Cần tìm người chuyên về giải pháp IP, mạng

Úi trời! Bác định xây nguyên một hệ thống quang vòng vòng hay T1, T3, T3 sao nhỉ!

bác add tele e với ai. @MrsynZ
Bạn có câu hỏi thì cứ hỏi tại đây cho mọi người giúp được bạn. Vì vấn đề là gì thì chưa nói gì cả thì sao mọi người ai biết bạn cần gì, triển khai gì mà inbox riêng cho bạn được.

Bạn có câu hỏi thì cứ hỏi tại đây cho mọi người giúp được bạn. Vì vấn đề là gì thì chưa nói gì cả thì sao mọi người ai biết bạn cần gì, triển khai gì mà inbox riêng cho bạn được.
e chưa tìm ra nguyên nhân là gì bác ạ. nên e cũng chưa mô tả được nó ntn. chỉ là e bị check acc dính đến IP mạng thôi. Nên e tìm bác nào chuyên về IP nhờ bác tư vấn hộ à. :((

e chưa tìm ra nguyên nhân là gì bác ạ. nên e cũng chưa mô tả được nó ntn. chỉ là e bị check acc dính đến IP mạng thôi. Nên e tìm bác nào chuyên về IP nhờ bác tư vấn hộ à. :((
Bạn cứ nói chi tiết kèm hình ảnh nếu bạn không thể trình bày rõ bằng lời nói được, chắc chắn mọi người ở đây khi hiểu rõ hơn rồi thì sẽ giúp được bạn thôi.

Giờ bạn cứ từng bước nói ra hoàn cảnh đi.

À ko to như vậy. Vấn đề e nhỏ nhỏ xíu thôi ạ. Mạng gia đình thôi á mà. :))
Vậy thì làm nhà thông minh mở máy lạnh máy gặt ti vi tủ lạnh... hay sao Bác! Nghe bí hiểm quá!

Vậy thì làm nhà thông minh mở máy lạnh máy gặt ti vi tủ lạnh... hay sao Bác! Nghe bí hiểm quá!
Dạ thì e nói rồi đó vấn đề nhỏ thôi nhưng mà e ko muốn publish lên. Còn nếu bác rảnh rỗi bác có thể để lại cách liên lạc rồi em tự PM ạ. Ae nói chuyện kĩ hơn sau. E cảm ơn bác quan tâm.

Dạ thì e nói rồi đó vấn đề nhỏ thôi nhưng mà e ko muốn publish lên. Còn nếu bác rảnh rỗi bác có thể để lại cách liên lạc rồi em tự PM ạ. Ae nói chuyện kĩ hơn sau. E cảm ơn bác quan tâm.
Thông tin khá đầy đó Bác! một tìm là có, mò là thấy nhá!

Bác nêu rõ yêu cầu làm cho hệ thống gì gia đình hay là cty là tòa nhà mn mới tư vấn đc cho bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom