẽ cơm cho cậu ăn là được :)).
chuẩn :binhsua06: người ta chỉ cho bạn con cá chứ không ai cho bạn cái cần câu

cậu tuyển đủ 10 đến 20 người tớ dạy free , nhưng với điều kiện là làm ref mình và nói luôn là ai mà không có thời gian thì nên nghĩ PTU đi , có thời gian hãy vào đây và sẳn tiện có vốn tầm 1 củ để mua đồ dùng của nó , xong

cậu tuyển đủ 10 đến 20 người tớ dạy free , nhưng với điều kiện là làm ref mình và nói luôn là ai mà không có thời gian thì nên nghĩ PTU đi , có thời gian hãy vào đây và sẳn tiện có vốn tầm 1 củ để mua đồ dùng của nó , xong
Dạy ta với nào. :binhsua07:

Chuẩn đó bro, newbie hỏi xong mình cũng nản luôn, toàn mấy câu : vps là gì, remote upload như thế nào, thậm chí còn direct link là gì đăng nhập wp kiểu nào oh my god!!!

Ngày xưa bạn mới tập PTU, bạn có hỏi z ko :binhsua08:

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

chuẩn :binhsua06: người ta chỉ cho bạn con cá chứ không ai cho bạn cái cần câu

Cho con cá để mà làm gì :|. Cho cái cần câu mới quý chứ

Tạo 1 để tử chẳng khác nào tự tạo 1 KSer :))

Nói như bạn thì cứ tự ôm mà ăn 1 mình đi nhen :">. Ah sẵn tiện đừng có lên mấy 4rum MMO để giao lưu, học hỏi làm gì nữa nhé. Chúc bạn ăn no, chóng nhớn :binhsua10:

Chỉ cần 10$/month là đủ cho newbie. Không khó gì để kiếm 1 cái RL có support premium account. Up acc thì tháng đầu cứ để free mà up, vì host del file nhanh nhất là 30 ngày ko có lượt down. Sau đấy dùng earning để đổi sang premium, mua vps để tăng tốc độ up.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back